27 Lô Bet - Kiếm tiền từ Kubet khó hay dễ? | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet Kiếm tiền từ Kubet khó hay dễ?

hôm nay lại chưng kiến quay lại vd tận mắt bên lotobet bip thật ae ạ kkk

mình củng chơi và gỡ lại chút vốn nên chuyển hướng qua chứng khoán nha mọi người, lãi/ lỗ ít nhưng sẽ không mất sạch như chơi với Ku

Thì nó có soi mà bác. Khi tk của bác đưa vào chế độ hút thì nó bắt chấp bác cầu kèo hay canh các kiểu nhé.
Khi thấy có dấu hiệu ảo thì tốt nhất là rút tiền ra, nạp trang khác để chơi XSMB vài hôm, rồi sau đó quay lại chiến tiếp, nó cũng chả giam đc mãi đâu, nó phải đổi bắt con gà khác chứ :D
Câu này sai. Sai ở chỗ là kkeets quả ra cho một kỳ tất cả mọi người chơi đều giống nhau. Nên k có chuyện giam mà do bét đảo cầu mình thích nghi k kịp nhé!.
Kết lại cứ xanh là next có làm đc khoong cứ tham lúc nó đảo cầu lại kêu nó giam

Đã trải nhiệm và kết luận 1 câu xanh rờn luôn. eo có thắng nào thắng được KU đâu. Đã có nhũng ngày nó cho tôi như lên thiên đường ngày kiếm từ lotobet và 27lo 30m , 50M dễ như chơi gái. xong rồi nó hút khô máu luôn các ông ah. nó oánh vào tâm lý thằng máu cờ bạc các ô ah.
Hơn nhau ở cái bản lĩnh thôi ad

Đã trải nhiệm và kết luận 1 câu xanh rờn luôn. eo có thắng nào thắng được KU đâu. Đã có nhũng ngày nó cho tôi như lên thiên đường ngày kiếm từ lotobet và 27lo 30m , 50M dễ như chơi gái. xong rồi nó hút khô máu luôn các ông ah. nó oánh vào tâm lý thằng máu cờ bạc các ô ah.

Ae hoc cach an non trong ngay tu kube kubet danh vao tam ly ae cam dt choi nau...toi dang da kubet hut gio toi dang hoc cah an non von 30m moi ngay 2tr 3tr nghi

Sử dụng được cái đầu lạnh là thắng rồi. Đủ chỉ tiêu nghỉ

Sao bác ko dừng lại 1-2 ngày cho nó quên bác đi sau vào chơi tiếp bác đâu có bị khô máu

Chơi thì phải có ăn thua đó là cuôc chơi vấn đề là thua bao nhiêu và ăn bao nhiêu thôi khi ban ăn 50m ban muốn 500m thì bố đỡ còn ban ăn 50m ban rút ra mỗi ngày ban bỏ 2m vào ban canh chơi kiếm chỉ tiêu ăn chơi thua nghỉ 50m chia 25 ngày nếu ban băt chuẩn đánh đúng chỉ tiêu ko bốc đồng mà ban thua 25 ngày thì nên bỏ

Ng a e có vẻ cục cằn tục tĩu nhỉ ,, các ct ls ông đâu mà k cáu thế , thắng hay ko thì cũng k nói trc đc , nhưng chơi có kỉ luật , có kiến thức thì sẽ thắng thôi , có thua cũng k thua nhiều , chứ ai mà thắng %
Lâu dài thì mình chưa dám khẳng định n 2th nay mình vẫn kiếm đc tiền từ bet mà . mình chơi bé thôi .cứ tập trung vào 27lô thôi ngày kiếm tiền uống bia thì vẫn ok chơi lớn thì mình chưa thử.cũng có ngày thua mất vài tr n đấy là do lỗi của mình cứ tham chơi 3d . mình thấy chơi 2d là ổn nhất.minh hay chơi theo cầu của bác saigon 999