27 Lô Bet - Kiếm tiền từ Kubet khó hay dễ? | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet Kiếm tiền từ Kubet khó hay dễ?

Kím tiền từ Ku không khó. Xài tiền kím dc mới khó. Toàn mấy ông ăn xong lại muốn ăn thêm chứ không chấp nhận đủ hoặc thua lại 1 ít cho Ku. Như tôi tháng này đầu tháng ăn Ku dc 30m. Rút ra mua ngay cái máy lạnh vs tivi hết 20m. Xong có chơi tiếp chỉ cúng lại cho Ku 5m thôi vẫn lãi chán. Mấy ông nên nhớ trời cho ai biết đủ

Đã trải nhiệm và kết luận 1 câu xanh rờn luôn. eo có thắng nào thắng được KU đâu. Đã có nhũng ngày nó cho tôi như lên thiên đường ngày kiếm từ lotobet và 27lo 30m , 50M dễ như chơi gái. xong rồi nó hút khô máu luôn các ông ah. nó oánh vào tâm lý thằng máu cờ bạc các ô ah.
ko khó ko dễ bạn à

lúc thua sao không cắt lỗ...nghỉ hôm sau đánh. bác ăn thua với nó trong một ngày thì trả hết .. Đến xsvn các cao thủ chốt còn có ngày ăn ngày thua qt cuối tháng dương là được.

Đã trải nhiệm và kết luận 1 câu xanh rờn luôn. eo có thắng nào thắng được KU đâu. Đã có nhũng ngày nó cho tôi như lên thiên đường ngày kiếm từ lotobet và 27lo 30m , 50M dễ như chơi gái. xong rồi nó hút khô máu luôn các ông ah. nó oánh vào tâm lý thằng máu cờ bạc các ô ah.
tham thi khó

chỉ tiêu 5% vốn là ko bao giờ biết thua bạn à ^^

Chuẩn luôn, khỏi phải chỉnh

Nhiều ae cứ nói ko ăn đc thua tha các thứ. Ae trc hết xem lại cách chơi, bỏ thời gian ra mà nghiên cứu. R sau đó xem lại cách điều vốn. Ko ai sống mãi vs bộ môn này đâu, nhiều ng kiếm đc từ bộ môn này, quan trọng có để ra mà cất đi đc hay ko. Kiếm đc r để ra được , lúc đấy tiền để lm việc khác. Các cụ đã nói r : "phi thương bất phú ". Muốn giàu chỉ có kinh doanh thôi. Hy vọng ae hiểu ý tôi nói để đi đúng đường.
đọc mấy trang chỉ có bác nói chuẩn nhất. Thực tế hơn năm nay bet vẫn đang nuôi em. Em cũng đồng ý với bác về lí thuyết xác suất thống kê

đọc mấy trang chỉ có bác nói chuẩn nhất. Thực tế hơn năm nay bet vẫn đang nuôi em. Em cũng đồng ý với bác về lí thuyết xác suất thống kê
e toàn thấy mn bảo ko ai ăn quá 3 tháng... hic ...bác kiếm ở bộ môn nào thế ạ

Ae chơi có kinh nghiệm r sẽ có cách nhìn khác. Cờ bạc lô đề vui chơi khác vs kinh doanh cờ bạc lô đề. Ai nhận ra đc 2 điều này sẽ đi đúng hướng.

Lâu dài thì mình chưa dám khẳng định n 2th nay mình vẫn kiếm đc tiền từ bet mà . mình chơi bé thôi .cứ tập trung vào 27lô thôi ngày kiếm tiền uống bia thì vẫn ok chơi lớn thì mình chưa thử.cũng có ngày thua mất vài tr n đấy là do lỗi của mình cứ tham chơi 3d . mình thấy chơi 2d là ổn nhất.minh hay chơi theo cầu của bác saigon 999
Cau của bac saigon999 nhu the nao ban? Chia se dc ko?

Ae chơi có kinh nghiệm r sẽ có cách nhìn khác. Cờ bạc lô đề vui chơi khác vs kinh doanh cờ bạc lô đề. Ai nhận ra đc 2 điều này sẽ đi đúng hướng.
Trước giờ e đọc về Bet thấy mỗi bác vẫn còn niềm tin vì kiếm được từ nó. Bác có thể chia sẻ cầu đang theo và cách vào tiền được ko ạ ?

Trước giờ e đọc về Bet thấy mỗi bác vẫn còn niềm tin vì kiếm được từ nó. Bác có thể chia sẻ cầu đang theo và cách vào tiền được ko ạ ?
Thực ra cầu kèo nào cx thế cả thôi. Mình vẫn chơi 1 số cầu của các chủ tịch. Và 1 cầu mình đã chia sẻ trên diễn đàn. Nhưng ko phải tay nào mình cx vào. Mình ngồi quan sát, có dấu hiệu là vào. Quan trọng k đc nóng máu, chỉ tiêu của mình thấp, đủ chỉ tiêu là dừng. Mình ko ham, cái mình áp dụng nhiều nhất là tâm lý, vì mình cx là 1 trader . Cầu kèo thiên biến vạn hóa cx chả khác gì tỷ giá của các loại hàng giao dịch trên các sàn đâu. Thực sự ae ai hiểu đc điều này thì mình ns thật là kiếm dc tiền. Sàn lấy tiền của ng này trả cho ng kia. Và vs bộ môn số học này cx giống vậy. Bản thân mình khi bước chân vào bộ môn số học mình cx chả biết 1 cái vẹo gì, cứ học dần thôi. Và dù thế nào đi chăng nữa thì đây cx là 1 cuộc đấu trí giữa các player thôi.

Thực ra cầu kèo nào cx thế cả thôi. Mình vẫn chơi 1 số cầu của các chủ tịch. Và 1 cầu mình đã chia sẻ trên diễn đàn. Nhưng ko phải tay nào mình cx vào. Mình ngồi quan sát, có dấu hiệu là vào. Quan trọng k đc nóng máu, chỉ tiêu của mình thấp, đủ chỉ tiêu là dừng. Mình ko ham, cái mình áp dụng nhiều nhất là tâm lý, vì mình cx là 1 trader . Cầu kèo thiên biến vạn hóa cx chả khác gì tỷ giá của các loại hàng giao dịch trên các sàn đâu. Thực sự ae ai hiểu đc điều này thì mình ns thật là kiếm dc tiền. Sàn lấy tiền của ng này trả cho ng kia. Và vs bộ môn số học này cx giống vậy. Bản thân mình khi bước chân vào bộ môn số học mình cx chả biết 1 cái vẹo gì, cứ học dần thôi. Và dù thế nào đi chăng nữa thì đây cx là 1 cuộc đấu trí giữa các player thôi.
Cái việc nhận biết cầu kèo để vào đúng chắc tay cái này ko ai dậy đc ae đâu. Chỉ do bản thân ae có đủ cảm giác vs cầu hay ko. Cx giống như khi mình trade mình cảm nhận đc giá của thị trường tăng hay giảm để buy or sell. Tóm lại cảm giác này phải tự để bản thân nhận ra theo thời gian. Còn nhiều ae đánh kêu thua hoài thì mình ns thật ae ngồi càng lâu ae càng bị tẩu hỏa nhập ma. Đến lúc đấy cầu hay kèo cx chả giải quyết đc vấn đề gì đâu.

Còn cách mình đi tiền là đều tay. Lãi theo 20% đến 30% số vốn là mình dừng.

Chơi phải iết điểm dừng chứ k thì cái gì chả chết