27 Lô Bet - Kiếm tiền từ Kubet khó hay dễ? | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet Kiếm tiền từ Kubet khó hay dễ?

Đã trải nhiệm và kết luận 1 câu xanh rờn luôn. eo có thắng nào thắng được KU đâu. Đã có nhũng ngày nó cho tôi như lên thiên đường ngày kiếm từ lotobet và 27lo 30m , 50M dễ như chơi gái. xong rồi nó hút khô máu luôn các ông ah. nó oánh vào tâm lý thằng máu cờ bạc các ô ah.
Chuẩn bạn ah tui có ngày thắng cả mb lẫn lobet cả 100c vài ngày cũng hút hết

Thì biết đủ mới là thắng mà

Bác phán chuẩn đấy, nhiều ae buồn cười

Mình cũng bị rồi .hôm tết mình có 2,8tr vào chơi lô 1,5 phút .2 ngày chơi 2 lần bao lô 68,86 sau kết hợp bao lô 3,6,8 ngày đầu lên 50m .nghỉ hôm sau mang 3tr vào đánh như vậy lên 47tr nghỉ .
Từ đó cứ mang vào bao nhiêu hết bấy nhiêu .đến nay chắc cũng 200m rồi các bác ah.
Nó như cài chip vậy .mình đánh 68,86 nó về 67,87 Đánh 38,83 nó về 39 84 .mà lại 2 con 39, 2 c9n 84 .
Các bác giải thích giúp em .không phải 1 lần mà gần đây ngày nào vào các khung giờ khác nhau đều vậy.

Lấy tiền người chơi trả người chơi , các thuật toán mình sao theo kịp , cầu kèo là có thật như ma mị , cái sẽ cân các con số người chơi đánh ,con nào vào tiền hay it tiền rồi nổ , nói ra những lời từ đáy lòng, chết như chó luôn
Kiếm tiền tren ku ko đơn giản đau

Có ông nào ăn dc k chia sẻ kn với nhỉ

Chơi đủ chỉ tiêu ngừng là ok bác nhỉ