Lotto Bet - KIẾM TIỀN TỪ LOTO BET DỄ HAY KHO | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Lotto Bet KIẾM TIỀN TỪ LOTO BET DỄ HAY KHO

Lúc mình còn chơi chưa bị hạn chế đơn cược thì thường k quá 3 tay cả 2 sảnh còn từ khi bị hạn chế thì mình bỏ luôn nên cũng k theo dõi nó nữa
Vâng e cám ơn bác đã cs
Chúc bác và toàn thể a,c,e dđ mạnh khoẻ và may mắn ạ
???

Hạn chế luôn chứ mở gì nữa bác ơi h e k biết chơi gì luôn đây cả bét với xs truyền thống đều hạn chế hết chán lắm
Ô thế thì kiếm tài khoản khác chơi thôi chứ thế thì đánh đấm j nữa

Chơi dàn giống b có khi nào nó khóa chung theo luon ko :rolleyes:
K có đâu ae ak nó ktra ip k trùng với tôi thì nó k khoá đâu với lại do tôi đánh lớn nên mới hạn chế thôi nói thật ae cứ 4 chạm đó tôi ghép 3d chơi hái ra tiền đó ae ak nó quay k bao h bịp đc hết 4 con đó đâu kể cả xs bắc trung nam như ae thấy đó riêng mb 4 chạm đó ăn nay đã 12 ngày rồi

nếu ko may gẫy có gấp chão ko anh. với cả minh canh 2-3 tay gãy rồi vào sau khi ăn đc có đánh tiếp ko anh hay đợi bh nó gãy tiếp ạ
Nếu e đánh hậu nhị thì theo tỉ lệ 1,3,8 e nhé thường nó ăn thì thông 2 đến 3 tay,có khi chạy 9 tay mới gãy mà gãy cũng k quá 3 tay chắc ăn nhất lúc vô chơi e text xem chu kì gãy trong 50 kì mấy lần rồi hãy chơi chứ h a nói gãy k quá 3 tay mà tới live khác nó gãy nhiều hơn thì khổ ae nữa,còn riêng dàn đó a chỉ chơi 3d nhẹ vốn chứ 2d nặng gánh lắm

Nếu e đánh hậu nhị thì theo tỉ lệ 1,3,8 e nhé thường nó ăn thì thông 2 đến 3 tay,có khi chạy 9 tay mới gãy mà gãy cũng k quá 3 tay chắc ăn nhất lúc vô chơi e text xem chu kì gãy trong 50 kì mấy lần rồi hãy chơi chứ h a nói gãy k quá 3 tay mà tới live khác nó gãy nhiều hơn thì khổ ae nữa,còn riêng dàn đó a chỉ chơi 3d nhẹ vốn chứ 2d nặng gánh lắm
a chơi 3d thì ghép vs càng nào ạ chứ ghép từ 0-9 căng phết anh