Lotto Bet - Kinh nghiệm bạc nhớ lotobet bất bại | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Kinh nghiệm bạc nhớ lotobet bất bại

Cầu lúc ăn lúc gãy là bình thường, kiếm 5,7 trăm thì được nhưng phải kiềm chế được lòng tham
E thấy lobet này như chơi xèng , ai đánh to thì toi , mà chơi phải có khung giờ nhiều ngừoi chơi , chơi với máy thì máy phải thắng , nhiều ngừoi chơi thì mình mấy có may mắn , tóm lại là chơi dình dập

Tỷ lệ ăn cao ok .nhưng vẫn bị vượt khung , phải dự phòng tay 6 ,e thí nghiệm lúc đầu rất ngon bị phát tay 6 mấy ăn hoảng luôn
Vượt khung nên bỏ đợi cầu k nên theo nữa bạn nhé. Như thế chịu thua non đợi cầu kéo lại chứ như người ae tôi thấy ham quá nên mới theo đến tay6

Xin a 1 chút kinh nghiệm để lấy ngày công đi làm nho nhỏ xin cảm ơn a
Nếu ngày kiếm 300k rất đơn giản. Bạn cứ lên dàn 4 chạm 3,5,7,9 = 64 số bạn canh cầu khi nào con 9 xuất hiện ở hàng đơn vị thì bạn đánh dàn 64s và lưu í bạn phải chia vốn ra nhé vì nhiều khung ra tay 2 nên phải gấp thếp. Ngày làm 2 tay là có gạo rồi. Tỉ lệ 95% tôi đã chơi lâu nay. Phải xem cầu nhé

Cứ về 2 con 4 6 thì nuôi vậy ak. Sao đơn giản thế

cầu kèo đơn giản thì càng dễ hiểu dễ áp dụng thôi

Nếu ngày kiếm 300k rất đơn giản. Bạn cứ lên dàn 4 chạm 3,5,7,9 = 64 số bạn canh cầu khi nào con 9 xuất hiện ở hàng đơn vị thì bạn đánh dàn 64s và lưu í bạn phải chia vốn ra nhé vì nhiều khung ra tay 2 nên phải gấp thếp. Ngày làm 2 tay là có gạo rồi. Tỉ lệ 95% tôi đã chơi lâu nay. Phải xem cầu nhé
Hay thế

các bro cao siêu qá cầu nào cũng bắt được cả thế này thì kiếm tiền ngon luôn

E chưa hiểu bác ơi
Đơn giản nhất là bác lấy hàng trăm ( tâm càng). Khi nào nó chạy thì vào tiền. Màu đỏ là cầu chạy. Màu xanh là kết quả.. cầu này rất đều. Chơi cả ngày được. Bên livebet . 1m.5d

Đính kèm

• 285.1 KB Lượt xem: 528
Đơn giản nhất là bác lấy hàng trăm ( tâm càng). Khi nào nó chạy thì vào tiền. Màu đỏ là cầu chạy. Màu xanh là kết quả.. cầu này rất đều. Chơi cả ngày được. Bên livebet . 1m.5d
Cầu này hay chạy bên nào bác/ đánh 1 hàng số hả

Bắt tÂM CÀNG VÀ BÓNG DƯƠNG CỦA NÓ ĐÚNG HOK BẠN.. thế đánh hàng số 2 con đó đúng hok

Cầu này hay chạy bên nào bác/ đánh 1 hàng số hả
Cầu này chạy ổn nhất bên live bet. Đánh bài, thấy nó xáo bài tùm lum vậy nhưng theo tôi nghĩ nó là bài điện tử, kể cả đổi bài, đổi người cầu vẫn chạy. Bác đánh khi nào gãy thì nghỉ đợi nó thông rồi vào tiền.
Ví dụ: kỳ 381 về 34567. Kỳ 382 về 56876 kỳ 383 về 78034.
Ta có tâm càng 3 kỳ như sau: 5,8,0
Tức là cầu đang chạy thẳng. Kỳ sau cứ con 0 tâm càng mà phang.
Nều về bóng dương. 5 về 0, 8 về 3,
Kỳ sau sẽ bắt con 5 cho tâm càng 0
Nếu 5 về 5, 8 về 3, 0 lại về 5
Thì tức là đang đi 1-1. Cầu này anh em chơi cũng đc. Nghỉ cũng được.
Bên live bet chỉ đánh 1 hàng số. Tiếc là không có xiên.
Chúc anh em thắng lớn

Bắt tÂM CÀNG VÀ BÓNG DƯƠNG CỦA NÓ ĐÚNG HOK BẠN.. thế đánh hàng số 2 con đó đúng hok
Cái này bác xem cầu như tôi chia sẻ. Chọn 1 con để đánh.
Có thua thì mất ít.
Đánh 2 con ăn được thì lỗ 1k/10d.
Gãy thì mất gấp đôi. Cầu này chỉ lấy tâm càng và bóng dương mà đánh

Cầu này chạy ổn nhất bên live bet. Đánh bài, thấy nó xáo bài tùm lum vậy nhưng theo tôi nghĩ nó là bài điện tử, kể cả đổi bài, đổi người cầu vẫn chạy. Bác đánh khi nào gãy thì nghỉ đợi nó thông rồi vào tiền.
Chúc anh em thắng lớn
Vừa vào bắt dc 1 phát

Chúc anh em thắng lớn
Nhũng lãi gãy 1 phát đó bắt 2 con lỗ mất 50k roiif .. nghỉ đã

Nhũng lãi gãy 1 phát đó bắt 2 con lỗ mất 50k roiif .. nghỉ đã
Bác chơi cái này phải bình tĩnh, nó quay cả ngày nên không phải vội.
Xem lại kết quả 50 kỳ bác sẽ thấy. Nó ăn thông 12 đến 13 tay, xong 5 kỳ liên tiếp sẽ kỳ ăn kỳ gãy, đợi từ lúc gãy đến kỳ thứ 7 thì nhảy vào chiến tiếp hoặc đợi nó thông 3 kỳ liên tiếp thì nhảy vào. cứ đợi ...nếu vội thì chơi theo kiểu gấp như sau.
Thông 10 tay gãy. Đợi đến kỳ thứ 5 nhảy vào nuôi,( nhưng không đánh) theo tỉ lệ 1 2 3 4 5
Khi thấy nó thông cầu vào tiền .
Ví dụ bác nuôi đến kỳ 3( không đánh) thấy nó thông nhảy vào kỳ thứ 4 tay đầu đi 40k( 200k) chưa thông thì nuôi theo kiểu trên.

Bác chơi cái này phải bình tĩnh, nó quay cả ngày nên không phải vội.
Xem lại kết quả 50 kỳ bác sẽ thấy. Nó ăn thông 12 đến 13 tay, xong 5 kỳ liên tiếp sẽ kỳ ăn kỳ gãy, đợi từ lúc gãy đến kỳ thứ 7 thì nhảy vào chiến tiếp hoặc đợi nó thông 3 kỳ liên tiếp thì nhảy vào. cứ đợi ...nếu vội thì chơi theo kiểu gấp như sau.
Thông 10 tay gãy. Đợi đến kỳ thứ 5 nhảy vào nuôi,( nhưng không đánh) theo tỉ lệ 1 2 3 4 5
Khi thấy nó thông cầu vào tiền .
Ví dụ bác nuôi đến kỳ 3( không đánh) thấy nó thông nhảy vào kỳ thứ 4 tay đầu đi 40k( 200k) chưa thông thì nuôi theo kiểu trên.
Hihi cảm ơn bác đã chia sẻ nhưng vốn đang bé.. sợ gãy hihi