Cầu MB - Kinh nghiệm bắt lô trượt | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Kinh nghiệm bắt lô trượt

Mình chỉ muốn nói ra phương pháp còn lại phụ thuộc vào cảm nhận và ý thích mọi người . Như @HENXUI9999 ko thích con 66 , 03 chọn con khác thì ăn full luôn. Khi ace chơi quen rồi bắt đầu chơi lên trượt 7,8,9 , 10 , các bạn sẽ thấy ko lỗ đc đâu. Chỉ ko biết lời lãi bao nhiêu thôi. Bắt đầu lên trượt 7-10 các bạn phối hợp với lô gan thì xác suất ăn càng cao hơn.
Xin bác hàng ngày chơi như nào đăng lên cứu những người xa bờ nợ lần mùa dịch với ạ

Xin bác hàng ngày chơi như nào đăng lên cứu những người xa bờ nợ lần mùa dịch với ạ
Phương pháp thực chiến có kết quả , nhưng tôi nghĩ nó như món ăn í, công thức đầy đủ nhưng lúc nấu tùy miệng có thể thêm bớt gia vị. Tùy vận từng người bạn ạ. Ví dụ như dạo gần đây chập hay đổ lại thì mình bỏ qua tiêu chí chọn chập. Chọn những con ít bị lặp lại liên tiếp( đặc biệt con96 chét tiệt?). Bạn chỉ nên chơi trươt4 và 5 thôi. Ko chọn giống nhau. Trượt 6 bạn chọn thêm 2-3 lô gan ghép vào( bạn nhìn ngay trên bảng thống kê í như con41, 51,61 ).ko vội , cứ bình tĩnh tích góp rồi sẽ có tiền.

Phương pháp thực chiến có kết quả , nhưng tôi nghĩ nó như món ăn í, công thức đầy đủ nhưng lúc nấu tùy miệng có thể thêm bớt gia vị. Tùy vận từng người bạn ạ. Ví dụ như dạo gần đây chập hay đổ lại thì mình bỏ qua tiêu chí chọn chập. Chọn những con ít bị lặp lại liên tiếp( đặc biệt con96 chét tiệt?). Bạn chỉ nên chơi trươt4 và 5 thôi. Ko chọn giống nhau. Trượt 6 bạn chọn thêm 2-3 lô gan ghép vào( bạn nhìn ngay trên bảng thống kê í như con41, 51,61 ).ko vội , cứ bình tĩnh tích góp rồi sẽ có tiền.
Lô gan là lô lâu ngày ko về

Ngày nay ae nghĩ con 96 về nữa ko, đúng là chơi món gì cũng ko de ăn ae nhỉ, đồng ảo vãi

135812
vis dụ như hnay e ăn thì đc bn hả các bác

Tại văn em trc đi học toàn 4 với 5 , e sẽ tập viết sang thơ bác @taththichs ngay?. Túm lại nó như kiểu lí thuyết lỗ đạn, tỉ lệ 2 viên đạn bắn vào cùng 1 vị trí là rất thấp. Và thực chiến thì cũng chứng minh em chưa bị lỗ bao giờ món lô trượt. Thời sinh viên vượt qua đc 6 năm đh cũng nhờ lô trượt
Tuyệt vời bác mai bác lên lô trượt hàng ngày cho ae tham khảo nhé