Cầu MB - Ko trượt phát nào anh em ơi..... | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Ko trượt phát nào anh em ơi.....

• Thread starter Hỏi số ZALO trên diễn đàn
  • Ngày gửi
Thứ 2 ngày 16/3 đb 28322
2+2= tổng 4 gãy rồi
Bỏ qua cầu này đi ae

Mình chia sẻ anh em tham khảo cầu đề tổng nuôi trong tuần mà chỉ có 20.số đang chạy thông từ đầu năm nhé... Anh em lấy giải đặc biệt của thứ 2.làm tổng nhé ví dụ ngày 13/1/2020.giải đặt biệt thứ hai có 41244.anh lấy số 4.đầu với số 4.đuôi,(4+4=8)thì ta có tổng 8 bóng của nó là tổng 3.thì ta nuôi 3,8,từ thứ 3.đến chủ nhật có tuần ăn đến 2.lần Theo mình thì cứ ăn một lần rồi nghỉ để tuần sau chơi tiếp cho an toàn nhé các bạn anh em cứ test xem cầu chạy thông lắm chúc mừng anh em có một tuần thật rực rỡ nhé.....
nuôi cả chạm, hay chỉ nuôi tổng bác? tổng thì gãy tuần 3/2 với 10/2 (2 tuần liên tiếp)

Mình chia sẻ anh em tham khảo cầu đề tổng nuôi trong tuần mà chỉ có 20.số đang chạy thông từ đầu năm nhé... Anh em lấy giải đặc biệt của thứ 2.làm tổng nhé ví dụ ngày 13/1/2020.giải đặt biệt thứ hai có 41244.anh lấy số 4.đầu với số 4.đuôi,(4+4=8)thì ta có tổng 8 bóng của nó là tổng 3.thì ta nuôi 3,8,từ thứ 3.đến chủ nhật có tuần ăn đến 2.lần Theo mình thì cứ ăn một lần rồi nghỉ để tuần sau chơi tiếp cho an toàn nhé các bạn anh em cứ test xem cầu chạy thông lắm chúc mừng anh em có một tuần thật rực rỡ nhé.....
Tuần này còn tổng 1,6 đúng ko người anh em

9+3=12.thì ta có tổng 1,và tổng 2.bạn nhé bao giờ bạn cộng 2.số ra như nay thì bạn chơi bóng của nó nhé ví dụ. 0+0=0 ta chơi tổng 0.tổng 5.ví dụ 1+1=2.ta chơi tổng 2,tong 7.nói thế bạn hiểu chua
Cảm ơn bạn đã CS những cầu kèo hay để ace tk và áp dụng. Nhưng tiêu đề đầu bài bạn ko nói rõ là cộng 2 số đầu và cuối giải đặc biệt ngày thứ Hai lại. Nhỏ hơn 10 thì Ta lấy nó và bóng dương của nó làm 2 tổng. Lớn hơn Con 0 thì Ta ko phải cộng mà lấy luôn 2 số đó làm 2 tổng nuôi từ thứ Ba đến chủ nhật. Vì mình tét theo bài của người ae CS cũng thấy gây 3 tuần. Lên ae người Ta nói gãy như vậy cũng đúng thôi. Nếu lần sau bạn có cầu kèo hay và có Tâm giúp người. Thì bạn CS rõ ràng dễ hiểu Chi tiết hơn. Thì người tk và chủ thớt cũng đỡ phải mất thời gian trả lời nhiều ạ.thanks người ae.

Nếu cầu còn chạy chỉ có bộ 38 là xứng danh anh hùng :))

Tuần này còn tổng 1,6 đúng ko người anh em
Mình tét kể cả theo pp bạn bảo cộng 2 số lớn hơn 10 Thi lấy luôn 2 số đó làm 2 tổng. Nhưng tuần về 73787 theo bạn tính thế nào để ăn tuần đó. Bạn giải thích giúp mình với ạ. Thanks bạn.

Mình tét kể cả theo pp bạn bảo cộng 2 số lớn hơn 10 Thi lấy luôn 2 số đó làm 2 tổng. Nhưng tuần về 73787 theo bạn tính thế nào để ăn tuần đó. Bạn giải thích giúp mình với ạ. Thanks bạn.
8+7= 15 tổng 1 5 hôm sau chả đề 23 à

Chủ tịch tôi hỏi ngu tí, như tuần ngày 3/2/2020 GĐB là: 63107. Thì tuần này bắt tổng 3,8 àh. Nếu như này thì gãy liên tục mấy tuần luôn