Thảo luận - KỸ NĂNG SINH TỒN 3,4D LÔ ĐỀ CÙNG AE CÁI BANG | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận KỸ NĂNG SINH TỒN 3,4D LÔ ĐỀ CÙNG AE CÁI BANG

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ksao đệ ơi, Gẫy cầu này mình xây cầu mới, Nếu gãy thông thì phải xem lại pp rồi
PP mảng của đệ trước vẫn thế mà, giai đoạn chuyển giao giữa cuối tháng và đầu tháng mà gãy liên tục là phải chỉnh lại dãy số cố định, qua cuối tháng gãy 1 phát, nay đầu tháng gãy phát chứng tỏ tháng mới này ko áp dụng tiếp chu kỳ của tháng cũ được rồi, để xem ngày mai nữa nếu có vấn đề thì đệ chỉnh lại

PP mảng của đệ trước vẫn thế mà, giai đoạn chuyển giao giữa cuối tháng và đầu tháng mà gãy liên tục là phải chỉnh lại dãy số cố định, qua cuối tháng gãy 1 phát, nay đầu tháng gãy phát chứng tỏ tháng mới này ko áp dụng tiếp chu kỳ của tháng cũ được rồi, để xem ngày mai nữa nếu có vấn đề thì đệ chỉnh lại
Cái này của đệ hay thật phải nửa năm nay cứ đầu tháng với cuối tháng là gãy mảng thế mới hay chứ, haha, theo huynh đến những ngày này nếu đang ăn giữ nguyên dãy số nếu ăn tiếp 1-2 ngày đầu tháng thì xoay chuyển sau, kiểu giữ lại bệt luôn 1-2 ngày xong thì xoay chuyển sau ý đệ

Móa , đề ăn 10s mà hỏng hết càng rồi ae, mở bát đầu tháng ko được suôn sẻ rồi
Càng đơn cũng gãy mà mảng cũng gãy,bts
Không hiểu luôn á, lâu lâu ko lên mảng, cứ hôm nào up mảng lên là gãy, ko lên thì lại ăn bình thường
Càng nay thật sự tiếc,sorry ae
PP loại càng theo đầu mảng 3D mình có vấn đề rồi, 2 hôm gãy đầu mảng liên tiếp
Nay loại đầu mảng 3D loại càng 1,2 , loại theo pp khác cũng dính càng 1 ( loại 1,2,3,5,8)
mà theo cầu 3D mới hnay ( hôm qua gãy nay phải tìm cầu mới) thì lại ko có con càng 1,6 nào để mà giữ lại càng 1 nên đành loại 1,2 từ 8 càng
Càng 4D cũng thực sự tiếc, theo cầu nay là 0,2,7,8,9 nhưng vì càng loại là càng 0,9 nên mình bỏ càng 0 đi mất ăn
Nhiều lúc phân vân giữa càng loại và càng lấy theo cầu nó trùng nhau ( 0,9) phân vân bỏ hay giữ lại cũng khó ae ạ, quyết định sai là lại hỏng ,càng 0 cần giữ lại ko giữ đi giữ càng 9 :cry:
Không sao đâu bạn, ngày mai sẽ tươi sáng. Cố lên 💪💪💪💪💪

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.