Thảo luận - KỸ NĂNG SINH TỒN 3,4D LÔ ĐỀ CÙNG AE CÁI BANG | Page 461 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận KỸ NĂNG SINH TỒN 3,4D LÔ ĐỀ CÙNG AE CÁI BANG

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chiều mình lên số muộn ko kịp , vội nên quên nhắc ae về dàn 4D mảng 1500s này, đang trong giai đoạn test thì hãy cứ từ từ rồi vào
Về mảng 3D thì mình vẫn OK ( hạ ăn càng mảng tới dàn 39s có 91) , cho nên các dàn 3D theo mảng thì ko bị gãy càng, kể cả dàn 4D 1500s này ghép đuôi mảng 3D cũng ăn 91x , ae có thể thấy 3 số cuối có đủ 910,911,914,915,917,918,919 thiếu con 913 vì 2D nay mình gãy
Nếu hôm nay ăn 2D -64s và càng 4D ăn 5 càng thì về cơ bản dàn 4D này vẫn ăn
Nay gãy 2D , gãy càng 4D ( 8 càng ) thì mình thua rồi ( ít ra dàn đề 72s mình ăn con 13 thì còn gỡ đc dàn 3D mảng to 518s, xui cái gãy đề cả 7x luôn, vì thực sự mình ko thích con 13 này, huống gì nó có trong dàn loại nên loại luôn, loại 13 nhưng 31 vẫn để

:ROFLMAO:
Tạm thời cầu 4D cuối đã hết cầu, cầu còn lại thì bị bóng, cầu 3D -3 hôm nay cũng chưa thông , toàn ăn mức 8 càng
nên ae tạm nghỉ 4D chờ thông rồi vào nhé, để mình test lại cầu mới
MÌNH VẪN TIN TƯỞNG Ở BẠN.

KÍNH THƯA QUAN VIÊN HAI HỌ BỐN BÊN!
ĐƯỢC SỰ ĐỒNG Ý CỦA BANG CHỦ ĐẠI KA TIÊU VĂN PHONG @TEDDY888 , EM XIN LÊN SỐ 2 DÀN 3D GÁNH VÀO THÁNG 12 TỚI ĐÂY TRÊN BẢN BANG ( CHẮC LÀ NHÀ MỚI) ĐỂ ACE BANG CHÚNG CÙNG CÁC HUYNH TRƯỞNG, BÔ LÃO THAM KHẢO. AI TRÙNG MÁU, ƯNG KẾT THÌ CHƠI CÙNG, AI KHÔNG THÍCH BỎ QUA, KHÔNG NÓI LỜI CAY ĐẮNG NHÉ.
ĐỂ CUỘC TÌNH TẬP THỂ NÀY HIỆU QUẢ, EM XIN LÀM 1 CUỘC BÌNH CHỌN NHỎ, XIN Ý KIẾN CÁC THÀNH VIÊN CÁI BANG CHỌN PA1(2 DÀN 384S) HOẶC PA2(2 DÀN 504S) ĐỂ CHÚNG TA ĐI TRONG THÁNG TỚI. CHI TIẾT THAM KHẢO THỐNG KÊ CŨ CỦA EM VÀ BẢNG KÊ 5 NGÀY TEST VÀO TIỀN THỰC TẾ MỨC MIN 1K/S CỦA 3 NGÀY VỪA QUA. ĐÂY LÀ MẪU TK EM SẼ SỬ DỤNG TRONG THÁNG 12/2023 NÀY.

CUỘC BÌNH CHỌN TUYỂN HÀNG ĐI TIẾP CÁC VỊ ANH HÙNG MÊ SỐ!!!
NHƯ THÔNG TIN ĐÃ ĐƯA, EM ĐANG TEST 2 PHƯƠNG ÁN CHƠI 2 DÀN 3D GÁNH NHAU ĐỂ CHƠI CẢ 2 GIẢI ĐẶC BIỆT VÀ GIẢI NHẤT MIỀN BẮC HÀNG NGÀY. CÁC THỐNG KÊ CŨ AI QUAN TÂM CÓ THỂ ĐỌC LẠI TRÊN BÀI SỐ # 686 VÀ #689 CỦA TOPIC NÀY. DƯỚI ĐÂY EM XIN ĐƯA BẢNG THỐNG KÊ TEST CHỈ 5 NGÀY CUỐI THÁNG 11, EM THỰC SỰ VÀO TIỀN. MỤC ĐÍCH BÀI NÀY ĐỂ LẤY Ý KIẾN ANH CHỊ EM ĐỒNG ĐẠO XEM NÊN CHƠI THEO PHƯƠNG ÁN NÀO TỐT HƠN. XIN MỌI NGƯỜI MẠNH DẠN CHO Ý KIẾN SAU KHI XEM XÉT NGHIỀN NGẪM 1 CHÚT 1 CÁCH NGHIÊM TÚC VỚI TÚI TIỀN CỦA MÌNH.
VIỆC LẤY VOTE NHƯ NÀY KHÔNG PHẢI EM MÀU MÈ GÌ, MÀ MANG TÍNH CẦU THỊ, TÔN TRỌNG NHỮNG ĐỒNG TIỀN ACE SẼ BỎ RA CHƠI NẾU THÍCH CHƠI CÙNG EM!!!

HÃY NHỚ TUÂN THỦ NỘI QUY DIỄN ĐÀN, KHÔNG POST THÔNG TIN NHẠY CẢM ,ĐƠN CƯỢC KHÁC KU, ZALO FB, HÌNH ẢNH ĐỒI TRỤY... VÌ CÁI TẾT ẤM NÓ, VÌ CÁI BÁNH TRƯNG CÓ NHÂN THỊT NHÉ PÀ KON!
TRÂN TRỌNG!!!
View attachment 337386
Pa2 dàn 5x đi huyh ơi

Nay tự tin lụm 6 củ của KU
Càng tài ghép 65s từ 20-84
Chúc ae rực 🔥🔥🔥

Đính kèm

• 365.6 KB Lượt xem: 127
Nay a cũng kết 57-75 nè ( cùng bộ mà khác con với e)
Qua mình mơ rắn đấy. Mơ đang ở ngoài vườn có con rắn nâu ngoe ngoe bò vào, hét ầm lên đập nó xong gào hỏi mọi ng là rắn gì... ko nhớ tiếp theo như nào nữa.
Mơ đứa e gái, mà thời điểm lùi lại cách đây phải hơn chục năm, còn trẻ và xinh. Nó đi chơi nghịch ở đâu về, oánh nhau hay gì khâu mấy mũi ở má, mình chửi quá trời. Em gái SN 1984, xong có anh bạn SN 1976 ra can, bảo mắng em ít thôi :d
Chuyên gia @SUCCESS84 giải mã phát. Chả biết cầu mà nay cũng thích tổng 2.7. Bộ 02 + 393.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.