Thảo luận - KỸ NĂNG SINH TỒN 3,4D LÔ ĐỀ CÙNG AE CÁI BANG | Page 473 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận KỸ NĂNG SINH TỒN 3,4D LÔ ĐỀ CÙNG AE CÁI BANG

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Đính kèm

• 225.1 KB Lượt xem: 85
Chúc Mừng Công Đệ nhé, Mỗi tối chỉ thích chúc nhau hàng ngày thế này là vui vui nhỷ 😁😁😚
Huynh cũng chén đều 2-3D mà, chúc mừng huynh 😆
Hạ con BTĐ khó thật huynh, đệ soi thêm cầu 3,5,7,9 mà gãy hết, 30s đang ăn đề mà cầu sai , ép cái mất luôn ,kk

Ăn mảnh chán
Đang đỏ mà k cs cho ace đang xa bờ là ác lắm đí em ơi
Ối dồi ôi chị ơi…😭😭😭…em có biết cầu kèo gì đâu mà lên số, vẫn đang bám các đại ca trong bang mình hằng ngày đến tụt quần đấy…chỉ có điều công việc hằng ngày của em nó liên quan đến các biển số xe…🤭…nên việc 1 con số hay 1 bộ số được lặp đi lặp lại nhiều lần thì em sẽ ghi nhớ…kết hợp lên tham khảo các đại ca trong toppic mình thấy bộ số nào được nhắc đến nhiều nhất mà trùng hợp với bộ số mình lưu lại trong 1 ca làm việc thì em sẽ để ý đến nó..🤭
Như bộ 14 hôm nay em ăn , thì trước đó anh @SUCCESS84 cungx đã nói đi nói lại về bộ này trong dãy số mơ hay dãy số tuổi gì đó trong gia đình anh ấy…nên em ghi nhớ…cộng thêm việc hôm trước ông anh lấy cái xe biển số cũng bộ 14 nên em nuôi á chị….😛😛😛
👉🏻 Chứ em có biết cầu kèo gì đâu…chia sẻ lên mà k có cầu thì cũng có ai để ý đâu chị….😂😂

KÍNH THƯA QUAN VIÊN HAI HỌ BỐN BÊN!
ĐƯỢC SỰ ĐỒNG Ý CỦA BANG CHỦ ĐẠI KA TIÊU VĂN PHONG @TEDDY888 , EM XIN LÊN SỐ 2 DÀN 3D GÁNH VÀO THÁNG 12 TỚI ĐÂY TRÊN BẢN BANG ( CHẮC LÀ NHÀ MỚI) ĐỂ ACE BANG CHÚNG CÙNG CÁC HUYNH TRƯỞNG, BÔ LÃO THAM KHẢO. AI TRÙNG MÁU, ƯNG KẾT THÌ CHƠI CÙNG, AI KHÔNG THÍCH BỎ QUA, KHÔNG NÓI LỜI CAY ĐẮNG NHÉ.
ĐỂ CUỘC TÌNH TẬP THỂ NÀY HIỆU QUẢ, EM XIN LÀM 1 CUỘC BÌNH CHỌN NHỎ, XIN Ý KIẾN CÁC THÀNH VIÊN CÁI BANG CHỌN PA1(2 DÀN 384S) HOẶC PA2(2 DÀN 504S) ĐỂ CHÚNG TA ĐI TRONG THÁNG TỚI. CHI TIẾT THAM KHẢO THỐNG KÊ CŨ CỦA EM VÀ BẢNG KÊ 5 NGÀY TEST VÀO TIỀN THỰC TẾ MỨC MIN 1K/S CỦA 3 NGÀY VỪA QUA. ĐÂY LÀ MẪU TK EM SẼ SỬ DỤNG TRONG THÁNG 12/2023 NÀY.

CUỘC BÌNH CHỌN TUYỂN HÀNG ĐI TIẾP CÁC VỊ ANH HÙNG MÊ SỐ!!!
NHƯ THÔNG TIN ĐÃ ĐƯA, EM ĐANG TEST 2 PHƯƠNG ÁN CHƠI 2 DÀN 3D GÁNH NHAU ĐỂ CHƠI CẢ 2 GIẢI ĐẶC BIỆT VÀ GIẢI NHẤT MIỀN BẮC HÀNG NGÀY. CÁC THỐNG KÊ CŨ AI QUAN TÂM CÓ THỂ ĐỌC LẠI TRÊN BÀI SỐ # 686 VÀ #689 CỦA TOPIC NÀY. DƯỚI ĐÂY EM XIN ĐƯA BẢNG THỐNG KÊ TEST CHỈ 5 NGÀY CUỐI THÁNG 11, EM THỰC SỰ VÀO TIỀN. MỤC ĐÍCH BÀI NÀY ĐỂ LẤY Ý KIẾN ANH CHỊ EM ĐỒNG ĐẠO XEM NÊN CHƠI THEO PHƯƠNG ÁN NÀO TỐT HƠN. XIN MỌI NGƯỜI MẠNH DẠN CHO Ý KIẾN SAU KHI XEM XÉT NGHIỀN NGẪM 1 CHÚT 1 CÁCH NGHIÊM TÚC VỚI TÚI TIỀN CỦA MÌNH.
VIỆC LẤY VOTE NHƯ NÀY KHÔNG PHẢI EM MÀU MÈ GÌ, MÀ MANG TÍNH CẦU THỊ, TÔN TRỌNG NHỮNG ĐỒNG TIỀN ACE SẼ BỎ RA CHƠI NẾU THÍCH CHƠI CÙNG EM!!!

HÃY NHỚ TUÂN THỦ NỘI QUY DIỄN ĐÀN, KHÔNG POST THÔNG TIN NHẠY CẢM ,ĐƠN CƯỢC KHÁC KU, ZALO FB, HÌNH ẢNH ĐỒI TRỤY... VÌ CÁI TẾT ẤM NÓ, VÌ CÁI BÁNH TRƯNG CÓ NHÂN THỊT NHÉ PÀ KON!
TRÂN TRỌNG!!!
View attachment 337386
Hóng ct.

Ối dồi ôi chị ơi…😭😭😭…em có biết cầu kèo gì đâu mà lên số, vẫn đang bám các đại ca trong bang mình hằng ngày đến tụt quần đấy…chỉ có điều công việc hằng ngày của em nó liên quan đến các biển số xe…🤭…nên việc 1 con số hay 1 bộ số được lặp đi lặp lại nhiều lần thì em sẽ ghi nhớ…kết hợp lên tham khảo các đại ca trong toppic mình thấy bộ số nào được nhắc đến nhiều nhất mà trùng hợp với bộ số mình lưu lại trong 1 ca làm việc thì em sẽ để ý đến nó..🤭
Như bộ 14 hôm nay em ăn , thì trước đó anh @SUCCESS84 cungx đã nói đi nói lại về bộ này trong dãy số mơ hay dãy số tuổi gì đó trong gia đình anh ấy…nên em ghi nhớ…cộng thêm việc hôm trước ông anh lấy cái xe biển số cũng bộ 14 nên em nuôi á chị….😛😛😛
👉🏻 Chứ em có biết cầu kèo gì đâu…chia sẻ lên mà k có cầu thì cũng có ai để ý đâu chị….😂😂
Đấy chính cái biển số đó mà em quyết tâm nuôi bộ 14 đấy anh….😛😛😛😛
Bộ 14 vẫn còn cửa về trong tuần này
191,696 ko thể né mãi đc, mai phang tiếp
Ko hiểu là cứ bị ám ảnh con 19,91, nhìn đâu cũng thấy
Ảnh này tối qua tình cờ xem thông tin lại thấy 019, 391 🤣
Mà vừa nãy tình cờ xem lại tiếp thì điểm like 32696 luôn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.