Cầu MB - Lại 1 cây cầu mục xuất hiện mình chia sẻ trc lên ae mn tham khảo nhé | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Lại 1 cây cầu mục xuất hiện mình chia sẻ trc lên ae mn tham khảo nhé

• Thread starter manhduc09
  • Ngày gửi
Nhưng lấy đâu ra ăn thông 5 tuần từ ngày 20-10 sịt cặp (26-62-22-66) ngày 27-10 sịt cặp (45-54-55-44) chia sẻ mà có test thử đâu

Viết mẹ con số ra lại còn dở trò chơi chữ AB, BA chả biết học được lớp mấy
Thế tôi về theo pp của ng ae 1905vivian thì tôi làm đúng vậy là định dạng con số là ab . Còn bạn xem đc thì xem nhé . Xem mà k hiểu Thì tốt nhất đi xem nữa . Ăn sẵn nằm ngửa nó quen rồi đúng k ??? Mẹ cha ai ở đây Lớn cả rồi ăn nói đàng hoàng nhé . Bố láo nó quen cái mõm đi

Nhưng lấy đâu ra ăn thông 5 tuần từ ngày 20-10 sịt cặp (26-62-22-66) ngày 27-10 sịt cặp (45-54-55-44) chia sẻ mà có test thử đâu
Mình bảo địng dạng ab,ba,bb,aa chỗ đó bắt con số định dạng trùng thì mình tham khảo thôi chứ mình k bảo con số đó để đánh bạn ạ

Ngay 13-10 cn la 030 thu ba do 30 , ngay 20-10 cn 262 sit ,ngay 27-10 cn 454 sit ,ngay 3-11 cn 090 thu 3 do 90 , ngay 10-11 cn 181 thu 4 do 18 ban xem co dung ko neu dung thi ko thong 5 tuan nha
Ý mình là bắt định dạng AB,BA chứ mình k bắt số ở đấy chẳng qua có con gần đây nó trùng 90,18 bạn hiểu chưa chứ k phải mình bà con số ở đó . Nếu bắt đc con chuẩn như con 90 và 18 chỉ cần 2 tay ăn thì tha e ku đồng vỡ mõm chó ngay bạn ạ

Ngay 13-10 cn la 030 thu ba do 30 , ngay 20-10 cn 262 sit ,ngay 27-10 cn 454 sit ,ngay 3-11 cn 090 thu 3 do 90 , ngay 10-11 cn 181 thu 4 do 18 ban xem co dung ko neu dung thi ko thong 5 tuan nha
Bạn đọc k hiểu à mà bạn nói vậy ??? Mình chia sẻ là định dạng con số là AB thì chủ nhật ở vị trí đó có định dạng nào thì ae lên số tham khảo thôi

Mình định dạng Các con số là A&B pp này là của người ae 1905vivian mình bắt thấy cùng 1 vị trí 5 tuần liên thông thì 4 tuần liền nhau về ngày thứ3 và 1 tuần về ngày thứ 2 . Cầu này bắt ngày chủ nhật chơi cho tuần sau sợ chia sẻ sớm sẽ mọi người lại quên nhưng mình vẫn quyết định chia sẻ luôn : lấy con thứ3 của giải3.5.3 là A và con thứ1 của giải5.2.1 là B. làm định dạng AB,BA hay BB,AA để chơi tuần sau chỉ 1-2 ngày là nổ cầu chạy đc 5 tuần sẽ mọi MN khó tin có thể test luôn và ngay cho nóng . SAI ĐỀN . Hình minh hoạ ở dưới ầu
cầu này mới ăn lại 2 tuàn gần đây và mai bắt đầu vào nuôi cặp 080 phải không bạn

MN ĐỌC HIỂU NHÉ MÌNH CHIA SẺ LÊN LÀ AE THAM KHẢO. MÌNH THẤY VỊ TRÍ ĐÓ RẤT TRUNG HỢP 5 TUẦN LIÊN NHAU THÌ MÌNH CS THÔI . MÌNH ĐỊNH DẠNG CON SỐ LÀ ( A Và B ) CHỨ MÌNH K LÊN SỐ NHÉ CÒN NG AE TK LÀ THUKHO ĂN NÓI CHO ĐÀNG HOÀNG NHÉ .

Viết mẹ con số ra lại còn dở trò chơi chữ AB, BA chả biết học được lớp mấy
Này mày ăn nói cho đàng hoàng nhé . Còn nếu mày thích và muốn tạo học hết lớp mày k ??? Tạo cho mày sdt của tao gặp nhau mày biết tao học hết lớp mâý ngay . Mày k xem đc thì tao nói thẳng với mày là cút còn xem thì ccnm đi nhé . Tạo cs lên MN ae tham khảo chứ tạo chữ tín ai cái gì cả và cũng động chạm tới mày thì mày để bố mày tử tế nhé còn thích khốn nạn thì gặp nhau đơn giản là vậy nhé

Này mày ăn nói cho đàng hoàng nhé . Còn nếu mày thích và muốn tạo học hết lớp mày k ??? Tạo cho mày sdt của tao gặp nhau mày biết tao học hết lớp mâý ngay . Mày k xem đc thì tao nói thẳng với mày là cút còn xem thì ccnm đi nhé . Tạo cs lên MN ae tham khảo chứ tạo chữ tín ai cái gì cả và cũng động chạm tới mày thì mày để bố mày tử tế nhé còn thích khốn nạn thì gặp nhau đơn giản là vậy nhé
Thôi bỏ đi bạn ơi, lên đây mà chấp nhặt thì mệt lắm. Còn về đibhj dạng của vivian thì mình đọc cũng nhiều, mình còn làm cả phần mềm chỉ cần nhập số thì nó sẽ chuyển thành chữ. Nhiều lần mình lên hỏi nhưng ko đc trả lời kỹ, mình cũng ko hiểu lắm lên giờ nản với định dạng đó rồi, nếu bạn có thể chia sẻ thêm cách bắt định dạng cho mình nữa thì tốt. Thanks!

Thế tôi về theo pp của ng ae 1905vivian thì tôi làm đúng vậy là định dạng con số là ab . Còn bạn xem đc thì xem nhé . Xem mà k hiểu Thì tốt nhất đi xem nữa . Ăn sẵn nằm ngửa nó quen rồi đúng k ??? Mẹ cha ai ở đây Lớn cả rồi ăn nói đàng hoàng nhé . Bố láo nó quen cái mõm đi
Bài này sẽ nào hiểu được định dạng ab là gì thì mới đánh được và phải đọc đc bài của 1905vivian mới hiểu hết. Tôi đọc và hiểu hết rồi.

Thôi bỏ đi bạn ơi, lên đây mà chấp nhặt thì mệt lắm. Còn về đibhj dạng của vivian thì mình đọc cũng nhiều, mình còn làm cả phần mềm chỉ cần nhập số thì nó sẽ chuyển thành chữ. Nhiều lần mình lên hỏi nhưng ko đc trả lời kỹ, mình cũng ko hiểu lắm lên giờ nản với định dạng đó rồi, nếu bạn có thể chia sẻ thêm cách bắt định dạng cho mình nữa thì tốt. Thanks!
Mình cũng học pp mình tìm thấy mình cs cho ae MN mình có nói động chạm gì đâu nó là dân chơi vào đây tham khảo cầu kèo còn mẹ cha rồi ý tôi học hết lớp mấy bực cả tiêt thích biết tôi cho sdt gặp nhau biết ngay . Cái bọn ngu lại tỏ ra ngủ hẳn mình k chấp này mình vào đọc bực mình nói ngay sợ gì bạn ạ

cầu này mới ăn lại 2 tuàn gần đây và mai bắt đầu vào nuôi cặp 080 phải không bạn
Không phải bộ 080 bạn nhé ý mình là định dạng 2 số đó là BB thì mình xem con nào là B thì ghép với nhau pp của ng ae 1905vivian đó còn nào là A và con nào là B . MN cứ nghĩ mình bắt đề còn số ở đấy là k phải nhé . Đọc kỹ mình nói là định dạng mà bạn

Ý mình là bắt định dạng AB,BA chứ mình k bắt số ở đấy chẳng qua có con gần đây nó trùng 90,18 bạn hiểu chưa chứ k phải mình bà con số ở đó . Nếu bắt đc con chuẩn như con 90 và 18 chỉ cần 2 tay ăn thì tha e ku đồng vỡ mõm chó ngay bạn ạ
Ok ban minh tuong la nhu the

Bài này sẽ nào hiểu được định dạng ab là gì thì mới đánh được và phải đọc đc bài của 1905vivian mới hiểu hết. Tôi đọc và hiểu hết rồi.
Thật sự là nghiên cứu cả đêm đéo hiểu gì luôn

chia sẻ xong, xong ko biết là ntn? Giở hơi mất tg.