Cầu MB - Lại báo kép | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

ng3979

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
447
Điểm
133
Xu
10,000Xu
Lại báo kép rồi. Nghĩ kép lại thấy chán. Báo như thế này lại phải nuôi 20con. Theo như nhiều cao thủ chia sẻ thấy tổng đề về cách 1 là sắp kép. Hôm qua là tổng 1 hôm kia 8 và hôm trước nữa là 1 ( 1-8-1) vậy kép sắp về nhé. Cả nhà nuôi nhớ nuôi cả bằng lẫn lệch nhé.

43440

Kép báo suốt ngày mà 20 ngày nay có ra đâu

tuần này ko nổ kép hơi phí
Cẩn thận k đồng nó lừa đấy nó dòm được cầu ct hihi chia sẻ rồi nó cho bệt tổng cách một hôm để vét nốt mấy đồng vốn còn lại của mọi người đấy . Có mấy con kép thôi mà đợt này nó chén của mọi người k biết bn tiền nữa .

Số tiền m.n mất vì kép quá lớn, giờ nó có nhả thì ai may vớt vạt lại 1 phần vốn còn ko thì đa phần biếu nó hết. Khốn nạn thật

Cẩn thận k đồng nó lừa đấy nó dòm được cầu ct hihi chia sẻ rồi nó cho bệt tổng cách một hôm để vét nốt mấy đồng vốn còn lại của mọi người đấy . Có mấy con kép thôi mà đợt này nó chén của mọi người k biết bn tiền nữa .
Hôm qua về 8787 và 0101 nay phải 99% về kép 88-33-22-77-11-66-(00-55) còn 1% ngày mai.ko về nữa thì đúng như ku đồng lừa mình

kép mà đầu tháng ra 2 lần liên tiếp thì max gan của nó tới 44 ngày
mắc gan ngắn hơn là 35 ngày
đợt này đang gan 29 30 ngày rồi thì cứ chờ 1 2 hôm nữa rồi vào

cầu này em cũng được thỉnh giáo qua nhưng không biết là khung bao nhiêu ngày vậy người anh em
;L

Lai bi thang cu đông no lua thôi Vi no biêt nhiêu ace đang nuôi kep Nên ace rât phai cân thân voi thang cu đông

Sợ lắm r càng báo đồng càng giam ae đừng để đồng nó chăn

Vẫn k ăn thua mạnh kép bằng, ăn đc lót kép lệch thui

Đấy ra kép lệch luôn. Chắc cả nhà ít đánh. Mình kép bằng đánh ít đánh vào lệch luôn ??

Chịu cầu thôi nó báo kép bằng lâu r mà có thấy về đâu