Cầu MB - LẠI RỰC RỠ 4S RỒI AE Ạ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB LẠI RỰC RỠ 4S RỒI AE Ạ

hung1979

Thượng Úy
Điểm cảm xúc
5,386
Điểm
223
Xu
17,360Xu
Nay có ae nào bú không like phát cho vui nhỉ. Cầu này được 50 like thì chia sẻ cầu thứ khác vì cầu kia tuần này gãy rồi

Xin chúc mừng ae nha

Cầu 4s t2 gãy, tuần này có nên vào ko a

Anh sẽ chia sẻ 4s khác nhé cũng bắt vào thứ 2,hôm qua đã định chia sẻ cho ae nhưng nghĩ để ăn cầu này song sẽ chia sẻ thì nay bú thật rồi
Em ngu lắm í nuôi 4 con ấy đến hnay thì bỏ anh ạ.?

Em ngu lắm í nuôi 4 con ấy đến hnay thì bỏ anh ạ.?
Có 4s chứ có phải 40s đâu em còn có 2 ngày là hết khung em không xem tuần trước nó ra cuối khung đó hả. Chia buồn với em nhé. Chúc em may mắn tuần sau lát nữa vào anh chia sẻ 4s khác

Có 4s chứ có phải 40s đâu em còn có 2 ngày là hết khung em không xem tuần trước nó ra cuối khung đó hả. Chia buồn với em nhé. Chúc em may mắn tuần sau lát nữa vào anh chia sẻ 4s khác
Huhu a cho e 4 số tiếp theo nha

Cầu 4s ít số dễ nuôi mà , hóng cầu tiếp theo của ct , chứ tiếc thật nay e cũng k đahs

Chúc mừng mn nhé , nay thấy nhiều ng húp ttđ lắm , 4s tiếp là sẽ nuôi khung mấy ngày hả ct

Húp 60

Anh sẽ chia sẻ 4s khác nhé cũng bắt vào thứ 2,hôm qua đã định chia sẻ cho ae nhưng nghĩ để ăn cầu này song sẽ chia sẻ thì nay bú thật rồi
Hum nao mih cũng gi hum nay quên số đen thế

Mai lại vào tiếp cầu này thôi ae, có hình mô tả rõ ràng rồi mà. Ae lấy con số hàng chục nghìn của ngày thứ 3 tuần hiện tại làm chuẩn ghép lên với con hàng chục nghìn của thứ 4 và thứ 6 của tuần trước được TTĐ
Theo cầu báo thì mai ta lại vào chăn

TTĐ: 74,47,75,57

CHÚC AE LẠI TIẾP TỤC RỰC RỠ

Mai lại vào tiếp cầu này thôi ae, có hình mô tả rõ ràng rồi mà. Ae lấy con số hàng chục nghìn của ngày thứ 3 tuần hiện tại làm chuẩn ghép lên với con hàng chục nghìn của thứ 4 và thứ 6 của tuần trước được TTĐ

Nuôi khung mây ngày ct

4 số này sẻ nổ trong tuần k vượt khung đâu.trùng cầu tuần rồi chủ thớt.chúc cả nhà rực rỡ

Nuôi giờ đến thư 3 tuần sau hả đại ca