Tâm sự - Làm gì với số vốn 100 triệu nhờ Ae trong diễn đàn chỉ giúp mình | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Tâm sự Làm gì với số vốn 100 triệu nhờ Ae trong diễn đàn chỉ giúp mình

Ae trong diễn đàn chỉ giúp mình làm gì với mình có vay được 100 triệu lãi chỉ 1 triệu 1 tháng bây giờ với số vốn 100 triệu đánh như thế nào để 1 tháng kiếm được 10 triệu ạ! Em theo dàn 192 số của chủ tịch Giông bão đúng vào tuần nó ra 5 ngày kép bay 15 củ giờ hoang mang quá ko biết thế nào mong ae chỉ giúp

Mỗi ngày 1 tr với số vốn 100tr á. Cũng ko có gì là khó khăn. Vào bet chơi rồng hổ cứ nuôi 3 tay. Bác vốn thế chơi tay đầu 1m. Tay 2 2m tay 3 4m hên thì ăn luôn khỏi kmsang khung khác. Vậy là đc 1m :D
Koo thig chơi dàn 64a mõi con 50k.
Xui bậy con nhà người ta. Với suy nghĩ kiếm ăn dễ thế thì 1 tỏi cũng bay trong 1 đêm thôi huống chi 100tr.

Ae trong diễn đàn chỉ giúp mình làm gì với mình có vay được 100 triệu lãi chỉ 1 triệu 1 tháng bây giờ với số vốn 100 triệu đánh như thế nào để 1 tháng kiếm được 10 triệu ạ! Em theo dàn 192 số của chủ tịch Giông bão đúng vào tuần nó ra 5 ngày kép bay 15 củ giờ hoang mang quá ko biết thế nào mong ae chỉ giúp
bác chơi thử dàn ba càng đề 180 số miền nam 3 đài mỗi ngày nhé, em đang theo bác ĐƯỜNG thấy ổn

Mỗi ngày 1 tr với số vốn 100tr á. Cũng ko có gì là khó khăn. Vào bet chơi rồng hổ cứ nuôi 3 tay. Bác vốn thế chơi tay đầu 1m. Tay 2 2m tay 3 4m hên thì ăn luôn khỏi kmsang khung khác. Vậy là đc 1m :D
Koo thig chơi dàn 64a mõi con 50k.
Tầm nhìn kém

Vốn to thế cứ chơi 3d theo bác saigon999 đó , đi nhẹ nhàng mỗi ngày 3đ cuối tháng tổng kết là xong
tháng 7 hôm nay mới chốt dc 7 ngày thì bác saigon999 đã ăn 6 ngày 3d,4d miền Bắc rồi ae vốn to thế đi nhè nhẹ cũng đủ chỉ tiêu rồi

Cứ kiên trì bám theo giông bão đánh 3 càng sẽ đủ chỉ tiêu

Xui bậy con nhà người ta. Với suy nghĩ kiếm ăn dễ thế thì 1 tỏi cũng bay trong 1 đêm thôi huống chi 100tr.
Đừng dây vào bet. Không biết gì về bét dính vào là đứt 100 củ luôn. Mà các bác bàn nho nhỏ thôi. Họ mà mà biết vay tiền về chơi lô đề là toi đấy. Mình góp ý với bạn là trả tiền vay ngay và luôn. Có tiền của mình dành riêng ra một khoản mà chơi. Đừng tham. Ngày kiếm 200, 300k là bằng tiền công rồi. Bây giờ mà bạn chưa biết phân phối vốn như thế nào, cầu kèo không biết, thậm chí còn chưa biết theo cao thủ nào? chơi cái gì thì mình thấy không ổn. Bạn dừng lại vài giây suy nghĩ nha. Chúc bạn may mắn.