LÀM GÌ VỚI SÔ VỐN 200TR | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

LÀM GÌ VỚI SÔ VỐN 200TR

KÍNH CHÀO CÁC AE TRONG DIỄN ĐÀN GMSH. MÌNH ĐÃ VÀO DIỄN ĐÀN 1 THỜI GIAN VÀ CÓ THEO CÁC CAO THỦ NHƯNG TỶ LỆ ĂN CŨNG BẬP BÕM. NAY MÌNH HUY ĐỘNG ĐƯỢC 200TR. MONG CÁC AE BẠN HỮU CHỈ MÌNH CÁCH VÀO TIỀN ĐÁNH CÓ LÃI ĐƯỢC KO Ạ
CHÂN THÀNH CẢM ƠN Ạ

KÍNH CHÀO CÁC AE TRONG DIỄN ĐÀN GMSH. MÌNH ĐÃ VÀO DIỄN ĐÀN 1 THỜI GIAN VÀ CÓ THEO CÁC CAO THỦ NHƯNG TỶ LỆ ĂN CŨNG BẬP BÕM. NAY MÌNH HUY ĐỘNG ĐƯỢC 200TR. MONG CÁC AE BẠN HỮU CHỈ MÌNH CÁCH VÀO TIỀN ĐÁNH CÓ LÃI ĐƯỢC KO Ạ
CHÂN THÀNH CẢM ƠN Ạ
Ăn chắc mặc bền bác ạ. May mắn thì 200tr trong 1 ngày cầu kèo ổn thì đc đôi ba trăm. Chứ k may thì vẫn âm như thường. Nên xđ chỉ tiêu ngày bao nhiêu thôi. Vs số tiền ấy mỗi ngày theo các chủ tịch hô vài tay đc 5 10 củ rồi nghỉ là quá ok

Vốn tôi 20tr và đây là chương trình của tôi
123529

200tr
Đầu tư 1 nửa vào bitcoin thời điểm hiện tại hold từ h tới tết may mắn x2x5 tk
100tr chia 4
25tr theo 3D
75tr còn lại phòng bị
Trả lãi và gỡ dần bitcoin phòng thêm khi gãy
Chúc bạn sáng suất với qđ đầu tư của mình

Sợ nhất mấy ông thấy hôm qua ông này đỏ hôm nay lại nhảy vào nhầm ngay ngày gãy , xong lại thấy bà nọ đánh trúng mà bõ ông này đi theo bà nọ, nhưng thật không may Lại trúng ngay dây đen bà nọ, rồi đánh lung tung kĩu núp lùm ,đợi ngta vừa ăn xong lại nhào vô. Thua r cay cú chão tung chão. . Không có lập trường cũng xem như thất bại

Theo cá nhân mình ko lên huy động dồn hết vốn vào lô đề lên trích 1 phần vừa phải chơi thôi ý kiến cá nhân mình vậy

Mới m9 mà lãi hơn 10m ổn quá trời.chơi lô khung tháng lãi 50% trong vốn 5tay là ngon rồi.
Quan trọng lập trường phải vững. Thua không phải là hết. Quan trọng nên giữ vốn như nuôi "binh" vậy, lúc nào cũng còn vốn để ra trận thì sẽ không sợ thua. Có câu:
"Thua keo này ta bày keo khác"???

CHÂN THÀNH CẢM ƠN Ạ
nếu chưa thua thì chơi nhỏ nhẹ và tránh xa nó cho lành, nếu gặp vận đen thì bao nhiêu cũng hết.

200 cu ha.thue mat bang ban hu tieu ban ah.ly tra da gio cung vai nghin 1 ly roi.bo ra 20 cu choi lo de thoi.hi (tu bat tu choi cho no suong)

CHÂN THÀNH CẢM ƠN Ạ
Nếu ông thừa tiền thì từ thiên đi ! Còn nếu mượn mõ lên dừng lại!hoặc làm cái gì có ích cho gd vợ con ông bà bố mẹ ace...dính vào cờ bạc làm giề cho mệt mỏi ra ....

chủ thớt có nợ lần k, nợ thì chơi để gỡ, k nợ thì mang tiền đi đầu tư cái khác, khuyên chân thành

Thú thật là e đang nợ nên muốn tìm cách để kiếm trả lãi. May là có ng cho mượn nhưng tính lãi. Bần cùng lắm e mới pải tìm con đường này để gỡ gạc. Chân thành cảm ơn những lời khuyên quý báu của các bác ạ

Thú thật là e đang nợ nên muốn tìm cách để kiếm trả lãi. May là có ng cho mượn nhưng tính lãi. Bần cùng lắm e mới pải tìm con đường này để gỡ gạc. Chân thành cảm ơn những lời khuyên quý báu của các bác ạ
Nếu đã nợ nần khuyên bạn chân tình tuyệt đối không đc chơi bét .vì chơi bét rồi sẽ về lại máng lợn sứt nhục lắm

Bạn chọn 8 Tổng (80số). Lựa 6 càng, ghép thành 480 số. Chơi cố định + chão khi gãy. Bảo đảm...!.Nhớ ko chơi bet nhé !

Sửa lần cuối: