Tâm sự - Làm sao để đứng dạy | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Làm sao để đứng dạy

Chào toàn thể ace trong diễn dàn
Cá nhân em biết đến diễn đàn GMSH từ 01/04/2020 từ đợt dịch covid19 ! Mới đầu em cũng chỉ vào xem số chơi vui vui thôi! Nhưng sau rồi tham gia bộ môn lôttobet ( Xổ số thế giới) ! Từ khi biết đến món này thì thực tình mà nói cứ hêz rảnh là ta chơi và có tiền là chơi! Chơi ko biết điểm dừng! Vì khi chơi ta chỉ muốn thắng nên càng ham phải không ae? Sau hơn 1 năm chơi món lotobet em đã có 1 khoản nợ to đùng ! Ko bao giờ em dám nghĩ tới! Chắc cá nhân làm cả đời cùng ko ra đc khoản tiền đó! Hiện tại nợ rất nhiều! Và bạn bè người thân họ ko còn coi trọng mình nữa! Vợ con thì muốn ly hôn! Có ae nào rơi vào hoàn cảnh như của em không ạ? E đang rất khó khăn và ko biết tìm đường nào để giải quyết khó khăn đó!
Ae cho e xin 1 lời khuyên chân thành để em vực lại cuộc sống với ak!
cảm ơn ae!

Thực tế món lotobet nó cuốn như thấy gái ngon và mình thèm khát làm tình đó ae ak! Ko ai mà cưỡng lại sức hút của nó! Nên khuyên ae nào có ý định chơi thì hãy từ bỏ đi ạ

Tất cả những gì bạn nói mình cũng đang y hệt vậy mình nợ 500tr bạn bao nhiêu, và cũng không còn vốn để gượng và nếu có cũng chẳng biết chơi lại gì từ đầu
Mình gấp 3 so nợ của bạn bạn ak! Đang tìm nơi bán thận đây

Nhờ gia đình giúp đỡ rồi bỏ hẳn đi bạn. Chỉ có làm ăn mồ hôi nước mắt mới có tiền được. Ăn của chúng nó ko nổi đâu. Tôi có may mắn hơn bạn là hoà vốn. Giờ đánh cầm chừng mà nhiều lúc vẫn mất bình tĩnh. Xstt có ngày ăn ngày thua gọi là tìm chút cảm giác mạnh. Chứ đánh để lấy tiền đóng lãi thì cứ xác định là có mấy hết nấy
Giờ nào dám bén bảng nữa bác ơi! Phải di chuyển ở ẩn 1-2 năm bác ạ

Muộn rồi ông vỡ hết rồi lúc thua ít nợ ít sao ko nghĩ xa hơn tý đi do lòng tham của ông đấy

Ô nào mà ăn dc bet hoặc muốn ăn bet tôi nghĩ làm cách này, cứ kiếm lấy 20-50tr, 1 tháng đánh 1 lần thôi, nạp 1 lần đánh lấy 10-50% vốn xong phắn, tháng sau vào tiếp, tôi thì chưa làm dc hic hic

Ừm bác! Mình ko kiêm chế đc lòng tham! Giá như ko biết đến diễn đàn gmsh thời covid thì cs của e rất khá giả bác ạk
Cố gắng! Rà soát lại kinh nghiệm tham gia diễn đàn, thấy điểm nào đang còn mạnh thì chơi, ví dụ mình thấy bạn bắt 3D củng tương đối. theo dõi 2D của bạn nào ổn định thì kết hợp. Chúc may mắn

Cố gắng! Rà soát lại kinh nghiệm tham gia diễn đàn, thấy điểm nào đang còn mạnh thì chơi, ví dụ mình thấy bạn bắt 3D củng tương đối. theo dõi 2D của bạn nào ổn định thì kết hợp. Chúc may mắn
Oke bạn ! Mong ăn to

Chào toàn thể ace trong diễn dàn
Cá nhân em biết đến diễn đàn GMSH từ 01/04/2020 từ đợt dịch covid19 ! Mới đầu em cũng chỉ vào xem số chơi vui vui thôi! Nhưng sau rồi tham gia bộ môn lôttobet ( Xổ số thế giới) ! Từ khi biết đến món này thì thực tình mà nói cứ hêz rảnh là ta chơi và có tiền là chơi! Chơi ko biết điểm dừng! Vì khi chơi ta chỉ muốn thắng nên càng ham phải không ae? Sau hơn 1 năm chơi món lotobet em đã có 1 khoản nợ to đùng ! Ko bao giờ em dám nghĩ tới! Chắc cá nhân làm cả đời cùng ko ra đc khoản tiền đó! Hiện tại nợ rất nhiều! Và bạn bè người thân họ ko còn coi trọng mình nữa! Vợ con thì muốn ly hôn! Có ae nào rơi vào hoàn cảnh như của em không ạ? E đang rất khó khăn và ko biết tìm đường nào để giải quyết khó khăn đó!
Ae cho e xin 1 lời khuyên chân thành để em vực lại cuộc sống với ak!
cảm ơn ae!
Mình hoàn cảnh giống bạn nhung minhd ko bị vk ly hôn mà bị chủ nợ đoi lai ngày nao cũng điện váng hết đầu , nhiu lúc ngĩ chán , ta mang bao tội nỗi

Em tụt huyết áp với lotobet rồi ạ.
Giờ buồn lắm thì tháng mang 1tr vào đấu với nó =)

Trời đừng bán trốn đi rồi từ từ cũng có đường thôi bán là có tiền sau này cũng không mua lại được đó nghe tui
Vậy ak bác! E suy nghĩ đi xuống rồi bác ak

Mình hoàn cảnh giống bạn nhung minhd ko bị vk ly hôn mà bị chủ nợ đoi lai ngày nao cũng điện váng hết đầu , nhiu lúc ngĩ chán , ta mang bao tội nỗi
Vậy ak! Thế người ae nợ nhiều ko? Tôi thì nợ quá nhiều luôn ng ae ak !

Chắc khó làm lại cuộc đời lắm bác ạk’ giờ chỉ trốn đi nc ngoai thôi

Ô nào mà ăn dc bet hoặc muốn ăn bet tôi nghĩ làm cách này, cứ kiếm lấy 20-50tr, 1 tháng đánh 1 lần thôi, nạp 1 lần đánh lấy 10-50% vốn xong phắn, tháng sau vào tiếp, tôi thì chưa làm dc hic hic
Khi thua chúng ta luôn tìm đủ mọi cách để chiến thắng nó .cả ngày bóp giái ủ mưu tìm cách .nhưng tất cả cuộc chơi đều là nó làm chủ hết.mình chỉ giống như con rối vậy .thích chết khi nào mà chả dc .cứ mãi chơi k bao giờ mà khá lên dc.có người mất cả gđ .có người đánh đổi cả mạng sống để giải thoát kkkk????

tôi thua bet chắc tầm 200m, 4 tháng rồi k động vào nó nữa đnahs mỗi đề có tháng lãi có tháng cũng âm nhưng bù qua bù lại đnáh vì đam mê, chứ k ham gỡ k khát nước vẫn đi làm cày cuốc thôi chứ làm giàu từ bộ môn này khó lắm ae ạ