Tâm sự - Làm sao để đứng dạy | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Làm sao để đứng dạy

Chào toàn thể ace trong diễn dàn
Cá nhân em biết đến diễn đàn GMSH từ 01/04/2020 từ đợt dịch covid19 ! Mới đầu em cũng chỉ vào xem số chơi vui vui thôi! Nhưng sau rồi tham gia bộ môn lôttobet ( Xổ số thế giới) ! Từ khi biết đến món này thì thực tình mà nói cứ hêz rảnh là ta chơi và có tiền là chơi! Chơi ko biết điểm dừng! Vì khi chơi ta chỉ muốn thắng nên càng ham phải không ae? Sau hơn 1 năm chơi món lotobet em đã có 1 khoản nợ to đùng ! Ko bao giờ em dám nghĩ tới! Chắc cá nhân làm cả đời cùng ko ra đc khoản tiền đó! Hiện tại nợ rất nhiều! Và bạn bè người thân họ ko còn coi trọng mình nữa! Vợ con thì muốn ly hôn! Có ae nào rơi vào hoàn cảnh như của em không ạ? E đang rất khó khăn và ko biết tìm đường nào để giải quyết khó khăn đó!
Ae cho e xin 1 lời khuyên chân thành để em vực lại cuộc sống với ak!
cảm ơn ae!

Chơi món lotobet có mà bỏ vào mắt! Cang chơi càng nghiện thôi!
Ae nên bỏ hết đi! Và chỉ chơi mỗi mb thôi! Ngày đánh 1 lần đỏ ăn đen chịu và ráng làm con btđ kết hợp con 3d nữa thì húp trọn niềm vui

Giờ nào dám bén bảng nữa bác ơi! Phải di chuyển ở ẩn 1-2 năm bác ạ
kiếm chỗ mà ẩn đi, chủ nợ tìm ko được thì coi như hết nợ, 2-3 năm nưqx rồi về . Đen mà bị chặt tay chân thì cũng huề, coi như làm lại bạn nhé. chứ nghe bạn nói hia đình chán ko cứu, coi thg này kia thì tự mình làm mình chịu. Tốt nhất là đi xa.

lợ lần thì bỏ đi mà làm người ae ạ

Bet này có vài ae kn bác tham khảo thử xem

Cá nhân em biết đến diễn đàn GMSH từ 01/04/2020 từ đợt dịch covid19 ! Mới đầu em cũng chỉ vào xem số chơi vui vui thôi! Nhưng sau rồi tham gia bộ môn lôttobet ( Xổ số thế giới) ! Từ khi biết đến món này thì thực tình mà nói cứ hêz rảnh là ta chơi và có tiền là chơi! Chơi ko biết điểm dừng! Vì khi chơi ta chỉ muốn thắng nên càng ham phải không ae? Sau hơn 1 năm chơi món lotobet em đã có 1 khoản nợ to đùng ! Ko bao giờ em dám nghĩ tới! Chắc cá nhân làm cả đời cùng ko ra đc khoản tiền đó! Hiện tại nợ rất nhiều! Và bạn bè người thân họ ko còn coi trọng mình nữa! Vợ con thì muốn ly hôn! Có ae nào rơi vào hoàn cảnh như của em không ạ? E đang rất khó khăn và ko biết tìm đường nào để giải quyết khó khăn đó!
cảm ơn ae!
Cố gắng thôi,nhiều ng cũng như bác

cảm ơn ae!
chơi sao căng thế gỡ dc chưa

Nhớ bạn quá ,ko sống nhưng ngấp ngoải ,bạn chia sẻ cho mình cách bắt càng đề dc ko ,mong gặp mãi giờ mới xuát hienk
Ừm. Admin mới mở cho mình nên giờ mới vào cùng ae đc. 3 càng đánh 7 hy 8 càng ae ơi