Làm thế nào để tiết chế cảm xúc và ham muốn đổi đời... | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Làm thế nào để tiết chế cảm xúc và ham muốn đổi đời...

Bỏ thì vương mà thương thì tội các bác ạ... Em chơi rồng hổ trước giờ bắt kèo cũng rất chuẩn nhưng hqua chả biết sao. Bị gãy kèo khi bị Hòa nó dí :)). làm mấy tay đi luôn. Thật sự thật khó chịu. Em chia sẻ lên đây xem có bác nào biết cách tiết chế cảm xúc chơi món này không. Em chết vì tội đánh gấp và bẻ cầu quá. Cứ được tiền Lô lại vào cúng cho Bet thế này thì sớm muộn cũng gẫy quá.:cry::cry::cry:
51529

Khát nước thế này thì ko có cỏ mà ăn đâu bạn! nó rất là thích ae khát nước và cay cú, mà nhìn cách đi tiền thế kia tôi khuyên bạn nên dừng lại trước khi đã quá muộn nhé !?

Tx.RH có team kéo còn bay acc liên tục đây.ko tiết chế đc bản thân thì dây vào Bet là dở rồi.t cg chịu thua hơn trăm tr với n đây.thic thỉnh thoảng vào theo ct con lô.con đề thôi b.m ko làm giàu vs th Bet này đc đâu

Khát nước thế này thì ko có cỏ mà ăn đâu bạn! nó rất là thích ae khát nước và cay cú, mà nhìn cách đi tiền thế kia tôi khuyên bạn nên dừng lại trước khi đã quá muộn nhé !?
thank bro

Tx.RH có team kéo còn bay acc liên tục đây.ko tiết chế đc bản thân thì dây vào Bet là dở rồi.t cg chịu thua hơn trăm tr với n đây.thic thỉnh thoảng vào theo ct con lô.con đề thôi b.m ko làm giàu vs th Bet này đc đâu
thank bro

Bỏ đc bét quả là một quá trình khó khăn dính vào bét rồi nghiện như ma tuý :ROFLMAO::ROFLMAO:

ngày chia làm vài khung chơi kiểu ăn non thôi còn ham gỡ thì bật bài xua đi cờ bạc nghe cho thấm ))

Bỏ đi thôi, nghĩ sao chơi lại với máy?