?? LẦN ĐẦU TIÊN BẠN BIẾT ĐẾN BỘ MÔN SỐ HỌC NÀY LÀ KHI NÀO? | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
:rolleyes:Ad nhớ nhất hồi mới bắt đầu đi làm, chưa cần phải lo lắng nhiều lắm về cơm áo gạo tiền. Mới lãnh 5 triệu cái đánh ngay 200d lô và kết quả là TÈO. Tiền còn đó, máu me trỗi dậy hôm sau phục thù 100d thì ăn cả nhà à!

Bao năm trôi qua cũng gọi là có tý kinh nghiệm kiếm tiền mua TÀ TỮA.

Giờ đến lượt các Bác nhé! ,),)

TẤT TẦN TẬT CUNG BẬC CẢM XÚC MONG ANH EM CHIA SẺ NHIỆT TÌNH ??

Sửa lần cuối:
hihi còn bây giời là ra cây ATM rút rút hả anh ☺☺
Còn mình thì chơi từ lúc có bản nhạc truyền thống nổi lên.và từ đầu đến giờ chưa thay đổi.rồi vào nam lập nghiệp chơi theo đài MN .mới đây đầu tháng 8 mới vào diễn đàn và chơi MB.
MN mình chủ yếu đánh số đầu đài chính.ko 3,4 càng ko đá ko đề... cho đến giờ.và đó là niềm đam mê.

Con minh thi mới chơi dk 8 thang vá m thấy bộ môn nay cung có thể kiếm tiên xây nha mua đất dk cũng như la mày có thể bán nhà cắm sổ đỏ dk. Nếu như mày k có vốn và k có phương pháp chơi thi trước sau cũng ra đê ma thui.

Còn mình thì chơi từ lúc có bản nhạc truyền thống nổi lên.và từ đầu đến giờ chưa thay đổi.rồi vào nam lập nghiệp chơi theo đài MN .mới đây đầu tháng 8 mới vào diễn đàn và chơi MB.
MN mình chủ yếu đánh số đầu đài chính.ko 3,4 càng ko đá ko đề... cho đến giờ.và đó là niềm đam mê.
Mây rất trân trọng đam mê của anh! Chúc anh thiệt nhiều may mắn nhé ạ ?

Con minh thi mới chơi dk 8 thang vá m thấy bộ môn nay cung có thể kiếm tiên xây nha mua đất dk cũng như la mày có thể bán nhà cắm sổ đỏ dk. Nếu như mày k có vốn và k có phương pháp chơi thi trước sau cũng ra đê ma thui.
Hihin kinh nghiệm có thể vun đắp từ từ nek anh! Mây chúc anh luôn thành công anh nhé.

:rolleyes:Ad nhớ nhất hồi mới bắt đầu đi làm, chưa cần phải lo lắng nhiều lắm về cơm áo gạo tiền. Mới lãnh 5 triệu cái đánh ngay 200d lô và kết quả là TÈO. Tiền còn đó, máu me trỗi dậy hôm sau phục thù 100d thì ăn cả nhà à!

bác cao tay thế. chơi cái này mà có tiền mua " tà " . bác cho e học theo vs

Cái hồi chơi 1 vài điểm đề lô nó thơ mộng làm sao, nghĩ lại vẫn thấy buồn cười???

Cái môn thể thao này khi đã biết khiến người ta ko thể bỏ được . Bao nhiêu là bao nhiêu cung bậc cảm xúc . Lúc lên lúc hạ và hạ người chơi chết dần dần . Thường thì người đánh trước đây tính về cầu kèo ít . Chủ yếu về tâm linh thấy gì đánh đấy . Nên chết thì nhiều ăn thì ít .

Và có thể nói, nó là môn khó nhất trong các loại môn. Và câu các cụ nói: "Cần cù bù khả năng" là hoàn toàn sai với bộ môn này. ???

Còn mình thì bắt đầu biết đến bộ môn này tầm 1 năm nay thôi, qua Chồng mình là thư kí đi ghi cho khách rồi nạp lại cho chủ ăn hoa hồng, ngày nào cũng nghe ngta đến nhà bàn số,mua số. Thấy vui quá chơi thử Miền nam và miền Bắc đâm ra nghiện cứ lúc rảnh là cầm đt ra soi sô soi Đề giờ tính lại ko thấy tiền vô mà thấy đi 1ty 2 Vợ chồng đag tay trắng, huhu. Giờ chỉ mong vào diễn đàn học hỏi được kinh nghiệm và pp chơi củ
a các cao thủ để mình được trở về Bờ, và ko bao giờ dám chơi tất tay nữa.. hihi??

E cũng tình cảnh giống bác. Lĩnh lương chơi quả sịt. Xong ý định phục thù ai dè lại âm sâu hơn :((

Còn mình thì bắt đầu biết đến bộ môn này tầm 1 năm nay thôi, qua Chồng mình là thư kí đi ghi cho khách rồi nạp lại cho chủ ăn hoa hồng, ngày nào cũng nghe ngta đến nhà bàn số,mua số. Thấy vui quá chơi thử Miền nam và miền Bắc đâm ra nghiện cứ lúc rảnh là cầm đt ra soi sô soi Đề giờ tính lại ko thấy tiền vô mà thấy đi 1ty 2 Vợ chồng đag tay trắng, huhu. Giờ chỉ mong vào diễn đàn học hỏi được kinh nghiệm và pp chơi củ
a các cao thủ để mình được trở về Bờ, và ko bao giờ dám chơi tất tay nữa.. hihi??
Mây chúc người anh em sớm về bờ nhé ạ!