Cầu MB - LELINH0612 - CHIA SẺ CẦU KÈO , DÀN ĐỀ 65 SỐ , CÙNG NHAU KIẾM LỢI NHUẬN TỪ XSMB THÁNG 7/2021 | Page 14 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB LELINH0612 - CHIA SẺ CẦU KÈO , DÀN ĐỀ 65 SỐ , CÙNG NHAU KIẾM LỢI NHUẬN TỪ XSMB THÁNG 7/2021

3 bộ mình kết , có nhắc anh em đây , nhưng những số thuộc đường cầu loại , nằm trong phương pháp thì không thể thêm hoặc bớt được.
A ghép cái cầu chạm 16 của e mà ăn từ tết đấy với nay a đang kết chạm 27 nên ghép luôn vào ra bộ 12 mà thủ 17,71 tiếc quá e ạ . Cảm ơn e những đường cầu nhé

A ghép cái cầu chạm 16 của e mà ăn từ tết đấy với nay a đang kết chạm 27 nên ghép luôn vào ra bộ 12 mà thủ 17,71 tiếc quá e ạ . Cảm ơn e những đường cầu nhé
Vâng , 1 đường cầu chạm 1-6 ăn từ tết nên e ko đưa vào topic , e đưa cầu chạm 2-7 , ai ngờ ăn cả 2 , mà con 26-62 lại nằm trong pp loại , nên em ko thể thêm vào dàn dc.

Vâng , 1 đường cầu chạm 1-6 ăn từ tết nên e ko đưa vào topic , e đưa cầu chạm 2-7 , ai ngờ ăn cả 2 , mà con 26-62 lại nằm trong pp loại , nên em ko thể thêm vào dàn dc.
A ghép hết nguyên bộ ý luôn . Thấy trong dàn của e ko có 262 nên ko thích thích luôn 171 . Sáng sớm a có bảo a gì đấy nay chạm 27 a kết đít 27 mà nó ra đầu xong chiều thấy e đăng cầu chạm 27 lên càng kết chạm 27

Không sao Lelinh0612 ơi! Ngày mai mới là ngày của mình mà! Chúc LeLinh và ae buổi tối vui vẻ!

Mình hôm nay “nhanh nhảu” hoá ra không “đoảng”! Mình đọc cs của Lelinh0612 là hôm nay LeLinh kết bộ 21,22,23 thế là mình gấp sách lại đi đánh luôn hoá ra “ăn may”! Bây giờ đọc lại mới biết là 3 bộ này rơi vào dàn loại.
Mình vẫn cám ơn LeLinh0612 nhiều nhé! “Mèo mù vớ cá rán” đôi khi cũng đúng thật!