Cầu MB - ??Lệnh Về Bờ?? Phương Pháp Bắt 2D 3D chạy quanh năm | Page 21 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Mình rất yêu quý các bạn mình lên số mình cũng đánh chứ mình không phải nói suông nhưng ko phai nó gãy ae hết sức thông cảm nha . Mình cũng mong ae đc thôi chứ ko ai muốn ae thua cả . Mai mình sẽ làm tất cả để ăn đc vui vẻ có câu chuyện để nói ae nhé
Cầu kèo có lúc gãy mà bạn thoải mái mai lại làm lại lo gì
Chúc ae ngày mai đại thắng

Mình rất yêu quý các bạn mình lên số mình cũng đánh chứ mình không phải nói suông nhưng ko phai nó gãy ae hết sức thông cảm nha . Mình cũng mong ae đc thôi chứ ko ai muốn ae thua cả . Mai mình sẽ làm tất cả để ăn đc vui vẻ có câu chuyện để nói ae nhé
Duyên chưa tới bác à mai e làm tay nữa xem thế nào

Có ăn có thua bác ơi, 1 tay chưa nói lên điều gì cả, chúc bác và tất cả ae ngày mai may mắn nhé, tháng cứ trừ đầu trừ đuôi đi còn 25 tay ăn là ấm bác ơi , hihi

Có ăn có thua bác ơi, 1 tay chưa nói lên điều gì cả, chúc bác và tất cả ae ngày mai may mắn nhé, tháng cứ trừ đầu trừ đuôi đi còn 25 tay ăn là ấm bác ơi , hihi
Hiẹn tại thì nó gãy 2 ngày rồi 1 hm gãy 3d 1 hm gãy 2d là hnay . Mong mai lại thông cho ae đc nhờ

Ko sao bác ạ. Ngày nào chả quay. Ngày đầu chưa may mắn. Bác cự tự tin theo phương pháp của bác
Cảm ơn bạn nha. Vì mjnh đi theo pp này khá là dài rồi thấy hiệu quả hơn so với các pp khác lên muốn cho ae cùng ăn nhưng n1 đen nó gãy

Cố gắng lên b ơi! Mong b tìm đc pp bắt 2d ổn định như bắt càng để ae vào bờ với! Cám ơn b rất n
Pp bắt 2d thực sự nó thông hơn 30 ngày từ 15/10 tới h 6x ko gãy nay ko hiểu lọc loại kiểu j mất đi 030-585 trong bộ 03 nói chung cầu nó cho ae ra đảo hnay hết ko đỡ đc . Ae theo cứ tự tin đi đều ngày 1-2-4 là ấm ko cần phải tay 4

Giật hết cả hồn.. cứ tưởng topic của mình bị cắt chữ đầu.. kkkk Chúc mừng toàn thể ace nhận Lệnh và lên đường may mắn nhé..Chúc chủ thớt cs và quẩy nhiệt với ae
E chào bác thời điểm e mới vào diễn đàn lúc nào cũng ngắm bác vẽ cầu đẹp lắm lúc đo đi đọc hết cmt của các bác thấy học hỏi được rất nhiều cái hay nhất là manhduc09 bác nam23 rất nhiều cầu kèo lọc loại khá hay bác thì vẽ cầu số 1 diễn đàn rồi mong bác chỉ giáo thêm

E chào bác thời điểm e mới vào diễn đàn lúc nào cũng ngắm bác vẽ cầu đẹp lắm lúc đo đi đọc hết cmt của các bác thấy học hỏi được rất nhiều cái hay nhất là manhduc09 bác nam23 rất nhiều cầu kèo lọc loại khá hay bác thì vẽ cầu số 1 diễn đàn rồi mong bác chỉ giáo thêm
Mình chỉ luôn cs thôi.. ko chỉ bảo ai đâu.. hiii.. chúc bạn luôn nhiều may mắn

Pp bắt 2d thực sự nó thông hơn 30 ngày từ 15/10 tới h 6x ko gãy nay ko hiểu lọc loại kiểu j mất đi 030-585 trong bộ 03 nói chung cầu nó cho ae ra đảo hnay hết ko đỡ đc . Ae theo cứ tự tin đi đều ngày 1-2-4 là ấm ko cần phải tay
Pp bắt 2d thực sự nó thông hơn 30 ngày từ 15/10 tới h 6x ko gãy nay ko hiểu lọc loại kiểu j mất đi 030-585 trong bộ 03 nói chung cầu nó cho ae ra đảo hnay hết ko đỡ đc . Ae theo cứ tự tin đi đều ngày 1-2-4 là ấm ko cần phải tay 4
Bác cứ để nguyên dàn cho an toàn bác ạ. Đồng nhiều hôm quay láo đề phòng bác ạ. Còn dàn hạ của bác ai chơi thêm thì chơi bác ạ

Mình trên đây cũng chỉ là hạt cát di động nhưng mình khẳng định với ae theo minh sẽ không bao giờ lỗ . Mình vào diễn đàn khá lâu rồi theo dõi rất nhiều cao thủ nhưng mình chỉ fan a mai ca và phan bảo . Mình chỉ học cách vào tiền của các cao thủ diễn đàn còn phương pháp lên dàn mình không theo ai cả .
Nếu được bạn lên dan 2 d, với càng anh em tu gep, với bạn lên số tâm mấy giờ để anh em tien theo dõi
Mình không có bắt cầu kiểu này . Mình bắt chạm ở giải r 7.3 và cầu 6 đầu đề giải ĐB ví dụ GĐB hm qua về 82093 Ta sẽ lấy 8+2=10 lấy hàng đơn vị là 0 lùi 1 tiến 1và bóng của nó được 6 đầu đề là 901456 . Giải 7.3 ta bắt chạm như sau . Hm qua về 86 g7.3 ta lấy 8+6=14 cũng lùi 1 tiến 1 được 6 chạm 345890 ta ghép lại thành đàn đề cho hôm nay gồm 52 số!
00,01,02,03,04,05,06,07,08,09,10,13,14,15,18,19,40,41,42,43,44,45,46,47,48,49,50,51,52,53,54,55,56,57,58,59,60,63,64,65,68,69,90,91,92,93,94,95,96,97,98,99
Bạn chỉ mình cách ghép sao cho ra được gian de nhu vậy được ko ạ
Ok ng ae hii nay minh cũng toang hơn 2 củ nhueng ăn thua gì đâu nhưng cảm giác buồn vì rất nhiều ae đã tin tưởng theo mà ko đc .
Không có gì đâu bác em theo ngày đầu mà trượt thì về sau mới do

Ngày nào chả quay anh, ai chả muốn ăn, mai ta làm lại ạ

Nếu được bạn lên dan 2 d, với càng anh em tu gep, với bạn lên số tâm mấy giờ để anh em tien theo dõi

Bạn chỉ mình cách ghép sao cho ra được gian de nhu vậy được ko ạ

Không có gì đâu bác em theo ngày đầu mà trượt thì về sau mới do
Kkk mong thế ng ae ạ