Cầu MB - ??Lệnh Về Bờ?? Phương Pháp Bắt 2D 3D chạy quanh năm | Page 61 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Tôi chỉ đánh chủ lực t67CN DÀN 34D. NGÀY THƯỜNG CHƠI CHO ĐỠ NGHIỆN. CHÚC BẠN MAY MẮN! MÌNH CHỈ LÀ CHIA SẺ VẬY CÓ GÌ K PHẢI BẠN BỎ QUA NHÉ! CHÚNG TA LÀ AE CÙNG NGỒI TRÊN THUYỀN CÙNG CHUNG MỤC ĐÍCH TIÊU DIỆT CHỦ LÔ.

Tôi chỉ đánh chủ lực t67CN DÀN 34D. NGÀY THƯỜNG CHƠI CHO ĐỠ NGHIỆN. CHÚC BẠN MAY MẮN! MÌNH CHỈ LÀ CHIA SẺ VẬY CÓ GÌ K PHẢI BẠN BỎ QUA NHÉ! CHÚNG TA LÀ AE CÙNG NGỒI TRÊN THUYỀN CÙNG CHUNG MỤC ĐÍCH TIÊU DIỆT CHỦ LÔ.
Cầu tổng 05 ấy à bạn

Nó rất đơn giản khi đề bệt càng lấy luôn càng đấy bắt đầu từ ngày thứ 2 tuần kế tiếp đếm max 17 ngày chưa bỏ. Trong khi đó đã bỏ được 7 ngày rồi....? Thế nên tôi mới nói 10 ngày. Cực đen cực nhọ mới 10 ngày.?

Đc chứ . Sao lại lâu mới gỡ đc :( bạn vẫn ko hiểu rồi . 1 tháng cứ cho gãy 3 khung đi mất 9 ngày . Tỷ lệ vào tiền n1 vốn cần bỏ 6tr5 gãy 3 khung ta mất 19tr500 . Nhưng ăn 7 khung đc khoảng >90 triệu => 100 triệu . Trừ đi số tiền gãy khung khoảng tầm 3 khung là mất 19,5tr vãn dương 80 triệu . Vốn cần có đủ đi 3 khung là 20tr để có thể đi pp này.
Chão kiểu gì 3 khung hết có 19500 vậy bạn

Nó rất đơn giản khi đề bệt càng lấy luôn càng đấy bắt đầu từ ngày thứ 2 tuần kế tiếp đếm max 17 ngày chưa bỏ. Trong khi đó đã bỏ được 7 ngày rồi....? Thế nên tôi mới nói 10 ngày. Cực đen cực nhọ mới 10 ngày.?
Kkk thế thì hơi khoai haha. Chịu cái cầu khỉ đấy

Chào cả nhà! Đang đọc topic thấy ace đánh 3 càng 422 số gãy 1 hôm phải nuôi hôm thứ 2 là thành 844 số đúng không! Tôi tặng ace 1 càng 8 max khung 10 ngày đánh 100 số 2d xem thế nào ngày thứ 7 ace chơi 1,1; 1,2 .... Miễn có lãi là ok. Nhưng khung 10 ngày là siêu đen còn nó sẽ nổ sớm hơn đấy! Tôi cũng nuôi nhưng chơi 2d 65 số cố định nên 10 ngày chỉ 650 số thôi đánh đứng vẫn ok.
Người ae có thể chia sẻ cách bắt càng này đc ko. Cảm ơn

Chão kiểu gì 3 khung hết có 19500 vậy bạn
Bây giờ nhé . Bạn chỉ cần bỏ 6tr5 đánh cho hnay . Hnay ăn thì có bao nhiêu đánh tất tay cho ngày thứ 2 . Ngày 2 được bn lại tất tay cho n3 nếu thua thì chỉ mất gốc 6.5tr đúng không? Còn nếu đc thì sẽ đc 14tr trừ gốc đi rồi chỉ tính lãi thôi

Bây giờ nhé . Bạn chỉ cần bỏ 6tr5 đánh cho hnay . Hnay ăn thì có bao nhiêu đánh tất tay cho ngày thứ 2 . Ngày 2 được bn lại tất tay cho n3 nếu thua thì chỉ mất gốc 6.5tr đúng không? Còn nếu đc thì sẽ đc 14tr trừ gốc đi rồi chỉ tính lãi thôi
Ok. Nếu ăn 1 hôm, gãy 1 hôm hoặc gãy 2 hôm thì làm ntn bạn

Để tôi dẫn chứng cho bạn
75808

Đc chứ . Sao lại lâu mới gỡ đc :( bạn vẫn ko hiểu rồi . 1 tháng cứ cho gãy 3 khung đi mất 9 ngày . Tỷ lệ vào tiền n1 vốn cần bỏ 6tr5 gãy 3 khung ta mất 19tr500 . Nhưng ăn 7 khung đc khoảng >90 triệu => 100 triệu . Trừ đi số tiền gãy khung khoảng tầm 3 khung là mất 19,5tr vãn dương 80 triệu . Vốn cần có đủ đi 3 khung là 20tr để có thể đi pp này.
Nếu chão 3 ngày ít nhất phải theo tỉ lệ 1-3-9 chứ bạn. Gãy 1 khung thì mất tương đối nhiều rồi. Mình thấy 1 khung của bạn 19,5tr thì như vậy là vào tiền 3 ngày như nhau như thế ăn ngày 2 hoặc ngày 3 trong khung thì sẽ lỗ

666 số đi đều tiền, ăn thông 3 hôm tăng 1 điểm, gãy ở bao nhiêu điểm hôm sau đi tiếp từ số điểm đó, lại ăn thông 3 hôm tăng 1 điểm

Tặng chủ tịch 3 tổng đó là tổng 3,,8,7 tổng này là càng + đầu đề .sau đó ghép đuôi 0123456789. Được 300s 3d. Sắp nổ .a e chơi 3d nên ghép lưu ý . vì tổng 7,3 đang bị giam 29 ngày, tổng 7 giam 13-15 ngày gì đó . vậy bắt buộc 1 trong 3 tổng phải nổ sớm , mà khả năng đẹp nhất là tổng 3,7 nổ trước .