Cầu MB - ??Lệnh Về Bờ?? Phương Pháp Bắt 2D 3D chạy quanh năm | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
theo cách hiểu của mình bạn dùng 012345, 6 chạm này để lập thành dàn cho hàng trăm và hàng chục. Sau đó ghép với đuôi 2d (đơn vị) thành dàn 3d
Đúng rồi đó ng ae nha. Nhưng phải lọc số đi nữa để hạ ít số nha ko nhất thiết phải 6 chạm nhé

cag thì k truot roi thế lại phai yêy cầu trúng 2d nữa nếu ghep 10 cag thi tại sao k để choi nguyen dàn 2d đi bạn vì nó an tương tự nhau mà
Bác ko nhìn rõ dàn à,đây là càng mảng,nếu dàn 52s kia ghép 10c ra 520s à mà đâu ai dại chơi kiểu đó đúng ko?

cag thì k truot roi thế lại phai yêy cầu trúng 2d nữa nếu ghep 10 cag thi tại sao k để choi nguyen dàn 2d đi bạn vì nó an tương tự nhau mà
Cái này ko phải ghép 10 càng nhé ng ae . Ví dụ dàn 5x 10 càng sẽ là 500s
Nhưng ví dụ càng 1 nó sẽ không đủ hết càng 1 đâu mà nó bơt số đi

Mình không biết post như thế có phạm quy không nhưng mình vào diễn đàn cũng lâu rồi thấy bác saigon999 với bác maica cũng
Chốt và ghi như thé nếu có gì không đúng mong admin nhắc nhở để mình tiếp thu và sửa chữa đừng chặn mình nhé . Mình cũng chỉ muốn giúp ae chứ ko màng lợi lộc gì cả .
Cảm ơn bạn nhiều bạn thật có tâm, xl vì đã vội vàng ^.^ chúc bạn và tất mn gặp nhiều mm

Bác ko nhìn rõ dàn à,đây là càng mảng,nếu dàn 52s kia ghép 10c ra 520s à mà đâu ai dại chơi kiểu đó đúng ko?
Ng ae nói chuẩn đó hii mình chơi lô đề lâu lắm dại gì chơi 10 càng ăn 972 à kkko lú quá luôn ae dùng pp này chơi hậu tam trong lottobet khá ổn nhé ae

Ng ae nói chuẩn đó hii mình chơi lô đề lâu lắm dại gì chơi 10 càng ăn 972 à kkko lú quá luôn ae dùng pp này chơi hậu tam trong lottobet khá ổn nhé ae
Bác ơi em cũng chỉ biết và nghe qua càng mảng nhưng chưa biết bắt,bác chỉ tận tình em với nhé

Cảm ơn bạn nhiều bạn thật có tâm, xl vì đã vội vàng ^.^ chúc bạn và tất mn gặp nhiều mm
Hii dần dần mn sẽ biết tới mình thôi . Mình không có đi like hay cmt nhiều mình chỉ dừng ở mức tham khảo ae thôi vì mình đã tìm đc hướng đi rồi

Bác ơi em cũng chỉ biết và nghe qua càng mảng nhưng chưa biết bắt,bác chỉ tận tình em với nhé
Thì bình thường ae bắt chạm 2d thì mình cũng bắt chạm của 3d vậy bạn ơi hii soi cái chạm nào hay về thì chiến như kiểu cố định giống của bác nam23 hay chia sẻ 2d cố định lấy kq của 5-6 tháng gần nhất ấy

Đã hiểu cách bắt 3d và tạo dàn. Còn ngu mỗi phần lọc dàn. Cảm ơn bạn nhé. Mình bám dàn lọc của bạn cho chắc vì ko biết lọc lọc đúng con ra thì nhọ