Cầu MB - LIỆU TRÌNH CHƯA DỨT ĐIỂM CĂN BỆNH NỢ NHIỀU VA VƠ NỢ | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Bộ 14 cầu ăn như nào mình k hiểu bạn nhỉ
Dàn của cao thủ ra là dàn 52s chạm tổng 0.5 trong đó mình kết bộ 14 thôi ghép 3d 0.5.1.6.2.7 là ra mà kể cả hôm nay vào dàn full 312s 3d cũng ăn vì nay kết bộ 14 là có sự kết hợp nhiều yếu tố nên mình vào bộ 14.01.04 mà kết nhất là bộ 14 nên căng tay hơn chút thôi

LÃO ĐẠI nay chén no nê cho nên giờ vẫn chưa xuất hiện để chia vui cùng ae

Dàn của cao thủ ra là dàn 52s chạm tổng 0.5 trong đó mình kết bộ 14 thôi ghép 3d 0.5.1.6.2.7 là ra mà kể cả hôm nay vào dàn full 312s 3d cũng ăn vì nay kết bộ 14 là có sự kết hợp nhiều yếu tố nên mình vào bộ 14.01.04 mà kết nhất là bộ 14 nên căng tay hơn chút thôi
Cầu này kết hợp cầu của đại tướng lê linh là ăn bộ 14 luôn.mình vào muộn xem đc mỗi như thế lấy đâu thời gian mà tet.

Cầu này kết hợp cầu của đại tướng lê linh là ăn bộ 14 luôn.mình vào muộn xem đc mỗi như thế lấy đâu thời gian mà tet.
Bạn phải theo dõi nhiều cao thủ và các chủ tịch vào như cá nhân mình thì hay theo dõi chủ tịch @HiHi phong độ cực ổn định gần nửa năm nay max gãy của chủ tịch là 2 ngày mà 2 hôm trc bị gãy nay bám chủ tịch chạm 1469 kết hợp với cao thủ @LAODAI06 cầu chạm tổng 05 ==> 3 bộ 14 01 04 ghép càng của cao thủ vào nữa thôi là chén giờ chăn ấm đệm êm rồi chờ đến thứ 7 này làm phát nữa là có tết

Bạn phải theo dõi nhiều cao thủ và các chủ tịch vào như cá nhân mình thì hay theo dõi chủ tịch @HiHi phong độ cực ổn định gần nửa năm nay max gãy của chủ tịch là 2 ngày mà 2 hôm trc bị gãy nay bám chủ tịch chạm 1469 kết hợp với cao thủ @LAODAI06 cầu chạm tổng 05 ==> 3 bộ 14 01 04 ghép càng của cao thủ vào nữa thôi là chén giờ chăn ấm đệm êm rồi chờ đến thứ 7 này làm phát nữa là có tết
Bác cho e xin những con số đẹp nhất ngày t7 ạ

Hôm qua ăn đê ăn 3cang rồi người ae nhé?vẫn cầu minh vẽ sẵn 2 cầu để cho ae chén lo đê và 3cang đê rồi đấy NHÉ
Hôm qua minh ban ko tra lời ae dc.theo minh ae cứ theo dõi xem ti lệ minh chốt đê với 3d đê ntn rồi đặt gạch nhé?tất cả cầu minh đăng lên và những bất chốt đều có thật.Minh ko thể nói phét dc.nhưng cầu keo va bat chốt của minh nói lên tất cả.xin mời ae cứ kiêm chứng nhé?con ai chơi to chơi nhỏ minh ko biết.Minh đăng lên giúp dc ai cái gì thi giúp,ae thấy SỐ nó chất lượng thì theo,ca nhan minh ko bảo ae phải theo minh nhé?minh hôm nay chơi bao lô 4d.ae tham khao nhé?
Screenshot_20201210-082942_THIN H.jpg

Hôm qua minh ban ko tra lời ae dc.theo minh ae cứ theo dõi xem ti lệ minh chốt đê với 3d đê ntn rồi đặt gạch nhé?tất cả cầu minh đăng lên và những bất chốt đều có thật.Minh ko thể nói phét dc.nhưng cầu keo va bat chốt của minh nói lên tất cả.xin mời ae cứ kiêm chứng nhé?con ai chơi to chơi nhỏ minh ko biết.Minh đăng lên giúp dc ai cái gì thi giúp,ae thấy SỐ nó chất lượng thì theo,ca nhan minh ko bảo ae phải theo minh nhé?minh hôm nay chơi bao lô 4d.ae tham khao nhé?View attachment 80469
Cảm ơn bạn nhé ,