Cầu MB - Lô k2n chạy từ 8/7 chưa gãy khung nào | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Lô k2n chạy từ 8/7 chưa gãy khung nào

Cầu kèo thj cũng có lúc gãy lúc thông anh em bình tĩnh nín lặng chờ thời các cao thủ và chủ tịch sẽ đưa thêm các cầu lô chạy thông giúp ae về bờ chúc chân án và quyết thắng

Bác Trung Anh cũng là người mà em rất kính nể nể ở chỗ bác sẵn sàng chia sẻ cầu rất đẹp rất hay và đang chạy thông
Không giấu bài riêng đều do cái tâm bác ấy tốt muốn giúp ae về bờ mong bác chia sẻ thêm nhiều cầu hay và lên dàn giúp số giúp anh em bám theo ạ chúc bác sức khoẻ

Bác Trung Anh cũng là người mà em rất kính nể nể ở chỗ bác sẵn sàng chia sẻ cầu rất đẹp rất hay và đang chạy thông
Không giấu bài riêng đều do cái tâm bác ấy tốt muốn giúp ae về bờ mong bác chia sẻ thêm nhiều cầu hay và lên dàn giúp số giúp anh em bám theo ạ chúc bác sức khoẻ
Cảm ơn ae đã quan tâm, những người như ae đây rất ok, mình ko tiếc gì để tìm cho ae những đường cầu sáng nhất, đầu tháng tới giờ mới gãy khung đầu, mình chơi như này tháng gãy tới 7 khung vẫn lãi ae nhé, nếu tối nay gãy 1 khung nữa mình tìm khung mới bỏ khung này,đang gãy khung ae có thể tk thôi, Mai tìm khung mới cho ae

Có khung mới cho ae rồi đây,khung này chạy từ ngày 8 đến nay chưa gãy nhé,ae giữ nguyên con đầu và ghép bóng con đuôi
132384
132385
132386