Topic Lô K2N - LÔ KHUNG 2 NGÀY - THÁNG 04/2022 | GIÔNG BÃO vs PHONG VÂN | Page 28 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Topic Lô K2N LÔ KHUNG 2 NGÀY - THÁNG 04/2022 | GIÔNG BÃO vs PHONG VÂN

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Biết là lô khung còn dựa vào may mắn nữa, nhưng xin góp ý với các cao thủ là bắt lô khung thì bắt phạm vi ngắn ngày thôi chứ tôi để ý có thời kỳ các cao thủ đang đỏ, mà lại bắt lô khung trước 3 đến 4 ngày thì sao ko gãy nhiều. Bắt như thời kỳ đầu tháng đó, trước 1 ngày thôi. ( nếu nói sai mong mọi người bỏ qua)

Biết là lô khung còn dựa vào may mắn nữa, nhưng xin góp ý với các cao thủ là bắt lô khung thì bắt phạm vi ngắn ngày thôi chứ tôi để ý có thời kỳ các cao thủ đang đỏ, mà lại bắt lô khung trước 3 đến 4 ngày thì sao ko gãy nhiều. Bắt như thời kỳ đầu tháng đó, trước 1 ngày thôi. ( nếu nói sai mong mọi người bỏ qua)
bạn ơi! chắc bạn ko hay xem diễn đàn đúng ko? trước ngày mùng 10 là chủ tịch phong vân chốt số! sau ngày 06 đến 13 những ngày đó do chủ tịch giông bão chốt số còn ngày hôm qua và hôm nay do chủ tịch giông bão đen quá chủ tịch tia chớp vào chốt thay! còn ngày kia chủ tịch phong vân đi sài gòn về sẽ chốt lại như những ngày đầu tháng cho anh em! mỗi người có ưu thế mạnh và duyên + may mắn riêng lên ko thể trách dc bạn à

bạn ơi! chắc bạn ko hay xem diễn đàn đúng ko? trước ngày mùng 10 là chủ tịch phong vân chốt số! sau ngày 06 đến 13 những ngày đó do chủ tịch giông bão chốt số còn ngày hôm qua và hôm nay do chủ tịch giông bão đen quá chủ tịch tia chớp vào chốt thay! còn ngày kia chủ tịch phong vân đi sài gòn về sẽ chốt lại như những ngày đầu tháng cho anh em! mỗi người có ưu thế mạnh và duyên + may mắn riêng lên ko thể trách dc bạn à
Tại may hom nay nó ko ra chứ nó chịu ra a e cung có chúc chao rồi các ct cug vay thôi cug muốn mjh có cơm gạo chứ chơi cug ko ai muốn thua Bao jo tại do mih danh nhiều ngay hai nên mới thua nag nhug jo biết lo khug ra chậm vay mjh danh it thôi đug danh nhiều qua con số la may man ct cug muon ae mjh may nam thôi

2 hn chủ tịch toàn bắt lại số đã ra?
Hn cặp 090 với 020 đẹp sao bắt lại 060 . Hiu hiu

Nếu chưa biết đúng hay sai thì đừng nên nói. Viết ra ngta đọc rồi còn bảo "Nếu nói sai mong mn bỏ qua". Lạ thật đấy.

Chơi bộ môn số học này thì mọi người cũng nên tự có chính kiến của mình. Chứ đừng có hơi tí hỏi cao thủ. Các cao thủ cũng là người cũng chơi số như mọi người thôi. Cũng có lúc đc lúc đen. Nên tốt nhất chơi đc chịu đc nha mọi người. Số của các cao thủ mọi người ưng thì vào. K thì chọn cặp khác.

Chán thật hôm qua ko để ý mất ăn ngay 454 n1. 696 n2. Ae tham khảo 2 con đầu tiên đb làm stl k2n

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.