Topic Lô K2N - LÔ KHUNG 2 NGÀY - THÁNG 04/2022 | GIÔNG BÃO vs PHONG VÂN | Page 23 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Topic Lô K2N LÔ KHUNG 2 NGÀY - THÁNG 04/2022 | GIÔNG BÃO vs PHONG VÂN

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thảo nào mình xem ytb thấy cách bắt lô khung nó khác nhiều quá. Cách bắt của ct PV ảo diệu và đầy tính bất ngờ. Nhưng lại vô cùng hiệu quả.
mỗi người có thế mạnh riêng mà ông mới gãy tổng cộng 3 hôm mà kêu la kinh thế! lô khung tháng dc dc thua là bình thường ai cũng ăn hết thì mấy chủ lô sợ ko dám ghi nữa đâu! với lại giông bão có phải thánh đâu!

mỗi người có thế mạnh riêng mà ông mới gãy tổng cộng 3 hôm mà kêu la kinh thế! lô khung tháng dc dc thua là bình thường ai cũng ăn hết thì mấy chủ lô sợ ko dám ghi nữa đâu! với lại giông bão có phải thánh đâu!
Tôi có kêu gì đâu. Tôi chỉ bảo là ct Giông Bão ko chuyên về lô khung như ct PV thôi. Với lại chịu khó xem ytb thì biết ngay. Cái đơn giản như vậy mà ko nhận ra thì chịu

xỉu quá ct ơi...!!!
Cố gắng bắt cho ae ăn vài cầu đi để ae dư giả tí vốn.😊

Đúng là 2 khung vừa rồi ma sui quỷ khiến giongbao rồi.cứ chọn cặp sịt mới chịu cơ kk😃😃. chưa đc nửa th ae k phải lo quá nhé cứ cb vốn đủ 5 khung gãy liền thì chơi k lo quá đâu

Ae ở đây những ai theo lô khung từ đầu tháng mới có 13 ngày mà ae hết tháng thì mới biết đc lỗ hay lãi chứ với lại đang còn +hơn 800k mà làm gì ae đã kêu lên vậy nếu sác định các ct thì nên tin tưởng họ chứ.

Như các bạn đã thấy bảng thống kê 1 năm trước rồi đấy .đi ngày 1 10₫ ngày 2 30₫ tổng kết 1 năm đc gần 60tr .quá ngon còn gì lên ae cứ tự tin lên

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.