Topic Lô K2N - LÔ KHUNG 2 NGÀY - THÁNG 08/2022 | GIÔNG BÃO vs PHONG VÂN | Page 5 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Topic Lô K2N LÔ KHUNG 2 NGÀY - THÁNG 08/2022 | GIÔNG BÃO vs PHONG VÂN

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chơi môn này có tháng lãi tháng lỗ. Tháng 7 rực rỡ đó thôi. Các bác cứ kiên trì theo đúng khung mà chơi

Trên này văn minh nhé, chỉ là tham khảo theo hay không thì tùy, có dây đen dây đỏ, ai cũng muốn thắng thì tiền ở đâu trả☺️☺️☺️

Tốt nhất không nói j nếu chơi thua thắng phải chịu, các ông phải cảm ơn diễn đàn và amin cùng các thành viên chứ, nếu không thích có thể ra khỏi sân chơi mà.
Chúc các ace cuối tuần vui vẻ hp
Mong các bác ít bình luộn khi không chúng nhé

Chơi môn này có tháng lãi tháng lỗ. Tháng 7 rực rỡ đó thôi. Các bác cứ kiên trì theo đúng khung mà chơi
Có chơi có chịu không thâm vào vốn mới đầu tháng thôi cứ đi theo phương pháp admin là OK

NÓI THẬT LÂU LÂU MÌNH VÀO XEM BÁT CHỐT LÔ KHUNG CỦA A VÂN. ĐỌC STATUS CÁC BẠN TRẺ BL. MÌNH THẬT SỰ THẤY CÁC BẠN THIẾU VĂN HOÁ Ý THỨC QUÁ. CÁC BẠN ĐÃ CHƠI SỐ THÌ CHẤP NHẬN CÓ ĂN CÓ GẢY. bản thân mình vào diễn đàn đủ lâu để có cách chơi riêng của mình. Mình k hay theo lô khung nhưng vẫn luôn ủng hộ cách chơi của a vân. Nó khá là hay. Lô khung mới gảy mấy hôm là la nọ la kia. Các cao thủ là con của mấy bạn à mà la. Đã theo ai thì tốt nhất tin tưởng theo đến cùng. Hôm nay gảy biết đâu mai lại nỏi 5 nháy. Hay mọi người chỉ thấy lô khung nổ là nhảy vào theo. Theo phải giây đen xịt rồi lại la. Đến chịu. Mọi người nên nhớ ăn lô thì nên biết cảm ơn. Xịt lô thì vào đây mà an ủi các admin. Để các admin còn có tinh thần chọn con số cho mấy người bám theo. Chứ la với ó thì đc gì. Con người mà ai chẳng có cảm súc. Đến tôi đọc còn khó chịu chứ đừng nói đến các admin.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.