Topic Lô K2N - LÔ KHUNG 2 NGÀY - THÁNG 09/2022 | GIÔNG BÃO vs PHONG VÂN | Page 12 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Topic Lô K2N LÔ KHUNG 2 NGÀY - THÁNG 09/2022 | GIÔNG BÃO vs PHONG VÂN

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cáu thế 51 nó còn ra đề đầu, 69 ra đề đuôi, né dẻo thật

CHÚC ANH EM HÔM NAY RỰC RỠ. THÁNG NÀO CHẢ CÓ VÀI LẦN THĂNG TRẦM HẢ ANH EM. MẠNH MẼ BƯỚC ĐỀU THÔI AE ƠI
797 cho ngày 8-9/9 phải ko Phong _Vân.cho mình hỏi làm sao để vào xem số của PV đc khi mình bấm tên nhưng ko thấy so

Tôi vào gãy 1 khung là mất 10 củ 8 trăm ! 1 ăn 1 tịt nhằm mắt múc mạnh

Mẹ con 14_15 hôm qua không ra lại ra con 16 làm tôi bực mình mất ngủ cả đêm! Anh em có hiểu không! Thời cố gắng lên

Mong phong vân nghiên cứu lại giúp anh em cái! Cảm ơn ad

Còn nếu cứ đà như vậy , tôi chắc chỉ chịu đựng được 5 khung nữa là cụ ra đi

797 cho ngày 8-9/9 phải ko Phong _Vân.cho mình hỏi làm sao để vào xem số của PV đc khi mình bấm tên nhưng ko thấy so

A e chơi lô khùng thì nên nhớ cứ tỷ lệ 1 : 3 mà bước đều chứ đừng nóng lòng max tay thì xác định luôn … ( vỡ nợ ) . Con ae nào mà đang theo 1 : 3 mà thấy ko ổn thì cứ tiếp tục theo cho đến khi gỡ lại vốn rồi nghỉ ( nếu ko tin tưởng ) con nếu như quyết tâm rồi thì cứ theo cho đến khi có lời rồi nghỉ tháng sau vào tiếp chứ đừng tham mà đi hết tháng . Vì lô khung thì cũng có thang ăn tháng ko ăn tháng ăn ít tháng ăn nhiều . Ae chơi khung cam thấy có lời đủ chi tiêu rồi thì ae cứ nghĩ để bảo toàn số điểm hoặc đánh nhẹ lai so với số vốn ban đầu rồi tháng sau ta lại vào tiếp bình thường lại . Chơi như vậy thì ae ko phải lo nghĩ về đồng vốn. Nên khuyên ae chia đều ra ma chơi chứ đừng cay cú rồi max tay đến lúc hết tiền lại rơi vào khung ăn thì ae ko còn vốn nữa để chơi thì rất là uổng công sức . Người ta tao ra sân chơi thì cũng tao ra qui luật của cuộc chơi ae phải tuân thủ theo thì mới có ăn chứ ko phải cứ thấy sô là phang rồi ăn ko nói thua ae lại quay sang ae nói này nói kia thậm chí có người con nói tục . Đa theo rồi thì ae nên theo cho đúng luật thì mới Có ăn . Lời khuyên chân thành đến các ae đồng môn và các ae mới vào sân chơi .
Nói hay lắm. Chốt lại là phải biết dừng đúng lúc, thua đừng tham gỡ thắng mà đủ thì cũng thôi ko cần theo hết tháng

Chơi món lô khung này theo ct thì ae cứ yên tâm theo đến cuối con đường là sẽ ổn nhé. Đừng nản lòng thua tí mà kêu như chó kẹp xe nha

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.