Topic Lô K2N - LÔ KHUNG 2 NGÀY - THÁNG 09/2022 | GIÔNG BÃO vs PHONG VÂN | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Topic Lô K2N LÔ KHUNG 2 NGÀY - THÁNG 09/2022 | GIÔNG BÃO vs PHONG VÂN

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tháng rồi đâu ra gãy 6 ngày thông ban
Gãy 6 ngày là 3 khung liên tiếp gãy đấy ạ. Đúng mà. Nhưng mà sau CT vẫn cho MN xanh bát sau khi tổng kết cả tháng đó thôi. Mn bình tĩnh dc k

Gãy 6 ngày là 3 khung liên tiếp gãy đấy ạ. Đúng mà. Nhưng mà sau CT vẫn cho MN xanh bát sau khi tổng kết cả tháng đó thôi. Mn bình tĩnh dc k
Đúng gì mà đúng bạn ko biết tính à, lô khung 2 ngày thì có 1 ngày vối nhau rồi, tính ngày thì là 4 ngày chứ đâu mà 6 ngày

Mới gãy 1 khung các bác đã rén rồi à. Đáng là bao đâu Bác PV khác đưa ae về bờ. Các bác cứ kêu ca hoài , đâu phải ai cũng ăn thông đc đâu . Phải có gãy chứ. Tổng kết cuối tháng ae vẫn dương là đc. Lúc các bác đánh ở ngoài đánh cả nghìn điểm các bác k than thì thôi. Giờ đi theo khung mới gãy 1 khung mà nhặng cả lên.xin phép AD và ae cho tôi nói thẳng với những thành phần k có não để suy nghĩ. Trc khi theo khung AD cũng đã nói tồi chia vốn để vào đủ 3-5 khung . Ít khi gãy đến khung t4 lắm . Các bác cứ dồn tất vào 1 khung song chẳng may gẫy rồi lên đây trách móc các thứ . PV đánh theo cầu kèo phải có gẫy có ăn . Đánh đâu thắng đấy có mà là thánh rồi. Gẫy có 1 khung mà nhặng cả lên

Thông kiểu gì dc.tôi vẫn giữ quan điểm. Là gãy 6 ngày tiếp :))) 3 khung ltiep là 6 ngày.
T ko hiểu bạn tư duy thế nào :) 3 khung liên tiếp thì đúng, t đã lấy ví dụ cho bạn hiểu 3 khung là bao nhiêu ngày mà bạn vẫn nói là 6 ngày, bây tháng trước 3 khung từ ngày 2-5/8 đấy bạn đếm hộ xem mấy ngày, cùn ko giải quyết được gì đâu :)

Ae đã vào điểm hết chưa . Ko việc gì phải rén . Tôi vào rồi 😎
Có gì mà rén hả bạn, bình thg mà, lô khung thì phải kiên trì, đang buồn cười mấy thanh niên nói 3 khung là 6 ngày thôi :)

CHÀO MỪNG ANH EM ĐẾN VỚI TOPPIC LÔ KHUNG 2 NGÀY THÁNG 9

TOPPIC NÀY DÀNH CHO ANH EM ĐAM MÊ BỘ MÔN BAO LÔ XSMB
TRONG TẤT CẢ CÁC BỘ MÔN SỐ HỌC THÌ LÔ LÀ BỘ MÔN MÌNH KHOÁI NHẤT VÌ MÌNH CHỈ THÍCH NHIỀU NHÁY THÔI 🤭🤭
CHƠI LÔ THÌ ANH EM ĐA PHẦN CŨNG BIẾT RỒI, THẬM CHÍ CẢ CÁC CÔ CẬU THANH NIÊN CẤP 3 ĐÃ FANG ẦM ẦM RỒI. NHƯNG CHƠI LÀ MỘT CHUYỆN CÒN CHƠI NHƯ THẾ NÀO THÌ NÓ LẠI KHÁC.
SAU 1 THỜI GIAN MÒ MẪM VÀ NGHIÊN CỨU THÌ PHONG VÂN XIN GIỚI THIỆU VỚI ANH EM BỘ MÔN LÔ KHUNG 2 NGÀY (ĐÁNH GỐI) CHƠI ĐỀU TRONG THÁNG.

View attachment 212334

LƯU Ý: Topic này dành cho những anh em yêu thích bộ môn Lô Khung, có sự kiên nhẫn tính tổng lãi theo tháng. Anh em nào chơi lô khung không có sự kiên nhẫn và tin tưởng thì tốt nhất không nên theo, chúng tôi không khuyến khích anh em chơi tiền là của anh em, có chơi có chịu không nên bình luận tiêu cực gây ảnh hưởng tâm lý của anh em khác.

CÁCH ĐI LÔ KHUNG:

CHÚNG TA SẼ VÀO TIỀN TRONG 2 NGÀY VỚI TỶ LỆ 1:3 . NGHĨA LÀ NGÀY ĐẦU TIÊN ANH EM VÀO BAO NHIÊU THÌ SANG ĐẾN NGÀY THỨ 2 THÌ CHÃO SỐ TIỀN ĐÓ LÊN GẤP 3 LẦN.
CÒN TRONG TRƯỜNG HỢP MÀ NGÀY ĐẦU TIÊN MÀ CẶP LÔ ĐÓ ĐÃ NỔ THÌ KHÔNG CẦN PHẢI CHƠI ĐẾN NGÀY THỨ 2 NỮA. CHUYỂN TIẾP GỐI SANG NUÔI KHUNG SAU VỚI TỶ LỆ TƯƠNG TỰ.

VÍ DỤ NHƯ SAU:

NGÀY 01-02/01/2021 CẶP 12-21
NGÀY 02-03/01/2021 CẶP 23-32

NHƯ NÀY ANH EM SẼ HIỂU LÀ NGÀY 1 VÀ NGÀY 2 SẼ NUÔI CẶP 121, NẾU 121 NỔ NGÀY ĐẦU THÌ GỐI LUÔN CẶP 232 CHO NGÀY 2 VÀ NGÀY 3. NẾU CẶP 121 NGÀY 1 KHÔNG NỔ THÌ CHÚNG TA SẼ ĐÁNH CẶP 121 TRONG NGÀY 2 VỚI TỶ LỆ VÀO TIỀN GẤP 3 LẦN NGÀY 1, ĐỒNG THỜI GỐI LUÔN CẶP 232 VÀO TIỀN THEO TỶ LỆ NGÀY ĐẦU VÀ CỨ THẾ, NGÀY ĐẦU NỔ THÌ LẠI GỐI CẶP SAU, CÒN KHÔNG NỔ THÌ LẠI GẤP 3 LẦN NGÀY ĐẦU CỨ NHỊP NHÀNG NHƯ VẬY ĐẾN HẾT THÁNG .

Chúc anh em một năm mới tràn đầy hạnh phúc, may mắn và nhiều tài lộc !

Xem nhiều cầu kèo hơn tại chuyên mục Soi cầu MB mỗi ngày!
duy trì như tháng 8 là ok a nhỉ, cảm ơn a

Lúc ăn thì chả thấy vào mà cám ơn lấy câu. Mỡi gãy có 1 2 đường đầu tháng mà nói này nói kia. Tốt nhất theo được theo không theo thì nghỉ đừng có vào lấy số free rồi ngồi phán anh em ạ. Ý thức lên: toàn người lớn cả. Gan thì ăn to không gan thì đừng theo thế thôi

Mới gãy 1 khung các bác đã rén rồi à. Đáng là bao đâu Bác PV khác đưa ae về bờ. Các bác cứ kêu ca hoài , đâu phải ai cũng ăn thông đc đâu . Phải có gãy chứ. Tổng kết cuối tháng ae vẫn dương là đc. Lúc các bác đánh ở ngoài đánh cả nghìn điểm các bác k than thì thôi. Giờ đi theo khung mới gãy 1 khung mà nhặng cả lên.xin phép AD và ae cho tôi nói thẳng với những thành phần k có não để suy nghĩ. Trc khi theo khung AD cũng đã nói tồi chia vốn để vào đủ 3-5 khung . Ít khi gãy đến khung t4 lắm . Các bác cứ dồn tất vào 1 khung song chẳng may gẫy rồi lên đây trách móc các thứ . PV đánh theo cầu kèo phải có gẫy có ăn . Đánh đâu thắng đấy có mà là thánh rồi. Gẫy có 1 khung mà nhặng cả lên
Yes

ae rên chắc 1 là vốn mỏng nên rén, 2 là vào tiền mạnh tay ko theo pp như a.PV dặn nên gãy khung 1 và chưa ăn khung 2 ngày đầu nên mới la làng, e chơi nhẹ cứ 2d và 5d phang thì chấp thua thông 2,3 khung vẫn khỏe re. Mong a.PV ko bị ảnh hưởng tâm lý, cứ chốt đúng pp nhé. Hôm nay sẽ đại thắng, chúc 500ae rực rỡ ♡

Bố nào theo thì theo ko theo thì out gãy 1 khung sủa nhiều
mấy thành phần này phải trải qua 3,4 khung gãy như ae mình thì mới quen dc nhiệt, chứ cứ theo lúc ăn thông rồi jo thua chưa tới 2 khung đã rén thì e xin cười hahaha kkkkk :)

797_898 quá đẹp cho một cuộc tình! Dự đoán hôm nay khoảng 5 nháy cho 2 cặp đôi này! Múc ae

797_898 quá đẹp cho một cuộc tình! Dự đoán hôm nay khoảng 5 nháy cho 2 cặp đôi này! Múc ae
múc a, chơi phải tích cực vậy mới thoải mái, có thua thì cứ nghĩ tạm gửi KU, mai lụm lại thôi, chơi đúng pp của CT thì chả sợ bố con thằng nào

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.