Topic Lô K2N - LÔ KHUNG BẠC NHỚ 2 NGÀY - THÁNG 04/2023 | TRIỂN CHIÊU | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Topic Lô K2N LÔ KHUNG BẠC NHỚ 2 NGÀY - THÁNG 04/2023 | TRIỂN CHIÊU

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
theo bán nhà 2 ông này chôt chán!! chờ triển chiêu quay lại kkkk

Các bác theo thì theo.ct có bắt ai đánh theo đâu.ct triệu vân chia sẻ số là vui lắm rồi.tui là cứ theo đều tiền của mình đánh thế là do mình.

Tiền túi mình mà .nên cảm ơn các CT đã bỏ công sức ra tìm kiếm cầu kèo ae tham khảo

Các bác theo thì theo.ct có bắt ai đánh theo đâu.ct triệu vân chia sẻ số là vui lắm rồi.tui là cứ theo đều tiền của mình đánh thế là do mình.
Thân nữ lò dò vào đây. Thây tháng trc oki. Tháng này bắt đầu theo. Riêng tay ăn 3 chớp thì bận k vào đc nên thua đậm còn chưa kêu 😒😭

cặp 343 ngày 14/4/2023 có đc không Triển Chiêu ơi
Mình thấy, CT triển chiêu lên khung rồi ai đã từng theo rồi thì cứ thế mà phang thôi còn hỏi đc hay ko thì bố a chiêu cũng ko trả lời đc... Hnay ngày cuối vào thôi...hqua e cũng vào rồi. Ko vào hang cọp sao bắt đc cọp.. vào đi hnay 2_3 nháy thì sao..kaka

anh chị làm theo ảnh hướng dẫn Mây gửi dưới này để QUAY VỀ TRANG 1 tham khảo số lô khung của CT nhé
Anh/Chị cần tư vấn xem số, cầu kèo, phương pháp chia vốn rảnh tay nhắn tin MÂY hướng dẫn nha
- BẤM LINK Facebook: http://m.me/gmsh.tieumay

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.