Thảo luận - LÔ KHUNG CƠM GẠO 2 NGÀY - GIAO HỮU CÙNG PHAN BẢO THÁNG 3/2024 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận LÔ KHUNG CƠM GẠO 2 NGÀY - GIAO HỮU CÙNG PHAN BẢO THÁNG 3/2024

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

PHANBAO 

Tổng Tư Lệnh
Cao Thủ Huyền Thoại
Điểm cảm xúc
317,441
Điểm
223
Xu
186,423Xu
Như trước đó, anh em từng theo dõi Bảo từng biết đến với tựa lô khung huyền thoại 2 ngày 1 đêm này rồi nhỉ..
(ANH EM THAM KHẢO THEO DÕI Ở PHÍA BÊN DƯỚI NHÉ)
Bộ môn lô khung này không những giúp cho anh em có sự bình tĩnh cũng như luyện cho AE tâm lý vững vàng, hiểu và nắm bắt được cách chơi an toàn với tư duy chậm mà chắc, xác định đi theo con đường dài không chỉ đơn thuần ngày 1, ngày 2 là có thể về bờ được ngay.
Bên cạnh đó Bảo cũng sẽ update cho anh em tham khảo bảng lô khung nuôi 2 ngày bên BÀI VIẾT này nhé
Về cách đi vốn chơi anh em có đi đều 10-20đ/ngày 1 tương đương gấp đôi lên cho với ngày thứ 2 (Tùy theo cách chơi và đi vốn của AE nhé)
Tỉ lệ chia vốn đi với tỉ lệ 1-3 (Nổ ngày 1, ngày 2 đổi sang khung mới - nói không với tất tay)

DỤC TỐC BẤT ĐẠT - ĐI VỚI TIÊU CHÍ ĂN CHẮC MẶC BỀN THÌ BIẾT TÌM TÔI Ở ĐÂU RỒI ĐÓ.
FACEBOOK DUY NHẤT NÓI KHÔNG VỚI THU PHÍ - KHÔNG LỘC LÁ
https://www.facebook.com/phanbao190
Nhận dịp ngày đặc biệt 29/2 (4 năm/1 lần) chúc anh em đi một về mười, đi tươi về tốt, 3 tháng hè 9 tháng đong được bình an, trăm sự đắc tài, đắc lộc, đắc bình an!!
chen4

Sửa lần cuối:
Như trước đó, anh em từng theo dõi Bảo từng biết đến với tựa lô khung huyền thoại 2 ngày 1 đêm này rồi nhỉ..
Bộ môn lô khung này không những giúp cho anh em có sự bình tĩnh cũng như luyện cho AE tâm lý vững vàng, hiểu và nắm bắt được cách chơi an toàn với tư duy chậm mà chắc, xác định đi theo con đường dài không chỉ đơn thuần ngày 1, ngày 2 là có thể về bờ được ngay.
Bên cạnh đó Bảo cũng sẽ update cho anh em tham khảo bảng lô khung nuôi 2 ngày bên BÀI VIẾT này nhé
Về cách đi vốn chơi anh em có đi đều 10-20đ/ngày 1 tương đương gấp đôi lên cho với ngày thứ 2 (Tùy theo cách chơi và đi vốn của AE nhé)
Tỉ lệ chia vốn đi với tỉ lệ 1-3 (Nổ ngày 1, ngày 2 đổi sang khung mới - nói không với tất tay)

DỤC TỐC BẤT ĐẠT - ĐI VỚI TIÊU CHÍ ĂN CHẮC MẶC BỀN THÌ BIẾT TÌM TÔI Ở ĐÂU RỒI ĐÓ.
Nhận dịp ngày đặc biệt 29/2 (4 năm/1 lần) chúc anh em đi một về mười, đi tươi về tốt, 3 tháng hè 9 tháng đong được bình an, trăm sự đắc tài, đắc lộc, đắc bình an!!
chen4View attachment 352559
Chúc ct bảo mở bát rực rỡ, giúp đc nhiều a e xa bờ ah.

Rất cảm ơn CT PHAN BẢO.Chúc anh luôn vui khỏe, hạnh phúc và thành công trong nhiều lĩnh vực nhất là trong môn "số học" này hòng có thể giúp được nhiều ace về bến bờ hạnh phúc.Chân thành cảm ơn anh

Cao thủ Phan Bao mở bát chốt thì quá tuyệt vời rồi anh em. Chúc cao thủ chốt những con số nổ nhiều nháy cho anh em bám vào bờ ạ

🔥 HOT AI LÀ TRIỆU PHÚ - HOT 200K 🔥
🔴 Nhóm kiếm cơm gạo 3 ca mỗi ngày
🔴 Thắng Lấy Thua Trả Lại 💸 Vô Tài Khoản❗❗❗❗

🔷 DUY NHẤT Ở HUYENANHDV 👉 http://m.me/huyenanhdv97/

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.