Thảo luận - LÔ KHUNG + ĐỀ DÀN + TỈ TÊ AE 3 MIỀN NAM - TRUNG - BẮC | Page 21 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận LÔ KHUNG + ĐỀ DÀN + TỈ TÊ AE 3 MIỀN NAM - TRUNG - BẮC

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đang nợ hơn 800tr, hữu duyên theo bác mong kiếm chút tiền đóng lãi, lan man buồn quá bác ạ

Em mới 30 tuổi thôi, em ỷ y làm lương cao, không nợ nần, em chơi cố xác, giờ mức lương 1 tháng 30tr của em không đủ để trả nợ, khổ vợ khổ con, chán lắm bác ạ
30tr là gross rồi à. Còn chi phí này nọ con cái. Thôi phải vạch ra rõ ràng. 1 tháng để ra khoảng 5tr cho vào tiền lô đề, xog cuối tháng tổng kết lại, lên chi tiết vào. kiên trì 1 năm với lối chơi thông minh và 1 ngày nào đó may mắn thì ae sẽ nguội dần số nợ. tự tin thì cứ 3d,4d chơi nhưng phải bản lĩnh

thua, nhưng vớt vát lại cho ae nào nay theo 2d thì lãi nhẽ. chia buồn nhẽ cho ae nào theo 4d,3d
E lại chết khung này,61 lô 3d còn 2d lại lót 16,mong ra bắc gỡ lại vốn hnay thôi,ko còn lực theo mt

30tr là gross rồi à. Còn chi phí này nọ con cái. Thôi phải vạch ra rõ ràng. 1 tháng để ra khoảng 5tr cho vào tiền lô đề, xog cuối tháng tổng kết lại, lên chi tiết vào. kiên trì 1 năm với lối chơi thông minh và 1 ngày nào đó may mắn thì ae sẽ nguội dần số nợ. tự tin thì cứ 3d,4d chơi nhưng phải bản lĩnh
Cũng phải chơi thôi bác ạ, không chơi thì không có thêm đường nào để xoay sở được

cứ mỗi ngày như này thì vài chục củ ra đi nhanh lắm, nhưng mình là người chơi hệ số thì ko được nản ae à

bộ 02 rồi, bộ kia bỏ thôi. sợ mai bỏ nó lại ra

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.