Cầu MB - LÔ SONG MÃ - ĐÁNH TRƯỜNG KỲ | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
DƯỚI ĐÂY LÀ CÂY CẦU SONG MÃ - ANH EM CÓ THỂ CHƠI TRƯỜNG KỲ, ĐÁNH LÂU DÀI, KHÁ DỄ HIỂU KỂ CẢ NHỮNG ANH EM MỚI CHƠI CŨNG CÓ THỂ BẮT ĐƯỢC.
- DẤU HIỆU CÂY CẦU NÀY NHƯ SAU.... ANH EM THẤY GIẢI 4 CON SỐ NÀO XUẤT HIỆN NHIỀU NHẤT ANH EM SẼ LẤY CON SỐ ĐÓ CÙNG VỚI SỐ LẦN XUẤT HIỆN ( PHẢI XUẤT HIỆN 4 LẦN TRỞ LÊN MỚI ÁP DỤNG ĐƯỢC CẦU NÀY) GHÉP LẠI THÀNH CẶP SONG THỦ LÔ CHƠI KHUNG 3 NGÀY. CẦU ĐANG THÔNG TRONG NHỮNG NGÀY GẦN ĐÂY,ANH EM CÓ THỂ ÁP DỤNG LUÔN CÂY CẦU NÀY NHƯ NGÀY HÔM NAY GIẢ 4 CÓ 4 CON SỐ 1. ÁP DỤNG CẦU ANH EM SẼ CÓ CẶP 151 BẮT ĐẦU CHƠI TỪ NGÀY MAI
CHÚC ANH EM MAY MẮN VÀ LƯU Ý CẦU KÈO CŨNG LÀ ĐỂ ANH EM THAM KHẢO- KHÔNG CÓ GÌ CHẮC CHẮN 100%.

TÔI SẼ VÍ DỤ CHO ANH EM TRONG HÌNH DƯỚI.

View attachment 58839

View attachment 58843

CÁM ƠN CT ĐÃ CHIA SẺ CHÚC CT MỘT NGÀY MỚI MẠNH KHỎE VUI VẺ

ĐÍNH CHÍNH LẠI LÀ 151 NHÉ MỌI NGƯỜI. 5 SỐ 1 SẼ LÀ CẶP 151
Chủ tịch cho cháu hỏi không phải là 4 con số 1 mà 4 hoặc 5 con số bất kỳ từ 1-9 vd:55555 thì đánh con gì ạ mong chủ tịch giúp cho cháu hiểu ạ

DƯỚI ĐÂY LÀ CÂY CẦU SONG MÃ - ANH EM CÓ THỂ CHƠI TRƯỜNG KỲ, ĐÁNH LÂU DÀI, KHÁ DỄ HIỂU KỂ CẢ NHỮNG ANH EM MỚI CHƠI CŨNG CÓ THỂ BẮT ĐƯỢC.
- DẤU HIỆU CÂY CẦU NÀY NHƯ SAU.... ANH EM THẤY GIẢI 4 CON SỐ NÀO XUẤT HIỆN NHIỀU NHẤT ANH EM SẼ LẤY CON SỐ ĐÓ CÙNG VỚI SỐ LẦN XUẤT HIỆN ( PHẢI XUẤT HIỆN 4 LẦN TRỞ LÊN MỚI ÁP DỤNG ĐƯỢC CẦU NÀY) GHÉP LẠI THÀNH CẶP SONG THỦ LÔ CHƠI KHUNG 3 NGÀY. CẦU ĐANG THÔNG TRONG NHỮNG NGÀY GẦN ĐÂY,ANH EM CÓ THỂ ÁP DỤNG LUÔN CÂY CẦU NÀY NHƯ NGÀY HÔM NAY GIẢ 4 CÓ 4 CON SỐ 1. ÁP DỤNG CẦU ANH EM SẼ CÓ CẶP 151 BẮT ĐẦU CHƠI TỪ NGÀY MAI
CHÚC ANH EM MAY MẮN VÀ LƯU Ý CẦU KÈO CŨNG LÀ ĐỂ ANH EM THAM KHẢO- KHÔNG CÓ GÌ CHẮC CHẮN 100%.

TÔI SẼ VÍ DỤ CHO ANH EM TRONG HÌNH DƯỚI.

View attachment 58839

View attachment 58843
Hay quá ct

Thế còn 4 số thì sao a
Thì gép 4 với số mà ra nhiều nhất từ 4 số trở lên ấy bạn. VD giải 4 có 4 số 8 xuất hiện thì gép đc cặp 484 theo khung bác TOHUNG đã chia sẻ đó

Bác to hùng ơi bác chia sẻ hình ảnh có 5 số 2 . 52 về 2 nháy . Cầu ngày mai có 5 số 1 . Bác chốt 141 . Chau chưa hiểu . Bác có thể chia se lại ko ạ
May cai ong nay vao xem chia se ma ko chiu doc.anh ay da chia se la 151 roi.ngay tu dau bai viet

Chủ tịch cho cháu hỏi không phải là 4 con số 1 mà 4 hoặc 5 con số bất kỳ từ 1-9 vd:55555 thì đánh con gì ạ mong chủ tịch giúp cho cháu hiểu ạ
Oi troi may ong nay .doc ma ko hieu .phai suy nghi .
55555 thi danh cap lo( 55),6con so 5 thi danh cap lo(656),7con so 5thi danh cap lo.575.hieu chua dai ca.em noi vay co dung ko anh TO HUNG.

Oi troi may ong nay .doc ma ko hieu .phai suy nghi .
55555 thi danh cap lo( 55),6con so 5 thi danh cap lo(656),7con so 5thi danh cap lo.575.hieu chua dai ca.em noi vay co dung ko anh TO HUNG.
Sai rồi bất kì con j cũng ghép với con 5

em cảm Chủ tịch, chủ tịch luôn có những kèo độc và lạ .

tuần này có 1 mà lộ biết đầu hay đít mọi người?

Sai rồi bất kì con j cũng ghép với con 5
Thôi kệ mọi người bác tô hùng nói và minh họa và đưa ra con số Ai hiểu nào thì hiểu chốt lại là lô khung 151 từ ngày 18-20 /9