Cầu MB - LÔ-XIÊN BẤT BẠI | Page 17 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Chúc e may mắn
E chúc Bác luôn có thật nhiều sức khoẻ và luôn gặp nhiều may mắn trong cuộc sống nhé. E mới vào diễn đàn đc mấy ngày. Vẫn đang loay hoay k biết theo ai lên mấy hôm nay toàn toang thôi bác ạ . Giờ mò vào đây thấy bác chia sẻ thấy bác có tâm quá. Cảm ơn bác nhiều. Mai bác kêt con nào nhất trong 3 con 12- 616 ạ? E làm côn một gỡ lại mấy hôm nay ạ

E chúc Bác luôn có thật nhiều sức khoẻ và luôn gặp nhiều may mắn trong cuộc sống nhé. E mới vào diễn đàn đc mấy ngày. Vẫn đang loay hoay k biết theo ai lên mấy hôm nay toàn toang thôi bác ạ . Giờ mò vào đây thấy bác chia sẻ thấy bác có tâm quá. Cảm ơn bác nhiều. Mai bác kêt con nào nhất trong 3 con 12- 616 ạ? E làm côn một gỡ lại mấy hôm nay ạ
E coi bài chia sẻ trang đầu tiên đọc kỹ rồi chơi nhé, đi đều tiền chơi lâu dài tính lời bằng tháng

Không ăn sổi được người anh em nhé cứ đánh đều

Góp ý với ae là: chúng mình đang ở diễn đàn có nhà tài trợ KUDV. Nên ae không nên bàn về những trang abc khác. admin biết sẽ nhắc nhở,cảnh cáo hoặc khóa tài khoản. AE lưu ý nhé