Cầu MB - LÔ-XIÊN BẤT BẠI | Page 31 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Hihi dĩ nhiên là e kết nên nay e phang căng vậy nhưng mãi e muốn nâng vốn lên tí nữa về cặp này ct cho e lời khuyên nên hay ko nên cho có tí động lực thôi còn e ghiềng nó mà hjhj
E đọc trang đầu tiên cân vốn để chơi nhé, chúc may mắn

Chúc e may mắn
Ngày qua em cũng bắt cầu BT 73 xiên quay với 53 96 62 nhưng tạch .Ko sao nay lại thấy cầu a đưa 73 ngại gì nữa mà ko húp nó anh nhỉ .Vấp ngã đâu thì đứng lên tại đó .Chúc a và cả nhà sức khẻo rr chiều nay .???

Ngày qua em cũng bắt cầu BT 73 xiên quay với 53 96 62 nhưng tạch .Ko sao nay lại thấy cầu a đưa 73 ngại gì nữa mà ko húp nó anh nhỉ .Vấp ngã đâu thì đứng lên tại đó .Chúc a và cả nhà sức khẻo rr chiều nay .???
Chúc e rực rỡ

Chào ace
2 hôm nay các đường Cầu không được ổn do đó ace tham khảo và kết thì chơi văn nghệ thôi nhé.
Chờ Cầu kèo ổn định chúng ta chơi mạnh chưa muộn.
Chúc ace ngày cuối tuần may mắn và rực rỡ!
View attachment 70849
Ngày mới chúc a bình an may mắn ạ

Ace thân mến
Tôi hay NC Cầu và chia sẻ vào ban đêm để ace có đủ thời gian tham khảo và cân nhắc kỹ lưỡng nếu Trùng máu để chơi.
Tôi chia sẻ Cầu nhằm mục đích cho bản thân tôi chơi là chính và giúp ace đang Loạn số cũng như không biết về Cầu Kèo tham khảo.
Ace chơi bằng Tiền và Tiền là Máu tôi rất thấu hiểu điều đó, tôi ân ace ăn chúng ta cùng hưởng Lộc và Phúc.
Tôi thua ace cũng thua nếu chơi theo Cầu chia sẻ, tôi thua 10 chỉ Đau xót 1 ace thua 1 cá nhân tôi Đau xót 100 lần âu đó cũng là cái Họa và không May.
Thôi thì ace và tôi chưa từng 1 lần thấy mặt để biết nhau nhưng tôi luôn nghĩ với cái Tâm là TỨ HẢI GIAI HUYNH ĐỆ.
Tôi luôn mong muốn tìm được Cầu và khát khao Chiến thắng, vì lý do trình độ có hạn không may bị thua ace cho tôi xin Lỗi nhé.
Ace hàng ngày vào topic nhớ tìm đúng bài chia sẻ tôi có để ngày tháng trên cùng và nhớ số để chơi tránh nhầm lẫn số hoặc ngày chia sẻ Cầu nhé.
Ace cũng không nhất thiết Like cho tôi nhiều để mà làm gì, tôi chỉ yêu cầu chia Vốn ít nhất làm 10 phần trên tổng Vốn ace đang có để mà chơi lâu dài.
Chúng ta chơi để giải quyết niềm Đam mê Số Học và hy vọng kiếm thêm chút ít để cuộc sống đỡ vất vả hơn.
KIẾM TIỀN ĐÃ KHÓ CHƠI CỜ BẠC KHÓ GẤP TRĂM LẦN.
Chúc ace luôn mạnh khỏe, may mắn và rực rỡ nhé!
View attachment 70848
Cảm ơn bạn @saigon999 . Tôi mặc dù cũng đã tạm gọi là biết chơi.
Hôm nay diễm phúc. Đọc bài chia sẻ pp chơi của bạn @saigon999 .
Rất tình cảm. Cá nhân tôi cảm thấy vui lắm. Như có thêm một trang ? sách quý báu, để nghiền ngẫm.
Có những người bạn thế này........
Ước gì mình có ở gần nhà nhau.
Sáng cùng uống Cafe. Chiều cùng ngồi bia cỏ vỉa hè..... Kkkkk.
Đợt này ngày 9 /11. Tôi cũng xin tham gia cuộc thi lô, đề. Mục đích chính là Để khỏi bị im lặng trong diễn đàn. Sợ lâu không hoạt động. Admin kỷ luật.
Còn tham gia thi. Sẽ dừng lại ở ngay vòng gửi xe thôi.
Lô thì không chơi nên không biết bắt.
Đề chỉ có 4 số. Ngày nào cũng trúng Được đâu. Hi vọng trúng con lô Để bám trụ mà mất ngủ mấy đêm nay. Kkkkk, vui quá :$ <3

Sửa lần cuối:
Rất tình cảm. Cá nhân tôi cảm thấy vui lắm. Như có thêm một trang ? sách quý báu, để nghiền ngẫm.
Sáng cùng uống Cafe. Chiều cùng ngồi bia cỏ vỉa hè..... Kkkkk
Cảm ơn bác, chúc bác luôn mạnh khỏe may mắn và rực rỡ nhé

Sáng cùng uống Cafe. Chiều cùng ngồi bia cỏ vỉa hè..... Kkkkk.
Đợt này ngày 9 /11. Tôi cũng xin tham gia cuộc thi lô, đề. Mục đích chính là Để khỏi bị im lặng trong diễn đàn. Sợ lâu không hoạt động. Admin kỷ luật.
Còn tham gia thi. Sẽ dừng lại ở ngay vòng gửi xe thôi.
Lô thì không chơi nên không biết bắt.
Đề chỉ có 4 số. Ngày nào cũng trúng Được đâu. Hi vọng trúng con lô Để bám trụ mà mất ngủ mấy đêm nay. Kkkkk, vui quá :$ <3
Chúc a và mng nay rực rỡ ?

Xin loi minh viet co dau khong duoc..nen moi nho DAI TUONG CHIA SE CHO AE VUM.DANG CHO DAI TUONG CHIA SE CHO AE..
Bạn ấy nói thật lòng đấy mà.
Tôi cũng mới biết viết có dấu ít ngày gần đây thôi. Đó cũng là nhờ các bạn trẻ chỉ bảo đó. Mới được đó