Cầu MB - LÔ-XIÊN BẤT BẠI | Page 12 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Cầu là để tham khảo. A e kết thì chơi, ko kết thì xem. Tiền túi mình là của mình, chơi hay ko là di bản thân mình, sao cứ đi nói này nọ thế nhỉ. Đại tướng cứ lờ đi, cho mấy ôg nói láo kích ra đi ạ. Cố gắng giữ gìn sức khoẻ chỉ cho a e những đường cầu đẹp để a e tham khảo với ạ. Cảm ơn đại tướng nhiều.

Đúng e ạ a vừa tiếp khách xong cũng đã phê và mệt lắm rồi, nhưng nếu hôm nay gãy Cầu ace thua và không giữ được bình tĩnh a sẵn sàng xin lỗi.
Nhưng nay bắt BTL: 67 STL: 35-53 ăn 3 nháy 353 mà vào nói láo sao không nổi nóng hả e
e đag tập tàh chơi lô xiên nhưg ko có kih nghiệm gì hết chỉ biết theo cầu của ae trog dđ thôi. ct có kih nghiệm gì chơi môn xiên ko ạh? cs cho e ít kn để e học hỏi với. e rất cám ơn ạh

Chơi ngu muốn hốc cho lắm thì chỉ chết sớm thôi con ạ
Bác @saigon999 ơi. Cái loại không có não người bác nói lại với nó làm gì cho tốn công. Ấn vào nút lờ đi là nó không vào được topic mình nữa. Loại não FB_IMG_1601632625402.jpgnày thì bác chấp làm gì FB_IMG_1601632625402.jpg

e đag tập tàh chơi lô xiên nhưg ko có kih nghiệm gì hết chỉ biết theo cầu của ae trog dđ thôi. ct có kih nghiệm gì chơi môn xiên ko ạh? cs cho e ít kn để e học hỏi với. e rất cám ơn ạh
Bạn tham khảo số các CT rồi chọn lấy khoảng 4 đến 6 con chơi xiên 2 đánh làm sao trúng 2 con ít nhất hoà tiền nên kết hợp xiên 3,4 tỉ lệ ăn cao nên ko cần đánh to
Mình hay đánh xiên 4 10k thì xiên 3 20k xiên 2 đánh 100k bạn tham khảo nhé chơi vui thôi vì xiên còn khó hơn đánh đề đấy bạn

tham khảo người ae mình chơi tiếp 88 được ko nay có cầu của người qua đường mà ko chơi 88 ngài 1 nhục
Mai 33 bạn nhé kinh nghiệm bạc nhớ khi là có 3 con kép hôm sau đánh 33 còn 88 thì khi ra lô 33 đánh 88 khung 3 ngày mai tham khảo thêm cặp 191 nhé mọi sự còn tùy anh đồng có quay ảo không thôi

Mai 33 bạn nhé kinh nghiệm bạc nhớ khi là có 3 con kép hôm sau đánh 33 còn 88 thì khi ra lô 33 đánh 88 khung 3 ngày mai tham khảo thêm cặp 191 nhé mọi sự còn tùy anh đồng có quay ảo không thôi
trời có phao rồi thật lòng với ae mình chết 191 3 ngày 300đ rồi mai mình cô gỡ 191 thêm 1 ngày nữa xem vận minh thế nào . cầu trời

Bạn này chắc thua tha quá độ nên đầu óc có vấn đề, tay nhanh hơn não, bình luận xúc phạm người khác vậy sẽ bị admin xử phạt đấy nhé, cầu lô bác @saigon999 chia sẻ vẫn húp ngập mồm đấy mà bạn có đọc hiểu thông tin không vậy?
Ban Theo dõi ₫c bao lâu rồi ??

MB: 01/11/20
BTL: 32
STL: 89-98
CHÚC ACE THÁNG MỚI MAY MẮN & RỰC RỠ?????
Cặp Stl của bác quá đẹp luôn cho ngày 1/11. E xin phép nhặt cặp này của bác và ghép với cặp lô tuần của e. Nếu ai tin thì lấy 898 ghép vòng với 79,343. Tỷ lệ có tiền rất cao đó. Thanks bác Sài Gòn nhiều. Chúc mọi điều may mắn sẽ đến với bác

Thế mày bị Mù à nay cặp 353 ăn mấy nháy thôi mày biến đi tao khỏi quét nhà
Bác lớn tuổi rồi mà cũng nóng gớm chấp gì mấy đứa đó đừng vì bọn nó mà mất hình tượng của bác .bác có lòng ai cũng biết mà chia sẻ ai chơi thì chơi tiền trong túi của họ mà chúc bác thông lô đề nhé