Cầu MB - LÔ-XIÊN BẤT BẠI | Page 13 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Bác lớn tuổi rồi mà cũng nóng gớm chấp gì mấy đứa đó đừng vì bọn nó mà mất hình tượng của bác .bác có lòng ai cũng biết mà chia sẻ ai chơi thì chơi tiền trong túi của họ mà chúc bác thông lô đề nhé
Ba sai gon oi nay em nao cho em bam voi

Mẹo đó hôm trc e nghĩ ra làm rồi nhưng cũng k hiệu quả a ạ . Thôi kệ đi a ạ ai biết thì tk chứ mình cs bằng tâm của mình mà a hì
Có cách nào để topic bát chốt trong ngày hiện lên đầu không đại tướng.. vì bấm vào thông tin toàn hiện topic chát của mn .. kéo mỏi tay quá

bác Saigon mới thấy bác ức chế . ng ae đó chắc chưa biết đến số .đó chúc bác ngay mới vui ve sức khỏe dồi dào

Nói chung ae mình đều là người chơi,biết cái gì mà mình cảm thấy hay ho thì chia sẻ với mọi người tham khảo. Đường lối là 1 phần còn phụ thuộc nhiều yếu tố khác nữa. Chứ nhiều lúc nghĩ cũng buồn. cầu kèo mà trúng thì topic còn có người để ý hỏi han,chứ cứ toang vài ba hôm thì chia sẻ còn chẳng có người ghé xem,ngoài mấy ae hay tương tác với nhau.
Buồn miên man!
Bạn à! Bạn cứ chia sẻ những cầu kèo bạn cho là hay lên đây cho anh em tham khảo,đường lối là một phần,đúng là còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố khác nữa ,mình vẫn luôn dõi theo bạn và các cao thủ hay chia sẻ cầu ,mình cũng ít có thời gian ngồi lâu trên máy tính ,đôi khi đọc xong muốn nhắn lại đôi lời cảm ơn nhưng vội cv lại thôi .Nhưng mình muốn nói vs bạn rằng các cao thủ và bạn luôn ở trong trái tim mình ! Bạn đừng buồn ! Hãy làm những gì mình thích ! Luôn hướng về bạn và các cao thủ ! Thân mến!!!!

Bạn à! Bạn cứ chia sẻ những cầu kèo bạn cho là hay lên đây cho anh em tham khảo,đường lối là một phần,đúng là còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố khác nữa ,mình vẫn luôn dõi theo bạn và các cao thủ hay chia sẻ cầu ,mình cũng ít có thời gian ngồi lâu trên máy tính ,đôi khi đọc xong muốn nhắn lại đôi lời cảm ơn nhưng vội cv lại thôi .Nhưng mình muốn nói vs bạn rằng các cao thủ và bạn luôn ở trong trái tim mình ! Bạn đừng buồn ! Hãy làm những gì mình thích ! Luôn hướng về bạn và các cao thủ ! Thân mến!!!!
Cảm ơn bạn

Cặp Stl của bác quá đẹp luôn cho ngày 1/11. E xin phép nhặt cặp này của bác và ghép với cặp lô tuần của e. Nếu ai tin thì lấy 898 ghép vòng với 79,343. Tỷ lệ có tiền rất cao đó. Thanks bác Sài Gòn nhiều. Chúc mọi điều may mắn sẽ đến với bác
Mình cũng thich cặp898 lắm ! Cảm ơn bác!

Bỏ Cầu này đi e nhé tối a sẽ NC để ace tham khảo mai chơi
Đại tướng bớt nóng cho nhẹ đầu! Trẻ giờ chúng đang học : “khôn đâu đến trẻ, Khỏe đâu đến già” mới đến hai chữ đầu ...!

MB: 01/11/20
BTL: 32
STL: 89-98
CHÚC ACE THÁNG MỚI MAY MẮN & RỰC RỠ?????
ACE THAM KHẢO CHO KỸ LƯỠNG NHÉ, NẾU QUÝ MẾN VÀ TIN TƯỞNG TÔI HÃY BỎ CHÚT THỜI GIAN ĐỌC ĐÔI DÒNG TẠI TRANG 1, XIN CẢM ƠN!
Lưu ý: CẦU NGÀY NÀO CHƠI NGÀY ĐÓ, KHÔNG NUÔI TỐN VỐN NHÉ ACE.
69301

ACE THAM KHẢO CHO KỸ LƯỠNG NHÉ, NẾU QUÝ MẾN VÀ TIN TƯỞNG TÔI HÃY BỎ CHÚT THỜI GIAN ĐỌC ĐÔI DÒNG TẠI TRANG 1, XIN CẢM ƠN!
Lưu ý: CẦU NGÀY NÀO CHƠI NGÀY ĐÓ, KHÔNG NUÔI TỐN VỐN NHÉ ACE.
View attachment 69301
Cảm ơn Đại tướng!