Tâm sự - 😈lời kêu gọi và thỉnh cầu 😈 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự 😈lời kêu gọi và thỉnh cầu 😈

Lời kêu gọi và thỉnh cầu
Hỡi ơi ! Kính thưa, BQT. ADMIN . Đồng kính thỉnh các chủ tịch, các cao thủ, các nhân tố kiệt xuất, hiện đang có hiện diện trong diễn đàn giảimasohoc. Hoặc ẩn mình trong đâu đó.

🌷Có câu nói của nhà phật : ( cíu 1 người phúc đẳng hà sa ) 🌷

🌷Dù không có ai xui khiến , không ai rủ rê. Thì từ bao đời chúng tôi cũng đã từng chơi cờ bạc.
Chúng tôi bỡ ngỡ lao vào rồi . Mà chưa có kỹ năng. Kỹ thuật, kỹ xảo.
🌷thiếu rất nhiều kinh nghiệm chơi.
Tôi và chúng tôi
Là những mảnh đời éo le. CÂU NÓI NÀY TÔI CÒN ẨN CHỨA RẤT SÂU XA NHỮNG HOÀN CẢNH.
💏 đang chờ và rất mong. Những bài viết chia sẻ rất cụ thể. Về đường đi, lối về. Vạch rõ đường nào nên đi, và đi như thế nào. Chứ không phải chỉ là những con số , phải cả bằng kinh nghiệm, tình Thương mến thương.
🌷 rất mong là lời thỉnh cầu này của đại đa số đông sẽ rung cảm tới các cao nhân.
Tôi tin rằng : chỉ có ở giảimasohoc này.
1 tập đoàn giảimasohoc . Chỉ có 1 mà thôi.
🌷chắc chắn : BQT ADMIN VÀ CÁC CAO NHÂN SẼ LÀM ĐƯỢC.
Kính thỉnh các cao nhân làm được lời Phật dạy.
🌷 nếu được chúng luôn chân thành biết ơn.
💏 đại diện số đông ký tên
@mobai55.

Lời kêu gọi và thỉnh cầu
Hỡi ơi ! Kính thưa, BQT. ADMIN . Đồng kính thỉnh các chủ tịch, các cao thủ, các nhân tố kiệt xuất, hiện đang có hiện diện trong diễn đàn giảimasohoc. Hoặc ẩn mình trong đâu đó.

🌷Dù không có ai xui khiến , không ai rủ rê. Thì từ bao đời chúng tôi cũng đã từng chơi cờ bạc.
Tôi và chúng tôi
Là những mảnh đời éo le. CÂU NÓI NÀY TÔI CÒN ẨN CHỨA RẤT SÂU XA NHỮNG HOÀN CẢNH.
💏 đang chờ và rất mong. Những bài viết chia sẻ rất cụ thể. Về đường đi, lối về. Vạch rõ đường nào nên đi, và đi như thế nào. Chứ không phải chỉ là những con số , phải cả bằng kinh nghiệm, tình Thương mến thương.
🌷 rất mong là lời thỉnh cầu này của đại đa số đông sẽ rung cảm tới các cao nhân.
@mobai55.

Rất nhiều bài viết chia sẻ cách chơi, phương pháp chơi, cách vào tiền hợp lý, ... các cao thủ, chủ tịch cũng nhưng nhiều thành viên về bờ đã chia sẻ, ae có thể tìm kiếm ở mục người về bờ để tham khảo nhé.
Đường đi sẽ có rất nhiều, chọn đường nào cuối cùng vẫn là quyết định của ae. Nhưng học được cách đi sẽ giúp ae chọn được con đường tốt nhất, về bờ sớm nhất.
Chúc ae nhiều may mắn

Lời kêu gọi và thỉnh cầu

Tôi và chúng tôi
@mobai55.

Đã có rất nhiều bài viết chia sẻ kinh nghiệm, phương pháp trên diễn đàn, chia sẻ các cách bắt cầu kèo cho những anh em chịu khó học hỏi a nè. Anh chị em mới vào chỉ cần ham tìm hiểu thì sẽ có hết. Chỉ cần muốn chắc chắn sẽ có cách.

E cũng vậy trc thì đứng núi này trông núi nọ nhưng 3 tháng nay e cũng chỉ theo 1 ct chỉ có 3 càng đề lô thì đanh văn nghệ mà thế nào tính ra tháng nào e cũng lỗ từ 10m đến 20m rất mong ct và ae kiếm lãi cho e cách chơi với ak e ké tý nhé chủ bài

E cũng vậy trc thì đứng núi này trông núi nọ nhưng 3 tháng nay e cũng chỉ theo 1 ct chỉ có 3 càng đề lô thì đanh văn nghệ mà thế nào tính ra tháng nào e cũng lỗ từ 10m đến 20m rất mong ct và ae kiếm lãi cho e cách chơi với ak e ké tý nhé chủ
Cao thủ mà dính dây đen mà ko đủ vốn theo thì chấp nhận bạn ak

Có nhiều cách để kiếm tiền về bờ tìm hiểu tất cả cao thu va chu tịch.quan trong nhat la phải kiềm chế lòng tham va muc tiêu hăng ngày.cầu kèo một phần và may man nữa .chuc ae cuoc song vui vẻ

Đệ từng khóc lóc vài lần như vậy. Bặt vô âm tín. khó quá ka ka .. ak. Đành lòng mình có kn bao nhiêu cs hòa đồng và đồng cảm với ae xa bờ bấy nhiêu thôi ka ka.. Mong ka ka chỉ thêm vài đường 3 chân 4 cẳng cho AE nữa.. Chúc ka ka buổi tối ấm áp @mobai55

E cũng vậy trc thì đứng núi này trông núi nọ nhưng 3 tháng nay e cũng chỉ theo 1 ct chỉ có 3 càng đề lô thì đanh văn nghệ mà thế nào tính ra tháng nào e cũng lỗ từ 10m đến 20m rất mong ct và ae kiếm lãi cho e cách chơi với ak e ké tý nhé chủ bài
Vậy thì bác chưa hiểu về diễn đàn rồi, tốt nhất chỉ nên tham khảo thôi bác à, đừng theo ai cả, phải có phương pháp chơi riêng bác à, bác nên tìm hiểu thật kỹ, đừng thấy người ta ăn rực rỡ mà tưởng ngon, khoai lắm bác, tất cả chỉ là nên tham khảo,haha

Đúng vậy b ak ko theo thì tiếc mà theo thì dính vào dây đen của ct luôn luôn bị cụt vốn
Trước mình cũng nghĩ theo 1 cao thủ thôi nhưng Pjo mình tự học cầu kèo tự đánh..vì có cái thủ gãy 5,6 ngày đề 2d.Pjo thì chỉ theo càng bác sàigon và tự lên giàn 64s đánh nói chung có thánh đỏ khéo ăn 2d gần tháng.tự lên tự đánh tự chịu trách nhiệm.lớn rồi

Đệ từng khóc lóc vài lần như vậy. Bặt vô âm tín. khó quá ka ka .. ak. Đành lòng mình có kn bao nhiêu cs hòa đồng và đồng cảm với ae xa bờ bấy nhiêu thôi ka ka.. Mong ka ka chỉ thêm vài đường 3 chân 4 cẳng cho AE nữa.. Chúc ka ka buổi tối ấm áp @mobai55
Huynh thấy đệ rất giỏi về công nghệ. Những đường cầu, kèo rất rõ nét.
Huynh viết bài ( _thỉnh cầu _ ) này không phải dành cho huynh. Vì huynh đã tạm ổn về bản lĩnh. Đường ngang , ngõ tắt . Huynh cũng đã từng đi qua rồi.
Huynh muốn thắp nến cho sáng thêm để ai đó còn chưa có đường, ngõ đi. Họ Đễ tìm.
Mặc dù mình và họ không quen biết.
Nhưng mình rất quý họ.
Còn mình thì cũng sắp đến lúc sang nhà mới rồi. Cần gì nữa đâu. 🌷🌷🌷🌷🌷. @ltd2707197 .

Huynh thấy đệ rất giỏi về công nghệ. Những đường cầu, kèo rất rõ nét.
Huynh viết bài ( _thỉnh cầu _ ) này không phải dành cho huynh. Vì huynh đã tạm ổn về bản lĩnh. Đường ngang , ngõ tắt . Huynh cũng đã từng đi qua rồi.
Huynh muốn thắp nến cho sáng thêm để ai đó còn chưa có đường, ngõ đi. Họ Đễ tìm.
Mặc dù mình và họ không quen biết.
Nhưng mình rất quý họ.
Còn mình thì cũng sắp đến lúc sang nhà mới rồi. Cần gì nữa đâu. 🌷🌷🌷🌷🌷. @ltd2707197 .
vaayj bac noi cần gig nưa dau bac tao 1 topic tat cả kinh nghiem choi đề của bác cho ae theo dõi phải tốt k ?? Dấu làm gì có mang đi được đâu bác
CHo đi là còn mãi bác nhi

Xin chào bác @mobile55! Chúc bác luôn mạnh khỏe, vui vẻ hạnh phúc, vui vầy bên các con, các cháu!
Em vào diễn đàn từ 19/8/2020 trong một hoàn cảnh thật tình cờ em ấn tượng với giọng của MC Giông Bão trên Youtube. Nghe Bão nõi có thua đề cũng cảm thấy an ủi và cố gắng nên em quyết tâm vào diễn đàn bằng được, trước đó em từng tham gia nhiều diễn đàn khác. Mục đích tham gia diễn đàn học hỏi thêm cầu kèo, học cách bắt 3d,4d bác ạ.
Từ khi bác posd bài trên dd em đều đọc hết các bài của bác và tham khảo các chủ tịch khác em thấy rất ngưỡng mộ bác.
Hôm trước em đã xem Youtube giao lưu với bác mobile 55 quê Thái Bình em mới biết bác cũng là người chơi số lâu năm. Này bác lập topic này để giúp ace loạn cầu bí số đã cùng lại cực vì nghe bọn bán số lừa gạt, giúp ace tìm cái phao về bờ để bớt cái khó khăn trong muôn vàn khó khăn của cuộc sống quả là tấm lòng chân quý. Rất nhiều lần em cũng muốn và đã thử nhưng do mình có tâm, nhưng cái tầm nó thấp cái tài có hạn không giúp được nhiều cho ace nên đành gác lại bác ạ.
Với em thì SỐ HỌC nó là đam mê em vẫn học nhưng đôi khi thuộc bài vẫn còn có số .... Đã nhiều năm rồi với em số học không còn bị xa bờ nữa vì cơ bản em chỉ đánh có 13-18s một ngày tùy vào tiền và cũng phải hơn 15 năm em không đánh 2d 64s. Em chơi như thể bất quy tắc trong quy tắc bác ạ. Vì thế nên em không thể xây dựng được cho ace một quy trình về bờ được. VD một tháng chỉ trúng 4dmootj lần tầm 50_10s thì truot 2d thoải mái luôn. Nhưng để một tuần k trúng 2 lần là phải nhịn đến tháng sau bác ạ vì vốn em nó chỉ xác định trong 1 tháng.
Nếu được diện kiến bác thì có muôn vàn điều tâm sự nhưng dd có hạn em chỉ bộc bạch đôi điều tỏ tấm chân tình và lòng kính trọng đến tâm huyết của bác. Chúc bác cùng gia đình sức khỏe và hạnh phúc.

Pp chơi thì rất nhiều , nhiều cao thủ cũng chia sẻ nhiều kinh nghiệm ra đây chủ yếu vẫn phải phụ thuộc vào chính bạn