Tâm sự - Lời quyết đấu tới thành viên VIP quancauchu !!!!!! | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Lời quyết đấu tới thành viên VIP quancauchu !!!!!!

Kính chào các bác !

Em dân quê chính hiệu, mới gia nhập diễn đàn.

Đang lang thang ở khu vực cầu kèo xổ số miền Bắc, tự nhiên bị một bãi nước bọt rơi trúng đầu.

Theo luật làng em và theo luật miền Tây hoang dã thì cần có một cuộc đấu súng để lấy lại danh dự.

Vậy em kính đề nghị thành viên VIP quancauchu nếu có ở đây thì hồi đáp sớm có tham gia cuộc đấu súng này hay không.

Nội dung thi đấu: xổ số miền Bắc
- 1 bạch thủ lô
- dàn đề 5 số (vì rất tôn kính dàn tứ thủ đề của các chủ tịch nên em chọn số 5)
- 1 xiên 3 duy nhất
- 8 số đề đầu, 8 số giải nhất
- 2 càng 3D, 2 càng 4D đề đuôi

Thời gian thi đấu: 7 ngày (nếu đồng ý thì sẽ ấn định ngày cụ thể)

Thời gian chốt số: 5h chiều hàng ngày

Vâng, dân quê em là fan cứng của các chủ tịch nên sân chơi nào cũng vào ngó nghiêng chút ạ.

Đang mùa dịch, hết Corona lại Covid 19, diễn đàn vắng tanh như chùa Bà Đanh, không có trò gì vui chơi giải trí. Các chủ tịch và cao thủ các cấp còn mải bận chốt số và công việc nên cũng bận rộn.

Trẻ con vật lộn cho nó vui các bác ạ.

Nếu thành viên quancauchu ở đây, đề nghị vào phúc đáp, trả lời sớm !

Vậy nam23 đấu thay đồng chí kia à ?
? bắt 1 con rễ mà bác. Bắt bừa e bắt vậy. Tạch dăm tháng cũng đc vui là chính . ghép ngược lên đánh mỗi 1 con 4d còn 2d , 3d ko chơi bác à. ?. ?. 1 con 4d giỏi thì một tháng e mất 2 xề bèo. Đánh ngày 1 con 1k. 365k có tach cũng 1 năm mới hết đc

Vậy thay đổi nội dung nhé:
Xổ số miền bắc
1/ 1 btl
2/ 2 stđ
3/ 1 x3
4/ 2 st đề đầu, 2 st g1
5/ 1 3d, 1 4d đề đuôi
Post ở đây trước 5h chiều
Giao lưu 7 ngày nhé. Tới hết CN tuần này
Ok ???????????

Vậy thay đổi nội dung nhé:
Xổ số miền bắc
1/ 1 btl
2/ 2 stđ
3/ 1 x3
4/ 2 st đề đầu, 2 st g1
5/ 1 3d, 1 4d đề đuôi
Post ở đây trước 5h chiều
Giao lưu 7 ngày nhé. Tới hết CN tuần này
? bác thay đổi là
1 bth 4d lô
1bthủ 4d đề
1 bthủ xiên 4.
1bthu 4d đầu

:$ :$ :$ :$ :-H :-H :-H :-H:$:$:$

Muốn thi đấu gì .với ai b.phải tk với bqt dđ chứ.nếu họ đồng ý cho thi đấu.thì mới thi đươc.đã.vào trong nay thì cùng giúp đỡ nhau.cay cú làm gì b.ko lại bị phat đấy b

Ai thi đấu dàn 64S đuôi miền bắc gặp mình ?

Ôi vãi giờ mình mới thấy topic này. Tôi xin đầu hàng luôn vì thua bạn từ độ rảnh tới tốc độ múa phím r??

Kính chào các bác !

Em dân quê chính hiệu, mới gia nhập diễn đàn.

Đang lang thang ở khu vực cầu kèo xổ số miền Bắc, tự nhiên bị một bãi nước bọt rơi trúng đầu.

Theo luật làng em và theo luật miền Tây hoang dã thì cần có một cuộc đấu súng để lấy lại danh dự.

Vậy em kính đề nghị thành viên VIP quancauchu nếu có ở đây thì hồi đáp sớm có tham gia cuộc đấu súng này hay không.

Nội dung thi đấu: xổ số miền Bắc
- 1 bạch thủ lô
- dàn đề 5 số (vì rất tôn kính dàn tứ thủ đề của các chủ tịch nên em chọn số 5)
- 1 xiên 3 duy nhất
- 8 số đề đầu, 8 số giải nhất
- 2 càng 3D, 2 càng 4D đề đuôi

Thời gian thi đấu: 7 ngày (nếu đồng ý thì sẽ ấn định ngày cụ thể)

Thời gian chốt số: 5h chiều hàng ngày

Vâng, dân quê em là fan cứng của các chủ tịch nên sân chơi nào cũng vào ngó nghiêng chút ạ.

Đang mùa dịch, hết Corona lại Covid 19, diễn đàn vắng tanh như chùa Bà Đanh, không có trò gì vui chơi giải trí. Các chủ tịch và cao thủ các cấp còn mải bận chốt số và công việc nên cũng bận rộn.

Trẻ con vật lộn cho nó vui các bác ạ.

Nếu thành viên quancauchu ở đây, đề nghị vào phúc đáp, trả lời sớm !
Like bạn, vụ này chơi kiểu này nó sợ chạy mất tiêu zoài....