Tâm sự - Lời tâm sự của người nợ nần. Loạn số.! | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Lời tâm sự của người nợ nần. Loạn số.!

Thân gửi adm . Chả biết nói gì nhưng mong có 1 lời khuyên từ adm hay các bạn.
hiện tại mình đang âm rất nhiều tiền. Mà càng đánh càng âm. Chả biết theo các ct, ct nào. Cứ theo loạn . Nay người này , mai người kia. Càng đi càng sâu . Mong được nhận lời khuyên @ADMIN @Giông_Tố @Giông Bão

AE bỏ thời gian ra học cách chơi, phương pháp chơi, cách vào tiền hợp lý mà các cao thủ, thành viên đã chia sẻ rất nhiều ở khu vực cầu kèo, thảo luận.
AE theo các cao thủ, chủ tịch có phong độ tốt và ổn định tháng này, Admin có thống kê và cập nhật hàng ngày ae có thể theo dõi ở chuyên mục bản tin
Nếu AE vẫn cứ theo loạn thì Admin cũng không biết nói gì với ae nữa
Chúc ae nhiều may mắn

Theo ai thì nên theo đều tay, chia vốn đi đều ít phải 10 ngày a ạ. Nay người này mai người kia thì ăn thua sao được? Chơi Lô thì theo CT Thaydo, CT GiongBao. Hiện nay CT Chutieu, Ct 01101987TY , hay Thanung77 đều bắt ổn.

Chơi nhiều cao thủ 1 lúc càng loạn số thêm thôi k lãi đc

Đặt ra chỉ tiêu ăn đủ thua đủ 1 là theo dàn đề 2 là theo lô chọn 1 món thôi

Có thể tham khảo lô khung của a Phong Vẫn Phong Vũ

Nên theo 1 ng bạn nhé tim hiểu xem trên diễn đàn cao thủ nào đg đỏ thì theo

Nhiều AE cũng giống tình trạng của bạn.ddan có 14 CT, chưa kể biết bao ng chốt số, loạn thật, mình đang theo ct thanung77, kết hợp tk số của kebuongio, cũng đang ổn định, chọn lô rơi hay về ghép với nhau, lô gan thì bỏ đi.chúc b sớm về bờ nhé .

Thân gửi adm . Chả biết nói gì nhưng mong có 1 lời khuyên từ adm hay các bạn.
hiện tại mình đang âm rất nhiều tiền. Mà càng đánh càng âm. Chả biết theo các ct, ct nào. Cứ theo loạn . Nay người này , mai người kia. Càng đi càng sâu . Mong được nhận lời khuyên @ADMIN @Giông_Tố @Giông Bão
Nói chung là đen thì rất khó đánh. Nay thấy ct này chốt chuẩn ăn. Mai theo là lại toạch.. mình cũng giống b. Càng xem nhiều càng loạn k biết chọn theo ai. Nếu mình hợp ai thì khả năng theo là rực rỡ về bờ ngay.

Không phải riêng mình người anh em đâu. Tôi cũng vậy. Hiện tại tôi đang theo dõi chưa dám vào tiền. Tôi tính đang tháng mới bắt đầu lại. Tôi cũng muốn hết nợ rồi chaams dứt cái lô đề này. Đau hết cả đầu ạ

Người ae đang âm bao nhiêu rổi! Khuyên chân rhanh theo 1 người thôi
‘Mình thấy trong diễn đan có nhiều ae bát rất ổn! Nhưng do mình chơi lâu chơi dai chơi dài nên mới toang thôi! Chứ có mục tiêu rõ ràng thì k đến nỗi! Giờ choi mục tiêu rõ ràng và ăn đc ttđ hay stđ to tay là rút tiền về tk rồi di chơi hay đi làm thôi

Người ae đang âm bao nhiêu rổi! Khuyên chân rhanh theo 1 người thôi
‘Mình thấy trong diễn đan có nhiều ae bát rất ổn! Nhưng do mình chơi lâu chơi dai chơi dài nên mới toang thôi! Chứ có mục tiêu rõ ràng thì k đến nỗi! Giờ choi mục tiêu rõ ràng và ăn đc ttđ hay stđ to tay là rút tiền về tk rồi di chơi hay đi làm thôi
Chơi đều tien đúng pp kbh sợ

Chơi đều tien đúng pp kbh sợ
Nếu làm đc điều đó thì ko bao giờ thua! Cá nhân em tự chơi có thể lãi 3-5tr là quá dễ dàng! Nhưng log tham bị trỗi dậy nên cứ muốn ăn thêm! Nhưng cảng ăn tham càng chết! Nên khuyên ae chơi cứ đủ chỉ tiêu là nghi? Ngày vài mét và tháng làm vài chục mét là êm! Làm gì cho lại đây!

Nếu làm đc điều đó thì ko bao giờ thua! Cá nhân em tự chơi có thể lãi 3-5tr là quá dễ dàng! Nhưng log tham bị trỗi dậy nên cứ muốn ăn thêm! Nhưng cảng ăn tham càng chết! Nên khuyên ae chơi cứ đủ chỉ tiêu là nghi? Ngày vài mét và tháng làm vài chục mét là êm! Làm gì cho lại đây!
Tui có hôm kết là fang 200k số
lam toang 3 hum mất bao tiền
gio het vốn tháng trc chơi lô khung còn húp hơn chục
thang nay tự đánh ltinh k theo pp nào

Tui có hôm kết là fang 200k số
lam toang 3 hum mất bao tiền
gio het vốn tháng trc chơi lô khung còn húp hơn chục
thang nay tự đánh ltinh k theo pp nào
Ng ae chơi bên lotobet B ko? Vào test cùng tôi! Tôi hô cho vài tay xem thế nào

Theo ai thì nên theo đều tay, chia vốn đi đều ít phải 10 ngày a ạ. Nay người này mai người kia thì ăn thua sao được? Chơi Lô thì theo CT Thaydo, CT GiongBao. Hiện nay CT Chutieu, Ct 01101987TY , hay Thanung77 đều bắt ổn.
Cho xin thống kê giải nhất vs bạn