Tâm sự - Lời tâm sự cuối vớ diễn đàn. Thua cuộc | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Lời tâm sự cuối vớ diễn đàn. Thua cuộc

Mình vào diễn đàn từ hổi tháng 9/2019, thua tha nhiều rồi cũng mò vào để theo các CT trên diễn đàn. Nhưng theo CT nào thì gãy, gãy thông rất là nhiều. Số khổ cái theo CT nào thì CT đó gãy. Rồi lân la xem cầu kèo, nhưng rồi cũng tự soi tự chơi đc. Nhưng lô đề cờ bạc mà. Đâu biết đc ngày mai như nào. Giờ thì mình thành kẻ ôm 1 đống nợ rồi. Máu cờ bạc trong ng mà, thua thì muốn gỡ, gỡ bục mặt ra thì lại càng thua. Hôm k chơi đoán thì nó ra, thậm trí nổ rất là nhiều, nhưng ăn chả đc bao mà chơi r thua hết. Hôm kia thích 181 thì về g1, hqua thích 686 thì về cả đề. Đến hôm nay vào để o để chơi thì lại toang. M.n ai còn chơi thì bảo trọng nhé

cố lên bác, e cũng toang khá nặng hôm nay đây, giờ chưa biết xoay đâu tiền trả nợ lãi ngân hàng

Cuộc sống mà b, tôi cũng vậy. Theo ai thì ng đó gãy, tự đánh cũng thua, nuôi cũng thua, hết dàn rồi lô
Bây giờ thỉnh thoảng thấy kết con nào chơi 1,2 đồng giải trí thôi. Được thì có thêm vài đồng uống bia, ko thì thôi.
chứ cố kiếm công việc mà mưu sinh b à, đừng chờ đợi vào cờ bạc

Cùng cảnh như ae đây. Vẫn phải cố gồng gánh thui

Em cùn cùng cảnh như bác đây theo ai ng đó gãy e cũng nợ rất nhiều chả thiết gì nữa cuộc sống lô đề muốn dừng làm ăn nhưng k đủ chả nợ nhiều lúc rơi nước mẮt

Em cùn cùng cảnh như bác đây theo ai ng đó gãy e cũng nợ rất nhiều chả thiết gì nữa cuộc sống lô đề muốn dừng làm ăn nhưng k đủ chả nợ nhiều lúc rơi nước mẮt
Tôi mới toang 3 hôm nay

Vận nó đen nên động vào đâu hỏng đấy bạn à. Ng ta chơi đúng lúc gặp vận chốt ăn liên tục. Mình vào cái theo là toang. Cố gắng lên bạn ơi. Mình cũng như bạn nhiều bài học cay đắng lắm bạn à.

Vận nó đen nên động vào đâu hỏng đấy bạn à. Ng ta chơi đúng lúc gặp vận chốt ăn liên tục. Mình vào cái theo là toang. Cố gắng lên bạn ơi. Mình cũng như bạn nhiều bài học cay đắng lắm bạn à.
Mình cũng thế toang từ thu 7 đến hôm nay.. như ma ám

Làm bục mặt dc đồng nào đi đồng đấy.cờ bạc được gì và mất gì? Thực ra dc Trãi qua những cung bậc cảm xúc khác nhau.nhưng đánh đổi lại là mất rất nhiều thứ tiền bạc thời gian sức khỏe có người cả gđ nữa.cờ bạc đúng nó bạc như vôi

Làm bục mặt dc đồng nào đi đồng đấy.cờ bạc được gì và mất gì? Thực ra dc Trãi qua những cung bậc cảm xúc khác nhau.nhưng đánh đổi lại là mất rất nhiều thứ tiền bạc thời gian sức khỏe có người cả gđ nữa.cờ bạc đúng nó bạc như vôi
E cũng thế.. thật ra e chưa nợ nần gì cả nạp vài triệu vào chơi thôi.. muốn kiếm thêm ít trang trải cho vk con mà cứ bị tâm lý... mãi hok dc

e cũng thế, cứ theo ai người đó gãy nản đến mức bỏ luôn chỉ chơi lotobet, thế mà nay thế nào lại kết dàn đề đầu 7 quất mạnh tay, toang luôn, giờ e ngồi chả biết làm gì nữa.

Không ai đen mãi đâu bạn rồi cũng có lúc phải đỏ thôi cứ tự tin vào bản thân mình rồi sẽ qua thôi

Sao các bác giống e thế hôm ko đánh theo dõi bác phan bảo ăn thông 3d cả nhất to cả đề?3 hôm nay e theo 3d cả nhất to lẫn đề thì lại chết đúng là ae mình quá đen ?động vào j cũng chết ?

e cũng thế, cứ theo ai người đó gãy nản đến mức bỏ luôn chỉ chơi lotobet, thế mà nay thế nào lại kết dàn đề đầu 7 quất mạnh tay, toang luôn, giờ e ngồi chả biết làm gì nữa.
E thấy bác phang lotobet to đấy ngưỡng mộ bác quá . E chỉ chơi mini thôi

Tưởng mỗi mình đen mà nhiều người giống quá
Đúng là lô đề có số, ai số lô đề thì may mắn lắm, chứ như mình cứ thấy đánh lỗ nhưng vẫn muốn gỡ mà động theo ai là người ấy gãy, giờ bỏ thì không biết lấy đồng ra đồng vào đâu ra, haizzz

E thấy bác phang lotobet to đấy ngưỡng mộ bác quá . E chỉ chơi mini thôi
to gì đâu bác, mấy ct còn mang vốn cả trăm triệu vào chơi đấy, e đang nợ nhiều nên kết cầu nào phang mạnh tay cầu đấy hi vọng kiếm tiền trả nợ thôi à. trả hết nợ chắc ngày nạp 10tr chỉ tiêu 500-700k thôi.