Lotto Bet - Loto bet loạn | Page 43 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Loto bet loạn

Suy ra hnào hên thì mới vào chơi chơi vài nhát 5 tinh cho vui chứ còn chơi lâu bền mà kiếm ăn thì chơi 3s5t ngon hơn. Cái tỉ lệ 1 ăn hơn 800 đâu hễ húp thế :) may hơn khôn thôi các bác ạ, chả có cầu kèo gì đáng nói đâu :)

Có b. Câu bo gay là chơi cầu 2con đầu và Con hag đơn vị
Kkk giải thích miết ông b nhỉ ae hiểu chơi ăn thì mình vui mà thua thì cũng tội,mình nghỉ giải lao qua Tết vô lại chứ hqua vô thử nó thống kê hay sao cứ vô chết ngồi xem lại ra làm bay 50 củ rồi

Kkk giải thích miết ông b nhỉ ae hiểu chơi ăn thì mình vui mà thua thì cũng tội,mình nghỉ giải lao qua Tết vô lại chứ hqua vô thử nó thống kê hay sao cứ vô chết ngồi xem lại ra làm bay 50 củ rồi
Uk og b. Tối mog 2 lên làm vài tay kiếm lộc xuân năm mới.

Tui cũng là thằng cò rỉa của tiền nhị hậu nhị. Kinh nghiệm chia sẻ đây ae thấy áp dụng đc thì cảm ơn nhé.
trước khi vào tiền. ( kể cả sảnh A hay B) mình vào chỗ 1 hàng số cạnh hậu nhị ý. Xem hàng chục nghìn. Hàng nghìn. Và hàng chục. Hàng đơn vị.
xem nó ra khung nào nhiều nhất. Mình chơi 6 đầu 6 đuôi. Là dàn 36 số.
vd xem hàng dv.5 kỳ gần nhất. 1-6-4-2-7
Thì ta chơi luôn đơn vị từ 1-6.
nó về to ta đanhs to. Nhỏ ta đánh nhỏ. 6/10. Gãy cũng 1-2 kỳ nó lại ra mình hay ăn non vốn bỏ 1 tr 1 trăm chơi tương đương 6 kỳ (5k x36s=180/1kỳ) hôm nào khó khăn kiếm200k cũng nghỉ. Thuận lợi 500 nghỉ luôn. Kể cả mới chơi 2 kỳ. Cũng nghỉ.
A ơi .cái này chơi hậu nhị phải không,.cách lấy 6 đầu 6 đuoi như thế nào giải a giải thích e với

Các bác kiếm lộc kéo tôi kiếm với :) lúc nào oánh hú ae tiếng theo ké, t hay xui đầu năm lắm, run ko dám hạ đơn, sợ xui cả năm :ROFLMAO:

tết sợ chơi ngân hàng nó nghẽn ko rút đc tiền thì sao mn