Lotto bet húp đều 2 triệu 1 ngày | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto bet húp đều 2 triệu 1 ngày

@nam23 cầu này em đọc chưa này
?? em đọc rồi ạ.
Nhưng ko dám hỏi.
Anh Taibet đăng 2 cầu:
Cầu 1 : lấy hàng chục + hàng đơn vị = được 1 tổng và bóng dương được 2 chạm
Vd 01234 >> 3+4= 7 đc chạm 2-7
Cầu 2: 01234 lấy 0+4= 4 đc chạm 4
Lấy 3+4=7 đc chạm 7
Ta có chạm 4-7
???? nhưng e ko biết đánh hậu nhị là chính hay là tiền nhị là chính ạ

?? em đọc rồi ạ.
Nhưng ko dám hỏi.
Anh Taibet đăng 2 cầu:
Cầu 1 : lấy hàng chục + hàng đơn vị = được 1 tổng và bóng dương được 2 chạm
Vd 01234 >> 3+4= 7 đc chạm 2-7
Cầu 2: 01234 lấy 0+4= 4 đc chạm 4
Lấy 3+4=7 đc chạm 7
Ta có chạm 4-7
???? nhưng e ko biết đánh hậu nhị là chính hay là tiền nhị là chính ạ
anh đọc thấy đánh cả 2 được mà em

bạn biết cách vào tiền?
chơi theo cầu của bạn thì gấp chão 3 khung. tỉ lệ 1-3,5-12 Sẽ có lãi . cái này còn phải cần sự may mắn nữa, có thể là ăn 2 đầu ở tay chão x3 thì quá ngon. nếu đen thì gãy sml?.

chơi theo cầu của bạn thì gấp chão 3 khung. tỉ lệ 1-3,5-12 Sẽ có lãi . cái này còn phải cần sự may mắn nữa, có thể là ăn 2 đầu ở tay chão x3 thì quá ngon. nếu đen thì gãy sml?.
ừ thế là bạn k biết cách vào tiền rồi :)))

Ăn hên đấy. Chứ nó đen thì 5 khung nó giam . theo là sml luôn. tôi bị nó giam rồi?
Theo 3 tay thôi nếu gãy quay lại từ đầu. Số tiền vừa thua thì để lúc đỏ sẽ gỡ lại. Không chão mãi đc đâu

Vào tiền tỷ lệ 1-3-8 cho 2 đầu là có lãi rồi. Chỉ sợ mỗi gãy khung là mệt mỏi thôi. Không giữ đc bình tĩnh thì còn mất cả chứ ko phải mất 1 khung gãy

Vào tiền tỷ lệ 1-3-8 cho 2 đầu là có lãi rồi. Chỉ sợ mỗi gãy khung là mệt mỏi thôi. Không giữ đc bình tĩnh thì còn mất cả chứ ko phải mất 1 khung gãy

Làm gì mà mệt mỏi ?
???.
- chủ yếu ăn mức 1. Khi gẫy trão , trão tới 2 hoặc 3 lần quay lại mức 1 thôi . mà trão tới 3 tay mà ăn cũng quay lại mức 1 . trão tới 3 tay ko ăn dừng lại đợi , hoặc khi gẫy dừng luôn đợi ổn vào . chứ gặp nó gẫy xa tít mù tắp trão liên khúc ko điểm dừng chỉ ra đảo.
?? để đảm bảo vốn ? ko ăn dầy trão liên khúc đc đâu đợi cầu ăn vào ăn mức 1 là chính ăn trão tay 2,3 là phụ[/QUOTE]

Chuẩn, chủ yếu ăn vào mức 1. 2 3 là phụ thôi, chão đến x12 thì nhanh đến đảo lắm

Khó ăn đấy bác, vốn 2 triệu gãy 1 phát là hoảng luôn ấy chứ
Muốn chão 3 tay phải có vốn 5tr trở lên. Mà chão phát thứ 3 sẽ hết vốn tim đập chân run ngay. Tôi thua 2 lần 5 củ vì gãy tay 3 rùi đây. Giờ không chơi nữa đi học nghệ lại từ đầu. Chứ vốn 2tr mang vào chỉ có kính biếu anh KU

đánh 2 chạm này phải quất 2 đầu, ngon