Lotto Bet - Lotto bet không mất vốn | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Lotto bet không mất vốn

Bắt mục tổng 5 con
Một đôi 2 phần tiền
Số rời. 1 phần tiền
Ăn liên tục không mất vốn khi..... bạn ăn 4-5 hoặc 6 tay liên tục bạn phải nghiên cứu nghỉ để tránh được cầu của sam cô và 2 đôi nó ra
CÁC BẠN NÊN TEST THỬ
Chúc bạn may mắn nhé

Úi giời bạn có vốn to vậy sao k đánh 5d 3 số 5 tinh . Dễ bắt cầu lắm . Tui vốn 500k đánh ngày ăn 1tr nghỉ . 1 lần đánh mình mất 10k hoặc 40k tùy theo bạn
Bạn mách cầu đánh 3 số 5 tinh cho mình với

Đêm hôm qua vào ván đầu ăn được . Chơi tiếp ván thứ hai nó ra 2 đôi thế là mất , tiếp tục ván kế tiếp thứ ba nó ra sám . Đến ván thứ tư đánh lớn mong kiếm lại vốn ( trong đầu nghĩ không lẽ nó ra 2 đôi hoặc sám nữa ) thế là quất 1đôi = 3m , số rời= 1,5 . Tổng cộng 4,5m . Kết quả nó ra cái gì các bạn biết không ? ..
Nó tiếp tục ra sám . Trời ơi coi như vỡ nợ ngay . Đen quá .
bỏ đi mà làm người , chơi xsvn thôi bác . e cũng thua kubet nhiều lắm rồi .

Mình cũng thích chơi 2s5 ,hoặc 3s5t lắm nhưng không biết bắt cầu như thế nào? Mong chỉ giúp . Chơi nhỏ có lãi biết thế nhưng không bắt số . Chia sẻ với bạn nhé.
Bạn cho mình hỏi chút chơi 3s5t là ntn ạ vì mình toàn chơi hậu nhị lên không rõ món này

Bạn cho mình hỏi chút chơi 3s5t là ntn ạ vì mình toàn chơi hậu nhị lên không rõ món này
Là bác chọn các số. Phải trùng với 3 số ở kết quả. Lặp lại là không tính nhé. Ví dụ bác chọn 6789. Kết quả ra 60999 là tạch nhé. Ban đầu cứ nghĩ nó tính cả số lặp, ai ngờ ...

Là bác chọn các số. Phải trùng với 3 số ở kết quả. Lặp lại là không tính nhé. Ví dụ bác chọn ****. Kết quả ra 60999 là tạch nhé. Ban đầu cứ nghĩ nó tính cả số lặp, ai ngờ ...
**** là 6,7,8,9

Là bác chọn các số. Phải trùng với 3 số ở kết quả. Lặp lại là không tính nhé. Ví dụ bác chọn ****. Kết quả ra 60999 là tạch nhé. Ban đầu cứ nghĩ nó tính cả số lặp, ai ngờ ...
Nãy mình thử mấy ván rồi, lên rút ra kinh nghiệm kết hợp với cách đánh chẵn lẻ thấy 2s5t ngon ăn hơn thấy lịch sử cầu ra lẻ nhiều hơn chẵn mấy ván thì vào chẵn 02468 cũng ăn dc vài tay hihi

Úi giời bạn có vốn to vậy sao k đánh 5d 3 số 5 tinh . Dễ bắt cầu lắm . Tui vốn 500k đánh ngày ăn 1tr nghỉ . 1 lần đánh mình mất 10k hoặc 40k tùy theo bạn
người ae hướng dẫn được ko

Đã thử k ăn thua . Vốn ít lần ăn dc mấy ngàn . Làm thông 10 ván như vậy . Nó ra cho 2 ván 2 đôi .toang lại huề tiền
Tôi cũng đã nghĩ ra cách này và vào gặp ngay 2 đôi, sml luôn. Nói chung cũng hên xui, mà cách này bỏ vốn nhiều ăn ít, gãy phát gỡ mệt.

Bạn có thể tổng hợp các cầu đánh của bạn cho anh em vốn nhỏ tham khảo với được ko ạ.

Đêm hôm qua vào ván đầu ăn được . Chơi tiếp ván thứ hai nó ra 2 đôi thế là mất , tiếp tục ván kế tiếp thứ ba nó ra sám . Đến ván thứ tư đánh lớn mong kiếm lại vốn ( trong đầu nghĩ không lẽ nó ra 2 đôi hoặc sám nữa ) thế là quất 1đôi = 3m , số rời= 1,5 . Tổng cộng 4,5m . Kết quả nó ra cái gì các bạn biết không ? ..
Nó tiếp tục ra sám . Trời ơi coi như vỡ nợ ngay . Đen quá .
Bỏ vốn nhiều mà ăn ít, gãy phát gỡ mệt lắm. Mà còn hết cả vốn mà gỡ. Thôi cứ chơi Thú Vị, Hàng số, 2-3 số 5 tinh cho nhẹ nhàng.

Bữa gặp 1 xám 3 2 đôi gãy sml, nghĩ ván thứ 5 không thể ra hàng tiếp đc đánh to để bù nó ra sảnh. Tay tiếp theo đánh tiếp ra số rời, xong tay tiếp nữa ra sám. Bay tkhoan luôn.

Ông nói vớ vẩn úp mở. Nếu bắt3 số la 0,6,9 như trên thì ăn chứ tạch cái gì. Chia sẻ lôm côm

Bắt mục tổng 5 con
Một đôi 2 phần tiền
Số rời. 1 phần tiền
Ăn liên tục không mất vốn khi..... bạn ăn 4-5 hoặc 6 tay liên tục bạn phải nghiên cứu nghỉ để tránh được cầu của sam cô và 2 đôi nó ra
CÁC BẠN NÊN TEST THỬ
Chơi gì mà ko mất vốn được hay vậy ta

Bắt mục tổng 5 con
Một đôi 2 phần tiền
Số rời. 1 phần tiền
CÁC BẠN NÊN TEST THỬ
Cảm ơn chủ tịch đã hiểu