Cầu MB - LTD2707197 * CẦU 2,3,4 CÀNG ĐỀ THÔNG THÁNG 10/2021 | Page 64 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB LTD2707197 * CẦU 2,3,4 CÀNG ĐỀ THÔNG THÁNG 10/2021

Chưa có duyên với chủ tịch, cứ hôm nào kết bạch thủ đề theo chủ tịch là hôm đó áp má,đen thì chịu thua, đánh bạch thủ quá khó chơi, kết 17 ra 18,kết 23 ra 22,kết 14 ra 19 bó tay .com,bỏ đi cho bớt đau đầu

Bác Dũng lõm vốn còn vào chơi cái gì xanh mấy chục m, chịu, ko dày vốn ko chơi to đc.
Vốn 10m 3 hôm chơi dàn 64s ghép full 7 càng ko chơi 2D ăn mà xanh có 3m đây =)))))
Đi tiền mức 3Đ. Hàng song thủ nó toàn chậm kinh ko thì màu xanh ko phải mức +3m đâu.
Ngày 1 ghi gần 2tr xanh 1m.
Hôm qua ghi 2m8 ăn 5đ vì kết càng 5,0 cối thêm 2đ lãi 2m.
Dàn hqua ghi gần 3 củ trúng lãi có mấy trăm k
Đù mẹ cối tùm lum sai bét tà là nhè
5 điểm dàn 3D. + 1 ĐIỂM DÀN 4d. Dàn hạ làm 3 điểm 4D. 2 ĐIỂM 3D. Chơi chia tỉ lệ AE ơi. sao nổ phải có lãi. hqua cũng ngoài 20m là vậy đó. gẫy dàn 4D hạ. ko thì còn hơn mà.

Rút kinh nghiệm ăn ít nhưng bền còn hơn chơi khô máu bác,ko phải ai cũng trường vốn để chơi như sếp Dũng với các ct trên diễn đàn.Dàn to nuôi dàn ít số là hiệu quả nhất,còn 4d nếu ko có điều kiện nuôi dàn 1800-2000s khung 5 ngày thì ko nên chơi,thỉnh thoảng văn nghệ vài con bt kết thì cũng dc
Moi hum toan gi hum nay bi lm sao ý điên hết người tieecs 3d quad

Sửa lần cuối:
Bác Dũng lõm vốn còn vào chơi cái gì xanh mấy chục m, chịu, ko dày vốn ko chơi to đc.
Vốn 10m 3 hôm chơi dàn 64s ghép full 7 càng ko chơi 2D ăn mà xanh có 3m đây =)))))
Đi tiền mức 3Đ. Hàng song thủ nó toàn chậm kinh ko thì màu xanh ko phải mức +3m đâu.
Ngày 1 ghi gần 2tr xanh 1m.
Hôm qua ghi 2m8 ăn 5đ vì kết càng 5,0 cối thêm 2đ lãi 2m.
Dàn hqua ghi gần 3 củ trúng lãi có mấy trăm k
Đù mẹ cối tùm lum sai bét tà là nhè
Cứ xanh là dc rồi bác,nóng mặt đập bet lại bét nhè cả tuần trước e cày dc hơn 5 củ thứ 3 vừa rồi thua 4 lít miền bắc vào cắn 27 bet bị nó đớp thêm 2 củ thôi té luôn sợ vl,chơi thêm dễ bị cuốn lắm?e cũng giống bác thôi lô,2d 10đ,3d 1đ kết 3-4d thì 5-10đ mà chơi thủ ít số của sếp Dũng thôi,tuần trước e bận bỏ 2 ngày mà vẫn 5m đấy.Rau dưa tháng tầm chục là ấm rồi

153561

5 điểm dàn 3D. + 1 ĐIỂM DÀN 4d. Dàn hạ làm 3 điểm 4D. 2 ĐIỂM 3D. Chơi chia tỉ lệ AE ơi. sao nổ phải có lãi. hqua cũng ngoài 20m là vậy đó. gẫy dàn 4D hạ. ko thì còn hơn mà.
vốn em đang bé bác ơi 10m đi 5đ ngày 1 sợ gãy hsau giật lại khó. Khi nào vốn dày đã
Mà 3 hôm nay ghi thế khác gì chơi mức 5đ đâu, điên thật =))))))

Cứ xanh là dc rồi bác,nóng mặt đập bet lại bét nhè cả tuần trước e cày dc hơn 5 củ thứ 3 vừa rồi thua 4 lít miền bắc vào cắn 27 bet bị nó đớp thêm 2 củ thôi té luôn sợ vl,chơi thêm dễ bị cuốn lắm?e cũng giống bác thôi lô,2d 10đ,3d 1đ kết 3-4d thì 5-10đ mà chơi thủ ít số của sếp Dũng thôi,tuần trước e bận bỏ 2 ngày mà vẫn 5m đấy.Rau dưa tháng tầm chục là ấm rồi
mình ko chơi lô mặc dù đề cối toàn ra lô ?????
điểm chơi lô tống vào ghi 3D thôi bạn ạ.
Mai về show đơn cược cho anh em xem quả đánh đề ra lô + chậm kinh : ))

mình ko chơi lô mặc dù đề cối toàn ra lô ?????
điểm chơi lô tống vào ghi 3D thôi bạn ạ.
Mai về show đơn cược cho anh em xem quả đánh đề ra lô + chậm kinh : ))
Phí quá bác lô ngày làm 1 cặp hoặc 3 con ra 2 nháy là cứu cả dàn đề 2d với 3d,e thì vẫn trung thành với chiến lược bốc lô của các ct đang dây đỏ hoặc tự chốt cặp lô có nhịp đẹp

Tính ra dàn 64s ghép 7 càng đi mức 5đ là 2tr240k.
Trúng lãi 2tr6.
1 ngày ăn bằng 1 ngày lỗ.
Khi nào vốn dày chơi to dần sau @@
3 gôm nay cối 2D làm mức ghi bằng mức chơi 5đ dàn 3D. ngu thật

Còn 1 trò nữa là canh 7-8 ngày ct NgoKhong ko ăn tứ thủ giải 7 vào 40k tứ thủ 40k song thủ 40k bạch thủ g7 khung 3 ngày,tháng nào cũng húp mà tổ sư nó tháng này chậm kinh với lệch 1 nút suốt chán kinh

Hồi chiều e copi dàn của anh ko được vì quá 64 số. Cái số em sao nhọ thế. Đêm qua em copi hết dàn anh ghép sẵn cho em. CT 0-5 thiếu càng 0 a ak
uh A biết. 3D thủ 4 đẹp quá mà nó bẻ cầu. có vốn đập lại nó dàn 4D lại tốt. A biết đây AE mình ai cũng hạn chế lực.. chơi thủ là chính.. khổ thật. T hôi đành mai nhặt mấy cầu thủ coi có may mắn ko..E. E tập tạo lập dàn lấy đi. trang diễn đàn này ngay phía ngoài có mà. thiếu càng hôm qua thì hnay chỉ lắp thêm là ok. thiệt thòi