Cầu MB - LTD2707197 * CẦU CHẠY THÔNG NĂM XUYÊN THÁNG * CHIA SẺ BÌNH SỐ TỪNG NGÀY | Page 15 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB LTD2707197 * CẦU CHẠY THÔNG NĂM XUYÊN THÁNG * CHIA SẺ BÌNH SỐ TỪNG NGÀY

Có bền đến cầu bê tông cũng có lúc sập mà ae.. ae mình test chơi tỉ lệ thắng cao, chứ làm gì có cái nào là 100%.. Vậy bạn có cầu nào cs giúp mn về bờ với bạn ơi.. Tớ thay mặt cả nhà cảm ơn bạn tr nhé...hiii
Ko phải, ý e là trong cái thống kê theo cầu 18s của ct Niemtin í ạ, a đang thống kê nhầm ngày 30/11 và 1/12 nên cầu 18s của ct Niemtin đang ăn liền 2 ngày 2/12 và 3/12 ạ

E rất thichs cầu 18s đấy nên cũng đang lên thống kê và dàn vốn cho đủ đây ạ

MN có khoái khẩu STĐ ko mn ơi...khà khà....Bật mí chút cho vui..ae còn nhớ thứ 6 ngày 13 đen đủi xui xẻo của nhà a đồng ko nhỉ..hôm tớ cs cầu đập 1 phát nát mặt đồng ý ae...kkkkkkkk
Hóng Thống Tướng chia sẻ ah...

MN có khoái khẩu STĐ ko mn ơi...khà khà....Bật mí chút cho vui..ae còn nhớ thứ 6 ngày 13 đen đủi xui xẻo của nhà a đồng ko nhỉ..hôm tớ cs cầu đập 1 phát nát mặt đồng ý ae...kkkkkkkk
Hóng mỏi mòn lun ct ơi

Dám liều xanh chín thì đưa luôn nè
E khi nào cũng lun đi theo ít số của a đều chứ liều gì đâu a.e theo a với niềm tin suốt mà sao niềm tin hình như ko thấy cmt của e thì phải anh ạ.bám ct niềm tin từ những ngày đầu đến giờ nhưng bài cmt cũng ko tl e hết còn nhiều chỗ ko rõ muốn hỏi nhưng ko hỏi được

Tổng hợp các cầu đã soi
78933
78934
78935
78936
78937
78938
78939

Đính kèm