Cầu MB - LTD2707197 * CẦU CHẠY THÔNG NĂM XUYÊN THÁNG * CHIA SẺ BÌNH SỐ TỪNG NGÀY | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB LTD2707197 * CẦU CHẠY THÔNG NĂM XUYÊN THÁNG * CHIA SẺ BÌNH SỐ TỪNG NGÀY

Khiếp thật. Bái phục bác Tiến Dũng!
Nay em loại thẳng con 04 thế là vẹo luôn múc 03,05,06,08 max nhọ

chờ sếp lên cầu tham khảo .nếu trùng thì ngày mai ae ta lại hup no ??????

Sửa lần cuối:
cầu CT chia sẻ đề ra tổng 4 ae bắt đầu nuôi dàn đề kép bằng và kép lệch . Khung 5 ngày . mà ae cũng nên chuẩn bị tinh thần của con kép bằng trong k 5 ngày tới ???

theo như mình vừa tham khảo nếu tổng 4 ra thì kép bằng và kép lệch sẽ xuất hiện trong khung từ 1 cho đến 2 ngày sau đó ( tối đa 5 ngày) . ae đặc biệt lưu ý .bắt đầu soạn và nuôi để kiếm ????

theo như mình vừa tham khảo nếu tổng 4 ra thì kép bằng và kép lệch sẽ xuất hiện trong khung từ 1 cho đến 2 ngày sau đó ( tối đa 5 ngày) . ae đặc biệt lưu ý .bắt đầu soạn và nuôi để kiếm ????
Em xin hóng bác em chết kép bằng khá nhiều mong bác chỉ giáo

1 tin mừng cho bạn nhé
theo cầu chủ tịch chia sẻ . nếu xuất hiện tổng 4 thì sẽ có kép xuất hiện . k mới nhất mình vừa tham khảo là ngày mai hoặc mốt ( k 5 ngày ) chúc bạn giữ vững lập trường ???

Dạ em muốn gỡ lại chứ thế này em cho các con đi ăn mày theo mình quá ạ
chơi món này là phải có phương pháp bạn ơi . khi trước mình cũng cho thằng Cu Đồng nhiều rồi . nhưng ngu mãi ròi cũng khôn ra ???

Dạ em mong theo các bác để về bờ ạ.
kinh nghiệm trước mắt khuyên bạn là theo dõi hợp cầu của CT nào thì cố gắng bám theo , tránh trường hợp nhảy cầu nhiều người không hiệu quả cao . sau đó phải học lấy cho mình cách soi cầu riêng để đưa ra tiếng kết . may ra bạn mới vào bờ sớm nhất đc ???

kinh nghiệm trước mắt khuyên bạn là theo dõi hợp cầu của CT nào thì cố gắng bám theo , tránh trường hợp nhảy cầu nhiều người không hiệu quả cao . sau đó phải học lấy cho mình cách soi cầu riêng để đưa ra tiếng kết . may ra bạn mới vào bờ sớm nhất đc ???
Mong bác chỉ giáo em ạ

Thống tướng cho e hỏi dàn 3d nuôi tuần.nuôi theo tỉ lệ nào vậy tt.và truong hợp có hôm nó về đúng chạm mà gãy càng thì minh có nuôi nua k tt