Cầu MB - LTD2707197 * LỆNH VỀ BỜ * CÁCH LẬP DÀN 3 CÀNG ĐỀ CHƠI CHO NĂM 2020*21 HUP FULL .. | Page 130 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB LTD2707197 * LỆNH VỀ BỜ * CÁCH LẬP DÀN 3 CÀNG ĐỀ CHƠI CHO NĂM 2020*21 HUP FULL ..

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
70372

Không biết tình hình mưa bão có mất điện không cả nhà ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!
Tớ ở vùng TRUNG DU BẮC BỘ..hiếm khi có mấy cái vụ bão.. thi thoảng mới có mất điện.. cũng ko biết bạn ơi..Nếu mất điện thì đổi bóng ngày thành đêm.. đầu đuôi giữ nguyên hiện trường,,,ĐẬP ,TỚ CÓ CẦU Ý NHƯNG KO KẾT KO CS..KO CHƠI LUÔN ...

Thật sự là e muốn chơi bộ môn đề này . E ko hiểu mấy cái chạm với bộ no ntn. E thấy sếp lên con j là e múc con đó . 55 66 56 65 múc đề phải ko sếp.
OK BẠN.. 1 bộ có 8 số được lập như sau.. à nói vậy bạn hiểu bóng của số đề chưa..nếu ko ko hiểu thật.. mà cầu thì ko chỉ có 1 cầu đâu.. bạn coi các cầu tớ cs.. tổng hợp cẩn trọng hãy MÚC nhé.. Chúc bạn 1 ngày mm

Tớ ở vùng TRUNG DU BẮC BỘ..hiếm khi có mấy cái vụ bão.. thi thoảng mới có mất điện.. cũng ko biết bạn ơi..Nếu mất điện thì đổi bóng ngày thành đêm.. đầu đuôi giữ nguyên hiện trường,,,ĐẬP ,TỚ CÓ CẦU Ý NHƯNG KO KẾT KO CS..KO CHƠI LUÔN ...
Xem ảnh chả có nhẽ: 12,24,14

Đính kèm

A già27/7 của e cứ chờ đấy nhé . Chiều nay có STĐ nhé . E cs rồi nhé giờ đợi admin phê duyệt nữa thôi kaka . E chúc a già27/7 của e sk vvhp và rr mm nhé ạ
Lại giống hqua đây...Dài mẹ cổ roài.. @MANHDUC09 E đâu rồi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.