Cầu MB - LTD2707197 * LỆNH VỀ BỜ * CÁCH LẬP DÀN 3 CÀNG ĐỀ CHƠI CHO NĂM 2020*21 HUP FULL .. | Page 20 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB LTD2707197 * LỆNH VỀ BỜ * CÁCH LẬP DÀN 3 CÀNG ĐỀ CHƠI CHO NĂM 2020*21 HUP FULL ..

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
View attachment 58845
6 PP LÀ 6 DÀN 3D NHÉ.. CÒN PP 3D CHƠI GIẢI 6
Sau khi test 300 ngày từ 1/1/2020 đến giờ.. tổng chẵn và càng 0,1,2,3,5,6,9 thường hay nổ tại GIẢI 6.. Lập dàn cố định 350 số ..MN test cẩn trọng thấy ok hãy nhập cược nhé...MAX KHUNG 3 NGÀY Tỉ lệ 1,5,10.20..Dựa vào khung max ta đợi gẫy 2 ngày thì nhập cược cho đỡ tốn vốn.. Dàn 3D GIẢI 6 = 350 số

View attachment 58801View attachment 58802
Tình hình mn thấy sao với thể loại này mn ơi.. ko thấy ai gạch đá gì nhỉ.. Buồn

BÁC ĐC CUA THI MẤT CÀNG, EM DC CANG THÌ MẤT CỦA, HUP 3 HÔM 4 D NO RÔI, CHO AE NGHI 1 HÔM BÁC Ạ., TIEC LA TỔNG CHẠM CHẠY ĐỀU CÓ 24 SÔ ĐANG CHO AE TỐI QUA, NHUNG KHI LAP DAN THI LOẠI ĐI VÈ VỀ BỘ ĐÓ RỒI, THE NÊN MỚI CHẾT, HƠI ĐAU BÁC À!!!!!
cũng nổ đc 1 dàn cố định 3 càng đề 152 s + Dàn cố định chơi giải 6 full 2 nháy 3D + DÀN 2D 19 số + dàn 2D 64 s soi cầu nóng hnay em ak...

Liệu có lợi hại hơn xưa ko cao thủ.. cầu t7 bộ 11,12 đúng ko
Dạ . E mới vào thấy nhiều cầu đẹp và nhiều cao thủ quá . Tự dưng ngày đó con ý cho e số đt thế là e k báo admin cuối cùng mình trong mắt mn khác gì thằng bán số đâu . Hì a dạo này khoẻ không hả a
B 01, 02,23,33 Chờ
Nay đề chạn 1&6 bộ 13 căng đét a già27/7 của e ạ

Dạ . E mới vào thấy nhiều cầu đẹp và nhiều cao thủ quá . Tự dưng ngày đó con ý cho e số đt thế là e k báo admin cuối cùng mình trong mắt mn khác gì thằng bán số đâu . Hì a dạo này khoẻ không hả a

Nay đề chạn 1&6 bộ 13 căng đét a già27/7 của e ạ
MĐ09 đã trở lại hay chăng, có lẽ sẽ lợi hại hơn xưa???

E có . E mà ở lại ngày đó không bị phốt thì giờ cũng đại tá hoặc thiếu tướng rồi ý . Giờ vào ace mn like nhiều lại lên chức ngay kaka
E ở lại giờ ít cũng tương đương a trở lên, e nhớ người đó hay sao lại lấy nichk này???

E ở lại giờ ít cũng tương đương a trở lên, e nhớ người đó hay sao lại lấy nichk này???
Không phải đâu nó lấy lại ních xong nó gủi cho e đấy e k thể nào xin lại đc . Nhiều lúc nghĩ cũng chán . Trong mắt mn ace e khác gì thằng bán số đâu ạ .

Không phải đâu nó lấy lại ních xong nó gủi cho e đấy e k thể nào xin lại đc . Nhiều lúc nghĩ cũng chán . Trong mắt mn ace e khác gì thằng bán số đâu ạ .
Không ai nghĩ e vậy đâu, họ chỉ nghĩ con đó thích e thôi, tất cả qua rồi tuần mới lập topic chia sẻ ae cùng TK cho vui nhé.

Không ai nghĩ e vậy đâu, họ chỉ nghĩ con đó thích e thôi, tất cả qua rồi tuần mới lập topic chia sẻ ae cùng TK cho vui nhé.
Vầng e có cầu 36s k4n nét căng mà ngại quá mới vào lại lên chưa cs vả lại nó lằng nhằg quá vì e chỉ toàn bắt cầu độc và lạ thôi ạ

Lập ntn e có biết lập đâu a hì e kém khoản máy tính lắm toàn dùng dt lên k vẽ cầu đc đẹp cho lắm nhưng tỉ lệ húp thì chắc mn cũng biết kaka
Vào khu vực CT soi cầu nhấn vào Cầu MB rồi chia sẻ bài, viết đường Cầu cũng được mà e đâu cần phải vẽ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.